Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Trần Đình Lê Vũ

Trần Đình Lê Vũ Approved Member

Tên mặt hàng: Nâng cấp bán DAC HOLO AUDIO SPRING 2
    Tình trạng, mô tả: DAC còn mới keng hoạt động hoàn hảo có Remote zin theo máy, không thùng xốp
    Giá bán: 45000000
    Khu vực: Quận 1, Tp.HCM
    Điện thoại: 0942494946
    Giao hàng: TQ
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm: Nâng cấp bán DAC Holo Audio SPRING 2 là dòng DAC R2R nổi tiếng hiện nay, cho chất âm ngọt trung thực truyền cảm rất đáng sở hữu trãi nghiệm. Holo Audio là một kiệt tác thực sự của chuyển đổi kỹ thuật số sang tương tự. Nó sử dụng hai mạch khác nhau (R2R DAC) để hoạt động riêng biệt với tín hiệu DSD và PCM nhằm tận dụng tối đa cả hai công nghệ mà không làm giảm chất lượng âm thanh. Mạch độc quyền DSD của nó làm cho nó trở thành DAC R2R đầu tiên hỗ trợ DSD gốc mà không cần bất kỳ chuyển đổi hoặc điều chế nào.
    Spring II có mạch công suất ngoại cỡ với cách ly mạch kỹ thuật số và analog để mang đến âm thanh đặc biệt rõ ràng với độ ồn dưới 0,2uV trên toàn bộ dải tần 100kHz.
    Công nghệ này, được phát triển đặc biệt cho Spring II, đã được Holo Audio gọi một cách nghiêm túc là "Mạng điện trở bước Vector". Nguyên tắc của nó bao gồm định kích thước mạng điện trở để cho phép nó chuyển đổi tín hiệu theo thời gian thực.
    DAC Có các đầu vào AES/EBU, S/PDIF, RCA, BNC. Toslink Optical S/PDIF. Các đầu vào này hỗ trợ lấy mẫu từ 44,1 đến 192kHz - 24bit (PCM) và DOP64 (DSD). Đầu vào I2S trên đầu nối HDMI tuân theo tiêu chuẩn LVDS HDMI (Audio-GD, Singxer...). Đầu vào này tương thích với các tần số lấy mẫu từ 44,1kHz đến 1,536M - 32bit (PCM)/DOP64-512/DSD64-1024 (DSD native). Spring II cũng có đầu vào USB với khả năng cách ly điện và hỗ trợ riêng cho các luồng kỹ thuật số lên đến DSD1024 và PCM1.536M. Tính năng này cho phép Spring II cung cấp hai đầu vào tương thích với các tần số lấy mẫu cực cao, khi hầu hết các DAC rất cao cấp chỉ có một tiêu chuẩn không có đầu vào I2S - cho mục đích này.

https://www.audiophonics.fr/en/dac-...c-r2r-balanced-xlr-32bit-dsd1024-p-14499.html

Attached Files:

2. Hung Huynh

Hung Huynh Advanced Member

Bác Chủ lại loay hoay trải nghiệm ... Đã được thẩm âm cây này ... Rất đáng tầm tiền bỏ ra ... Ủn Bác Chủ ... Nghe Hay ... Chưng bày Đẹp ....

Giang Nguyen linh likes this.
  3. tommyngo

tommyngo Approved Member

Kết bạn zalo cùng gu audio và bonsai bác nhé.

Trần Đình Lê Vũ likes this.
  4. tommyngo

tommyngo Approved Member

Bác chủ ưu tiên chốt với em nhé

5. Connardo

Connardo Advanced Member

Bác chủ có quả mono Sudgen chất hơn nước cất

Hung Huynh likes this.
  6. phancuong

phancuong Advanced Member

Bác Tom tha thiết vậy sao không alo cho xong. Em cũng đang dùng Holo, ngon choét!

