Preamplifier Naim Nac 112+ Power Supply

Discussion in 'Linh kiện - Thiết bị khác' started by Giang Nguyen linh, 6/1/19.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Giang Nguyen linh

Giang Nguyen linh Approved Member

Tên mặt hàng: Dư dùng em giao lưu Preamp Nac112 của hãng Audio danh giá nhất nước Anh: NAIM audio luôn được giới Audio thế giới đánh giá là nhạc tính tốt nhất so các thương hiệu khác. Naim nổi tiếng là ông vua của các đặc tính phải có của thiết bị Audio Hiend- là PRaT ( Pace, Rymth and Timing)- tạm dịch: tính lan tỏa, nhịp nhàng dứt khoát và tạo hiệu ứng pha chuẩn xác theo thời gian thực_ hay còn gọi là nhạc tính rất cao. Naim được giải thưởng danh giá của Nữ Hoàng Anh quốc và từng được các tạp chí Audio đánh giá là sx được Preamp hay nhất TG. Tất cả đặc tính âm nhạc của Naim hầu như do Preamp quyết định. Chỉ có thể nói : Vi diệu . Em bán 112 này có cả cục cấp nguồn đặt hàng từ bác Uy VN coffee DIY shop- sử dụng toàn bộ linh kiện xịn Germany hoặc Elna tốt nhất : tụ Mundorf, Wima, Elna Silmic, biến thế Châu Âu .. Để bảo đảm âm thanh không kém cạnh đồ hãng. Em tặng kèm 04 phụ kiện gồm : dây cấp nguồn lỏi bạc của hãng Naim, dây Din4 dành out ra Pow rời , Dây Din5 dành nối CD và Remote chép full chức năng. Chỉ cần cắm và Play. Điện sd 220V. Preamp đã được bác Uy mod gần như toàn bộ tụ Elna Silmic và gắn thêm in/out RCA loại tốt theo đặt hàng của em để tiện dùng . Rất đáng chơi vì bộ nguồn Teddy Naim xịn siêu đắt . Bác nào sành nhìn vào bộ nguồn thì biết ngay đây là Pre hàng loại cối. Vâng, tiếng em nó rất chững chạc nhiều .
    Tình trạng, mô tả: Hoàn hảo và siêu nhạc tính .
    Giá bán: 18 triệu đồng . Tks. Em sẽ gửi Clip em nó chơi qua Zalo nếu có yêu cầu .
    Khu vực: Hcm
    Điện thoại: 0918056520
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế
    Thông tin thêm: Cần nói thêm tất cả Preamp Naim đều được thiết kế kiểu nguồn rời hoặc lấy nguồn từ Pow , bởi vì như vậy sẽ hay hơn nhiều vì kg bị nhiễu do điện từ của biến áp, tạo nền âm siêu tỉnh ,vì vậy các chi tiết nhỏ cùng vocal rõ ràng hơn . và nếu có cục cấp nguồn rời sẽ nâng lên cấp độ mới: mạnh mẽ, sạch sẽ, 3D max và độ động kinh khủng hơn. Preamp Naim kg kén Pow khác hãng - đó là trải nghiệm thực tế của em. Rất hay và khó gặp . Tks

Attached Files:

Last edited: 6/1/19
    Tags:
  2. Nguyenvanan

Nguyenvanan New Member

Hi Bác nghe Bác viêt bên trên thấy e nó rất đáng đe trải nghiệm, nhưng sao Bác cho e nó ra đi vậy?

3. Giang Nguyen linh

Nhu cầu tiền bạc đột xuất thôi bác. Qua cơn thì lại xài tiếp. Tks

4. TuanToyota

TuanToyota Approved Member

Bác bán loa ATC ko bác?

5. Giang Nguyen linh

Tks bác. Em bán Preamp vì có Preamp Meridian xài đỡ .Loa chỉ có 1 cặp thôi . Sorry bác

6. Nguyetub

Nguyetub Advanced Member

Bác đang dùng pre gì của Meridian đó ạ

7. Giang Nguyen linh

Nói ra ngại lắm em này Pre đa kênh 565, nên chỉ ra được tầm 9 phần 10 của Naim thui bác!

8. Nguyetub

Nguyetub Advanced Member

Em tưởng G02 hỏi bác xem bán không, sao bác ko để lại 112 nghe mà lại bán bác?

9. Nguyetub

Nguyetub Advanced Member

112 bác bán được chưa, thấy 1 bác đang giao con này mà màu đen không hợp với màu bộ dàn nhà em nên không hỏi

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...