Nghỉ cô vít, rảnh rỗi lục lọi một số thứ thanh lý/ tặng

Discussion in 'Chợ vỉa hè' started by dungbeo, 5/4/20.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Tên mặt hàng: Lạc xong
    Tình trạng, mô tả: cũ
    Giá bán: 123
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại:
    Giao hàng: Không ship
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Dọn dẹp có mấy món đưa lên xem bác nào cần hú nha:
    1/ Máy scanjet HP Pro 3000 S2, máy này em mua chưa sử dụng lần nào, vứt lăn lóc nên nó hơi bám bụi cũ tí, chỗ góc e khoanh đỏ có gãy lẫy nhựa, em nghĩ ko ảnh hưởng lắm => 500k
    2/ Cục phát 3G/4G Huawei B593u-12: dùng để phát wifi cho simcard 3G/4G, chỗ hình bẩn là do em dán băng dính, tẩy đi là trắng đẹp, các bác nghiên cứu thêm ở đây:https://3gwifi.net/san-pham/huawei-...MI0LaQwvvQ6AIVSaqWCh36WgtPEAAYASAAEgK2I_D_BwE
    Giá 500k
    3/2 cục bastrap góc EZ em mua Sơn Hà, hình thức bình thường, 1 cục do ông con véo nên bị sứt 3 chỗ bằng hạt đậu phộng em khoanh tròn đỏ, chắc không ảnh hưởng tới chất âm :) => 800k/2 cục ( giá mua mới 970k/cục)
    4/ CD portable Panasonic, lâu lắm rồi không dùng, giờ tự nhiên thấy, sáng em thử cắm cho đĩa vào vẫn kêu, không có tai nghe e để tai nghe nokia chống cháy => tặng bác nào về nghịch ngợm
    Tất cả hàng ko có box, chỉ có cục adapter đi kèm
    Do dịch, ngõ nhà em nghiêm chỉnh chấp hành ngồi nhà, nên không ship đi đâu được, bác nào cần thì e grab đi các bác trả phí
    ĐT o962 một bảy 99 bốn bảy, em ở Thanh Xuân, Hà Nội

Attached Files:

Tags:
  2. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Món 1 & 4 đã có chủ, mời các bác 2 & 3

3. dungbeo

dungbeo Advanced Member

1, 3, 4 đã có chủ, còn món 2 ạ.
    Em có dây nguồn mua audioVinh như trong hình, gửi bác Dũng Trương Định thi công Jack tốt, đầu cos furutech, dây e đo được 1.6m, bác Dũng vừa thi công cho em xong tuần trước, nhận về thì thấy dây to và cồng kềnh quá, mà phía sau kệ máy của e nó ko có không gian nên dùng dây này hơi bất tiện, em muốn bán hoặc đổi các dây cùng tầm tiền hoặc hơn chút, yêu cầu dây mềm mại nhỏ nhắn thôi ạ, kiểu nordord blue là đẹp. E làm tổng hết hơn 3tr, bán 2.8tr, dây e vừa nhận về đx 2 ngày mới cắm vào đc 1 phát. Hình các bộ phận cấu thành dây và sản phẩm cuối cùng qua tay bác Dũng, đẹp hơn cả dây hãng

Attached Files:

4. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Lên cho bác nào cần sợi dây to gấu, tổng chi phí e làm hết 3.3tr, giải tán 2.8tr, mới cắm 1 phát mà đi mấy lít.
    Có mấy bác nhắn hỏi dây gì, các bác vào trang 4 của shop Audio Vinh nhé
    https://vnav.vn/threads/audio-vinh.37042/page-4
    Cám ơn các bác đã ngó

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...