Thread Status:
Not open for further replies.
  1. HenryTran.17

HenryTran.17 Advanced Member

Tên mặt hàng: streammer + ít dây các loại
    Tình trạng, mô tả: Like new
    Giá bán: Chi tiết theo từng sản phẩm
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: Không chín sáu 4 961169
    Giao hàng: Toàn quốc
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:

1. Streammer ultrarendu + nguồn linear SGC 7V, streammer cho chất âm ấm, mềm mượt khi so sánh với sotm 200 ultra e đã chơi qua, rất phù hợp cho các bác nghe vocal, thích dải trung dày ấm. Combo ultrarendu + nguồn linear = 17tr3

2. Dây RCA Nordost heimdall 2, dây đơn dài 2m (ko phải cặp dây), đủ box, xốp, giấy, trùng seri. Dùng cho bác nào cắm cho center hoặc chặt làm 2, mua thêm 2 đầu RCA Neutrik 300k là có được đôi RCA 1m ngon lành. Giá 9tr7

3. Dây digital BNC-BNC Naim DC1, vết ghép hoàn hảo cho các bác chơi hệ sinh thái của Naim hoặc tìm kiếm 1 dây digital cho chất âm vocal mộc mạc. Dây dài 1m25 - đúng chuẩn của Naim - ko hộp. Giá 6tr5

4. Dây digital Nordost silver shadow 1m mua mới bên bển, về cắm rút đúng 1 lần, đầu jack ko tì vết. Dây, hộp, 2 đầu chuyển BNC/RCA mới leng keng, các bác về thử cảm giác coi như bóc hộp. Giá 5tr9

5. Dây nguồn ansuz X dài 2m, ko hộp, đầu jack còn đẹp vì ít cắm rút, dây thì có vết cũ theo thời gian, đặc trưng chung của dòng X khó tránh. Giá 9tr1

2. HenryTran.17

HenryTran.17 Advanced Member

up up
    mời các bác quan tâm trả giá đi ạ :p

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...