SG: Bán đh úp ly cổ chạy đĩa, Germany, 1900s

Discussion in 'Chợ vỉa hè' started by audiott2, 3/5/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. audiott2

audiott2 Advanced Member

Tên mặt hàng: Đồng hồ vẫn chưa gặp được chủ nhân
    Tình trạng, mô tả: Đh em mua trực tiếp ebay, còn rất đẹp, nguyên bản, Made in Germany, sx những năm 1900, lớp lắc kê vàng còn nguyên vẹn, bóng đẹp soi gương. Đh em đã lau dầu và căn chỉnh hiện đang chạy khỏe và giữ giờ sát với đh điện tử. Cao tổng thể khoảng 12 inch, ly thủy tinh, mặt số bằng gốm sứ trắng 8cm, đh chạy con lắc đĩa xoắn. Cót chạy 1 năm, kèm chìa khóa 2 đầu vặn cót và chỉnh nhanh chậm.
    Giá bán: 8tr00
    Khu vực: Quận 10, HCM
    Điện thoại: o918.9o7.2o3 (zalo cùng số, các bác cần thông tin, hình ảnh, clip thêm cứ nhắn cho em biết)
    Giao hàng: Ship toàn quốc theo y/c, sự cố vỡ hỏng em hoàn lại tiền cho các bác.
    ‐----------------------------
    Thông tin thêm:
    - Em bảo hành trách nhiệm 1 năm sử dụng cho các bác yên tâm (với những chiếc đh chất lượng như này, các bác chỉ cần chấm dầu vào các đầu trục sau mỗi 6 tháng thì sử dụng suốt đời);
    - Một số bác bảo đh này chỉ làm cảnh vì nó chạy sai giờ nên em ghi chú thêm để các bác yên tâm mua và chơi. Tất cả đh em đã lau dầu và căn chỉnh chạy sát với đh điện tử, Đh úp ly là một trong những loại đh cơ chạy và giữ thời gian tốt nhất, chính xác hơn cả đh đeo tay tự động, vấn đề là căn chỉnh nó ntn thôi ạ.
    ---------------
    Cảm ơn các bác đã ghé thăm!

Attached Files:

Tags:
  2. audiott2

audiott2 Advanced Member

Thêm vài tấm hình nữa ạ

Attached Files:

3. audiott2

audiott2 Advanced Member

Đh em đã bán, cảm ơn các bác đã ủng hộ em!

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...