Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nguyenvandinh1986

nguyenvandinh1986 Approved Member

Tên mặt hàng: loa Leak sanwich 600
    Tình trạng, mô tả: Em bán đôi loa Leak Sanwich 600. Đôi này đã ở với em 3 năm nay rồi. Nay đành phải chia tay em nó cũng rất tiếc, nhưng để ko dùng thì cũng chật. Củ loa, màng loa còn rất đẹp, ko phải nói điêu chứ đôi này đẹp hiếm có đấy ạ, em tính chơi lâu dài nên đã thay cọc loa Furutech để cắm rút cho sướng, và thay dây loa mạ bạc bên trong. Nội thất thì gần như mới tinh vì loa thùng kín nên ko bị tác động nhiều của thời gian. Có 1 điểm trừ duy nhất là bị gãy cái ốc dài đỡ phân tần ở một bên loa. Ốc bằng đồng, khi tháo ra thay cọc loa vô tình em làm cong rồi nắn lại tý thì em nó rơi ra.
    Fun alnico các bác nhé, củ to như non sữa ông thọ, dải mid tuyệt vời, bass thì ghép el84 pp nghe rất hay. Nhẹ nhàng mà cũng lực lắm. Em bán đúng 15tr. Bác nào thích thì giao lưu ạ. Riêng bộ cọc loa cũng mấy triệu rồi ạ. Shop bán đôi này cũng cao lắm.
    Giá bán: 15tr
    Khu vực: Hưng Yên
    Điện thoại: 0989898389
    Giao hàng: Ưu tiên mua tại nhà. Vì loa to nặng. Bác nào ở xa thì em hỗ trợ đóng thùng xốp. Còn tiền ship các bác chịu.
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Em mới mua bộ loa JbL của 1 bác trên này. Nó hợp với bộ Mc của em nên em đổi sang chơi JBL. Dư em bán giá hợp lý để các bác chơi.

Attached Files:

Tags:
    Trần Đình Lê Vũ likes this.
  2. xuansan83

xuansan83 Advanced Member

Chuyển jbl gì đó e ơi

nguyenvandinh1986 likes this.
  3. nguyenvandinh1986

Đây anh. Em cũng mới chơi.

Attached Files:

xuansan83 likes this.
  4. nguyenvandinh1986

Sắp tết rồi. Bác nào chốt mà ko tới bê được. Em hỗ trợ 100% tiền phí ship.( áp dụng cho đến ngày 15 tháng 12 âm lịch) vì qua thời gian đó ship sẽ khó hơn ạ)

xuansan83 likes this.
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...