[HN] Bán 2 xe đạp Giant XCR3700

Discussion in 'Chợ vỉa hè' started by CPham, 24/11/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. CPham

CPham Advanced Member

Tên mặt hàng: Xe đạp Giant XCR3700
    Tình trạng, mô tả:đã qua sử dụng
    Giá bán:6.000.000
    Khu vực:Hà Nội
    Điện thoại:094 hai năm chín 131 ba
    Giao hàng:tại nhà (Hoàng Mai)
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Dư dùng em bán 2 xe đạp Giant XCR3700 em mua mới chính hãng tại Giant 171 Láng Hạ. Xe em mua lúc mới là 16.5 tr/chiếc. Cả 2 xe đều size S. Cả 2 đều có group Diore, phanh Shimano, phanh đĩa cả 2 bánh trước sau, số Đĩa là 2, số líp là 9 nên tổng cộng có 18 tốc độ. Hình thức như ảnh (phần càng trước đều bị rỉ do có thời gian em để ở hầm CC Westbay bên Ecopark)
    - Xe 1: xe này em đi chắc chỉ khoảng trên 1.000 km. Xe đã lắp thêm đồng hồ Velo CAT7 (loại có dây), mới thay 2 lốp và 1 săm mới Kenda hồi đầu tháng 9/2023 từ khi thay xong chắc cũng đi được khoảng dưới 50km. Em thay do lốp cũ lắp đã lâu nên sợ đi không an toàn chứ ko phải do lốp mòn ạ. Giá bán: 6.5 Tr (tặng kèm theo khóa dây Vios em mua cũng mấy trăm nghìn gì đó lâu ko nhớ giá)
    - Xe 2: mua sau xe 1 mấy tháng, do vợ em đi (ít đi hơn em) nên tổng quãng đường sử dụng chỉ khoảng dưới 1.000km. Lốp zin vẫn còn theo xe. Do lâu rồi vợ em cũng không đi nên em cũng ko thay lốp mới. Giá bán: 6 Tr. (Tặng kèm khoá dây Vios)
    Bác nào lấy cả 2 chiếc em bán giá 12 Tr.
    Đăng ảnh cả 2 xe sợ lẫn ảnh, vậy em chỉ up ảnh xe 1, bác nào quan tâm xe 2 em gửi ảnh qua Zalo ạ.
    Em xe cồng kềnh và không còn hộp nên em không nhận ship ạ. Em chỉ giao xe tại nhà hoặc bác nào ở không xa quá em có thể đạp xe tới hoặc nếu lấy cả 2 thì các bác đến xem xe nếu ưng và lấy cả 2 thì em có thể cho vào ô tô rồi chuyển đến cho các bác ạ.

Attached Files:

2. CPham

CPham Advanced Member

Xe em đã bán, cám ơn các bác đã quan tâm

3. nam anh 1802

nam anh 1802 Advanced Member

Ước gì có ở SG

Sent from my iPhone using VNAV Community

4. chauphuong

chauphuong Advanced Member

Ủa anh dắt em vào đời rồi để xe đó ko đi mấy à anh. Xe em cũng con đó giờ chắc mấy chục ngàn km rồi. Mà xe tốt thật, em chỉ phải thay mỗi lốp (bọc ghi đông và yên có thay nhưng là do sở thích).

CPham likes this.
  5. CPham

CPham Advanced Member

Xe anh chị gần như không đi nên bán em ạ, bán rẻ cũng tiếc mà để không cũng phí

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...