Rao bán lại loa Bluetooth Sony SRS-X55

Discussion in 'Speakers' started by DucTran1979, 9/7/18.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Tên mặt hàng: Loa Bluetooth Sony SRS-X55
    Tình trạng, mô tả: Loa đẹp, zin, pin tốt, phím cảm ứng, phụ kiện gồm sạc kèm theo, hướng dẫn, phiếu mua, còn hộp, mua cũng gần 3 năm rồi (khoảng tháng 9/2015) nhưng em ít dùng nhưng giữ kỹ, sạc định kỳ hàng tháng, em bao test 2 ngày cho mọi người yên tâm nhé.
    Giá bán: 1.400.000, em không fix thêm nữa. Trước em mua mới chính hãng ở Shop Mai Nguyên giá 4.290.000.
    Khu vực: Q.1,TpHCM
    Điện thoại: 0993578488
    Giao hàng: toàn quốc, ship người mua trả.
    Nếu ở xa thì chuyển tiền em trước nhé (em nói bạn gái em ở Bình Phước gửi bưu điện ship chậm vì máy có pin). Nếu test không tốt trả lại em thì người mua chịu ship luôn phần tiền ship trả lại em nha. Khi trả thì máy về đến em thì em mới chuyển tiền lại cho người mua nhé.
    Nếu ở Bình Phước hay các tuyến xe Bình Phước (Thành Công, Chín Tèo) đi qua thì em nhờ bạn gửi các xe này cho người mua.
    Ở TpHCM thì giao hàng và nhận tiền tại nhà em (Q.1), nhưng báo trước em 2 ngày để em nhờ bạn gửi máy xuống lại TpHCM (do máy em tặng bạn gái ở Bình Phước).
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm: Loa 55W, gồm 2 loa toàn dãi, 1 loa bass, nghe to, nghe hay khi mở ở âm lượng vừa phải, buổi tối nghe hòa tấu hay. Kết nối NFC, có mạch sạc USB cho điện thoại, mạch sạc ngắt khi pin sạc đầy, nhiều chuẩn kết nối, có ngõ vào 3.5mm nghe qua cáp trực tiếp, thông tin thêm mọi người google nhé.
    Lần trước em có rao bán, một anh Hà Nội đặt gạch thứ hai chuyển tiền nhưng không chuyển mà không báo lại nên em để dành tặng bạn gái ở Bình Phước luôn. Tối đó thử cho anh Hà Nội pin 60% âm lượng nghe hơn 4 tiếng chưa báo hết pin mà em buồn ngủ quá tắt luôn nên em nghĩ pin còn rất tốt. Hôm qua tặng bạn gái nhưng bạn em khó khăn muốn bán lấy tiền nên nhờ em rao bán lại nên giờ máy ở Bình Phước.
    Em không ship COD nha vì tin tưởng thôi, lần trước em mua amply trên VNAV của anh Lê Hoàng Đông hơn 20 triệu em vẫn gửi tiền anh ấy trước.
    Hôm qua gửi bạn có cọng dây jack 3.5mm ra 3.5mm của nhật hay hàn gì đó em mua riêng ở Mai Nguyên giá 200k để ngoài tặng bạn không biết bạn có làm mất không. Ai mua nếu còn dây này thì em không dùng tặng thêm cho người mua, nếu bạn gái em làm mất thì thôi nhé (em chỉ gửi loa). Nghe trực tiếp qua cáp 3.5mm thì tiếng nhỏ hơn 1 chút so với bluetooth nha (nhưng vẫn lớn, chỉ là nhỏ hơn chút so khi kết nối bluetooth).
    Em cám ơn mọi người.

Attached Files:

2. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Hình hộp trên là loa bluetooth Sony SRS-X55, hình dưới hộp nhỏ là Sony Hires NZW-A15. Sony Hires NZW-A15 em đã bán, do hình cũ em chụp chung, mọi người lưu ý chỉ có loa, sạc và hộp lớn thôi không có máy walkman nhỏ và hộp nhỏ nha.

3. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Thêm ba hình chụp riêng loa Sony thật.
    Em cám ơn mọi người.

Attached Files:

4. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Em post lại hình 3, em cám ơn.

Attached Files:

5. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Loa em đã nhận gạch bán cho anh Việt ở TpHCM nên em tạm ngưng giao dịch. Em cám ơn mọi người.

6. DucTran1979

DucTran1979 New Member

Loa Sony em đã bán. Em cám ơn mọi người.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...