Thread Status:
Not open for further replies.
  1. audiott2

audiott2 Advanced Member

Tên mặt hàng: em cần bán chiếc đồng hồ như mô tả bên dưới, mong các bác ủng hộ em!
    Tình trạng, mô tả: Đây là chiếc đh 400 ngày con lắc xoắn có thiết kế đẹp và chất lượng cao (vn mình gọi đh úp ly vì nó úp cái chụp thủy tinh giống cái ly), sản xuất những năm 1900s. Tình trạng rất đẹp mặc dù đã hơn 100 năm tuổi, nguyên bản tuyệt đối , phiên bản đế gỗ đặc. Mặt gốm sứ trắng 6cm cả viền ngoài (mặt số nhỏ nhất 6cm này rất hiếm và đẹp), cao tổng thể 12 inch, ly chụp thủy tinh đẹp. Đh em mua trực tiếp ebay về, tự lau dầu và căn chỉnh không qua người thứ 2. Đh chạy ổn định, giữ giờ sát với đh quartz, cót 400 ngày cho 1 lần vặn, có kèm chìa khóa vặn 2 đầu. (1 số bác nghe đồn đh úp ly chỉ để làm cảnh vì nó chạy sai giờ. Với em thì khác, chơi đh cổ phải có giá trị sưu tầm + giá trị đích thực của nó thì mới có ý nghĩa, còn không thì chỉ có ý nghĩa bảo tồn đồ cổ).
    Giá bán: 15tr00 (mười lăm triệu)
    Khu vực: Số 40 Nguyễn Giản Thanh, p15, q10, HCM
    Điện thoại: 0918.907.203 (zalo cùng số, em tên Tú 47t để dễ xưng hô)
    Giao hàng: vận chuyển toàn quốc theo y/c, vỡ hỏng em chịu trách nhiệm và hoàn tiền 100%.
    -----------------------------------------
    Thông tin thêm:
    - Đây là chiếc đh quý hiếm (em tuyệt đối không spa làm đẹp, chỉ vệ sinh bảo dưỡng sạch bụi bẩn lâu ngày);
    - Giá cả đi theo giá trị và chất lượng của đh nên các bác tham khảo và cân nhắc trước khi mua;
    - Bác nào ưng mắt và có đk thì đây là chiếc đh xứng đáng để sở hữu, có giá trị vĩnh viễn.
    ------------------------------
    Cảm ơn các bác đã ghé thăm!

Attached Files:

Tags:
    Hà Trịnh likes this.
  2. audiott2

audiott2 Advanced Member

Những chiếc đh như thế này đều là những chiếc có giá trị sưu tầm và giá trị sử dụng cao, các bác chỉ cần mua 1 lần là chơi suốt đời không lo phải nâng cấp hay sửa chữa, nếu có thì chỉ là sưu tầm thêm mỗi thứ 1 loại cho đủ bộ. Cảm ơn các bác!

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...