Mission 736 made in England cao to đen hôi thùng khá đẹp chưa lở loét sứt sẹo hay vênh váo

Discussion in 'Speakers' started by cusuc, 8/8/19.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. cusuc

cusuc Advanced Member

Tên mặt hàng:
    mision 735
    Tình trạng, mô tả:thùng đep loa zin chưa sửa chữa
    Giá bán:5500000
    Khu vực:Ha Nội
    Điện thoại:0908595886 zalo
    Giao hàng:no code mà o ship vì to cao thế o bé cháu đi ship dc
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Cần bán mission 735 cao hơn 1m như tui cao 1.7 em này phai tới đan điền. Cao hơn cả bw 683. Loa được bọc lop da thật đằng sau mặt lưng .Là đời cao nhất của mission ra mắt ngay trước 753 và seri 78. Loa đuoc thiêt kế 3 đường tiếng 1tress 1 mid nằm ở khoang trên còn cặp bass nằm khoang dưới. Như thiet kế thùng dòng 782~784 khác nhau mỗi cái bass hông. Chât liệu thùng mùn cưa dầy chưa biêt mây chục năm nữa thì hỏng chú như loa TQ bgio 10~30tr vân chơi giấy ép 7~8 năm nhà nào ẩm là thùng phình ra chỉ có cách đóng mới hoặc vứt loa đi Đa số loa TQ bgio là loại này. Về chât lượng và giá các bac tra gg hô em. Xét về loa giai trí xem phim gia đình tầm 5rr bây giò mua đc loa siêu thị cũ như jamo s620 hay mây đời jpw hàng Siêu Rẻ chưa mua đc jamo classic 8 ~10 hay infinity màng carbon chất lương hàng chợ nghe Ong Thủ thua cả loa tàu. thương hiệu Mission mênnh danh là Vua dỏng loa bình dân vang bóng 1 thời.Chât âm mềm nghe đc hầu hét các thẻ loại o kén nguồn âm đạc biệt dòng 735 thiên về bass mà o bị nhưc đầu như vài vd e kể trên Tất nhiên phải hay tầm tien. Ng khác ban trên 8tt căp nay e bán thê thôi loa chưa làm lại đau nhé thùng đep e cang khá đẹp về giặt là sạch. Còn thiếu anh măt lưng phân tần...o tài nào ip lên đây thêm đc Vậy thôi cảm on các bác xem tin

Attached Files:

Last edited: 8/8/19
    Tags:
  2. cusuc

cusuc Advanced Member

Em đề nhầm mision 735 thành 736 em không sửa đc em thêm chút ảnh nội tạng

Attached Files:

Last edited: 8/8/19
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page