Nghỉ chơi thanh lý

Discussion in 'Analog' started by junnynguyen169, 10/7/24.

1. junnynguyen169

junnynguyen169 Advanced Member

Tên mặt hàng: Mâm than
    Tình trạng, mô tả: Mâm rất mới mua từ Nhật. Hoạt động hoàn hảo. Dùng giữ gìn nên như mới. Đây là mâm than dòng cao của Denon với giá rất dễ tiếp cận cho anh em. Ngoại hình dày, đầm, nặng, đầy đủ màn hình tốc độ, nâng cần tự động, chống rung điện tử phức tạp đủ cả. Nghỉ chơi nên giá rẻ cứ alo là chốt được.
    Giá mâm: 14 triệu

Ngoài ra, em bán kèm kim Dynavector D3 nổi tiếng. Em kim này ngoại hình mới vàng óng ả, đã làm services định kỳ, cân từ, khử từ, vệ sinh anh em lấy về yên tâm chơi được cả năm tới.
    Giá thanh lý vô cùng rẻ: 8 triệu 500k

Tiếp, Phono MM/MC Luxman e-03 em mua Yahoo! Japan độ mới của tụi nhật bán thì các bác biết rồi, để nhà em mới bám bụi chứ lúc ship về mới keng. Hoạt động hoàn hảo, em này linh kiện cực gấu, biến áp đầm nặng. Các bác chạy kim MM hay MC trong tầm tiền ít có sự lựa chọn nào tĩnh và chi tiết bằng. Có thể chơi MC super low ko cần stepup. Em đã ghép Stepup tầm 20tr đổ lại nhưng ko thấy hiệu quả hơn nên hiện đang dùng Dynavector với E-03.

Giá bán: 15tr500k cho 1 em mới.

Các bác lưu ý, mua nhanh gọn em tặng đĩa jazz lp, mua cả em tặng cục chặn đĩa than siêu độc giá trước em mua vnav 3tr5 thay cho lời cảm ơn.

Giá bán: Tuỳ Món
    Khu vực: HN
    Điện thoại: 0️⃣9️⃣7️⃣2️⃣5️⃣4️⃣9️⃣0️⃣9️⃣5️⃣
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế
    Thông tin thêm: Mua bán tại nhà. Em nghỉ chơi đang quy hoạch lại đồ đạc nên có thể thời điểm các bác tới nhà nghe sẽ ko có Amp Pow để ghép. Clip em test dàn:

Attached Files:

Tags:
    Hahio likes this.
  2. junnynguyen169

Up tiếp ảnh kim: mã Dynavector 17D3 hoạt động hoàn hảo. Stylus nhọn hoắt, bài trước em bán 17dx đã chụp. Ko có gì để chê.

Attached Files:

3. junnynguyen169

Up ảnh phono box luxman. Em này chạy được 100v và 220v bằng cách chuyển jumper đơn giản (cắm rút). Hiện chạy điện 220v nhé.

Attached Files:

Tags:

Share This Page

Loading...