Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kenjamin0523

Kenjamin0523 Advanced Member

Tên mặt hàng: Mola mola Tambaqui
    Tình trạng, mô tả: Như mới còn bảo hành lâu
    Giá mới >15k$ em để giá đẹp và tốt nhất cho ae chơi trải nghiệm là : 180tr
    Khu vực: TPHCM/Q7
    Điện thoại: 0907 hai ba bốn 789
    Giao hàng: Toàn quốc

- Em cần bán lại con dac flagship của Mola được đánh giá rất cao từ lúc mới ra mắt cho đến hiện tại bây giờ. Các bác chỉ cần lên google/youtube search là sẽ ra vô số lời khen có cánh cho em nó. Mời các bác tìm review cho công tâm ạ, e chỉ nói sơ là tiếng cực kỳ tự nhiên, chi tiết, nền âm tĩnh, âm trong trẻo, cân bằng 3 dãy, đặc biệt dàn xếp sân khấu và âm hình khi nghe nhạc thu âm live là cực kỳ đỉnh cao.

- Em xin tóm tắt một số tính năng hay ho của Mola:
    • - Tất cả Tín hiệu đầu vào sẽ được upampling lên 32bit/3.125 MHz trước khi giải mã. Hoạt động như mscaler của Chord.
    • - Tích hợp sẵn mạch preamp xịn xò của hãng.
    • - Mola Tambaqui có roon ready/endpoint tích hợp sẵn kết nối trực tiếp qua Lan có thể chơi trực tiếp dsd native.
    • - Phát âm thanh trực tiếp từ điện thoại trên các nền tảng youtube, apple music, … thông qua giao thức bluetooth.
    • - Mạch giải mã của Tambaqui DAC được xây dựng theo kiến trúc FPGA, đi kèm là công nghệ ASIC và PWM DAC. Cùng với đó, bộ giải mã này còn được tích hợp mạch lọc giúp loại bỏ ồn nhiễu tần số cao.

- Máy mua mới ở châu âu 12/2022 fullbox còn bảo hành hơn 36 tháng. Giấy tờ mua hàng đầy đủ.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Kenjamin0523

Tags:
    Hahio likes this.
  2. ritaricky

ritaricky Advanced Member

Một con DAC thật sự rất đáng để chơi!.. Mình cũng may mắn đc và đang chơi e này!.. Mình ko biết phải nói sao về e Mola Mola Tambaqui này!.. Rất lạ, đặc trưng, mộc, tự nhiên và rất gần gũi!..
    So với những DAC trước đây mình chơi qua.. Thì DAC này rất tuyệt khi AE nào muốn có ý định nâng cấp chơi nhạc số!..
    ... Chúc mừng bác nào sở hữu đc e Mola mola này!.. Vì khi mua mới giá khác cao.. Cũng phải 8k5-9k bảng UK.. (Trên 250tr VNĐ)

Kenjamin0523 likes this.
  3. Kenjamin0523

Dạ e cảm ơn lời chia sẽ chân thành của bác. Chúc bác luôn nghe nhạc vui vẻ.

4. Audiotaitrau

Audiotaitrau Advanced Member

- Mạch giải mã của Tambaqui DAC được xây dựng theo kiến trúc FPGA, đi kèm là công nghệ ASIC và PWM DAC. Cùng với đó, bộ giải mã này còn được tích hợp mạch lọc giúp loại bỏ ồn nhiễu tần số cao.
    Bác chủ vui lòng cho hỏi là DAC này có chạy DSD 256 và 512 Native được không ạ?

5. Kenjamin0523

Dạ có nha bác chạy native DSD256 được trên roon connect Lan và USB nhé. Bác check thêm hình dưới

6. Kenjamin0523

DAC e đã bán ạ cảm ơn các bác quan tâm.

Quang61 likes this.
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...