7. soundforlife

soundforlife Advanced Member

Hàng độc lên sàn lâu lắm mới thấy xuất hiện đã đc chơi qua e này nhưng là đời thấp đã thấy rất phê rồi! Giá hợp lý quá ủn giúp bác chủ @@

8. b3c1

b3c1 Advanced Member

M3B bản facelift đẹp quá

Hung Huynh likes this.
  9. Hung Huynh

AE cứ ghé Bác Chủ là sẻ đứng ngồi không yên ... Cặp Sugden đó tẩn Harbert 40.2 cứ là Phê ...

Nguyennhatduy likes this.
  10. linhbeo92

linhbeo92 Approved Member

bọn holo này hồi 5,6 năm trc em chơi tai nghe có dùng con lv2 ,mà tính ra ko biết có nâng cấp gì ko(tại cùng mã) mà thấy giá tăng đúng ko nhỉ,trc em nhớ mua tầm 1k2 1k3 $ gì đấy,tầm hơn 32tr chút,nghỉ chơi tai nghe bán dc 25,26tr chả nhớ.

11. soundforlife

giá cả nó tùy thuộc thị trường,dòng sp này VN không có nhà phân phối e mới pm tám với bác chủ con này bác chủ mua bên tây về đã đc dân chơi bên đó nâng cấp hết toàn bộ đồ chơi tụ tiếc bên trong rồi mundort, audio note, blackgate nhìn chảy ke :p

12. soundforlife

13. thanhphucksxd

thanhphucksxd Advanced Member

Tiếng con zin đã rất tốt kiểm soát chặc chẻ các dãy nhất là bass, nếu đc thay dàn tụ tốt thì chắc chắn sẽ tăng trường âm và độ rộng mở của mid và sân khấu. E cũng đang chơi dac đc độ tụ, nên con nào đc độ sẵn sẽ đỡ tốn thời gian nghiên cứu và săn tụ. Bác chủ up thêm hình độ tụ phát xem sao.

14. Zui kiều

Zui kiều Approved Member

tape 3014 đẹp quá, chưa nghe thử bao giờ cả.... chắc hay lắm bác chủ nhỉ?

15. Hung Huynh

Tape này đã nghe qua ... Ghép thẳng từ CD qua vừa Thu vừa Phát ... Tiếng dầy ..Ấm áp ... Nghe mà giật mình ... Phải tới để kiểm tra xem đang nghe từ CD hay Tape ... Rất đáng để sưu tầm ...

soundforlife likes this.
  16. Trần Đình Lê Vũ

Sáng giờ em kẹt công ty nên giờ mới xem, em xin úp ít hình nội tạng đã nâng cấp sẵn siêu tụ Black Gate, tụ mundor, tụ Audio Note Kensai, Duelund, rất chất ạ. Mời các bác đam mê qua nhà em tại Quận 1 bê về chỉ việc dùng. Bác linhbeo92 bảo vậy thì tội cho Model của em nó thuộc cấp hàng tam bảng của hãng cao cấp và giá xuất xưởng cao gấp đôi gấp ba lần model của bác chỉ chơi tai nghe sao so sánh vậy tội nghiệp em nó. Hãng họ làm cũng có model thường bình dân và model cao cấp tùy vào túi tiền và sở thích và lựa chọn mua mà bác, Model sau này cải tiến công nghệ và linh kiện rất nhiều.

Attached Files:

17. namnguyen49

namnguyen49 Advanced Member

Lúc tim thì ko ra huhu
    Con dac đa dạng

18. namnguyen49

namnguyen49 Advanced Member

Chờ ai hốt Lumin T2 hihi
    Muốn thử chất Âm em này [emoji106]

19. Nguyennhatduy

Nguyennhatduy Advanced Member

Bộ dàn quá chất. Bác chủ có gu chọn rất bén

20. tung9dogs

tung9dogs Advanced Member

Trông HoLo mà lòng cũng xao xuyến. Có bác nào muốn trải nghiệm Dac Metrum Pavane (level 3), để em thử Holo của bác chủ tus không.

21. Trần Đình Lê Vũ

Để giao lưu cùng anh em DAC giải mã HOLO SPRING 2 mới đẹp, giảm 1.000.000 VNĐ nhé anh em

F22, namnguyen49 and Hung Huynh like this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...