Thread Status:
Not open for further replies.
  1. audiogau

audiogau Approved Member

Tên mặt hàng:Tan am ma tran danh cho trần thạch cao
    Tình trạng, mô tả:kich thươc 40x40(co the ghep thanh mọt khối lớn hoặc dặt theo kích thước riêng cua anh em,tấm tan âm bằng cao su xốp foam co câu trúc o kín,ko bụi ,mùi hôi,co trọng lượng nhẹ hơn gô nên yên tâmch giải phap lắp đặt lên tran oặc vạch phòng nghe,phong thu,hay phòng âm thanh đòi hòi chuyên nghiệp cung nhu tính thẩm mỹ,chog rung hiệu qua cho thiết bị máy mọc,am thanh phong nghe,chống chay
    Mút tiêu âm PU foam được sản xuất từ bọt polyurethane cấp âm thanh chuyên nghiệp, mật độ foam săn chắc, bvới một diện tích bề mặt tăng lên, tạo một hiệu suất hấp thụ âm thanh tốt nhất. Các tấm phức tạp hấp thụ âm thanh được tạo ra ở tần số thấp, trung và cao, làm cho chúng hoàn hảo để ghi âm hoặc nghe ở môi trường bên ngoài.

Tính năng và lợi ích :

Vật liệu có trọng lượng nhẹ, tỷ trọng 18-32kg/m3, có thể gắn trên nhiều bề mặt.

Dễ dàng lắp đặt và tạo hình khối thiết kế với nhiều kích cỡ cụ thế.

An toàn sử dụng trong phòng sạch
    Khu vực:Sai gòn binh tân
    Điện thoại:0903673733
    Giao hàng:ship toan quốc
    Ảnh chụp thực tế tu một công trinh phòng thu của khách
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Thông tin thêm:

2. Fans69

Fans69 Advanced Member

Giá thế nào bác..............

3. an1234

an1234 Advanced Member

Có màu sáng không bác chủ?

4. audiogau

audiogau Approved Member

co mau sang như trắng,đỏ,xanh,vàng tím đày đủ bác nhé

5. audiogau

audiogau Approved Member

gia 550k tấm kich thước 40x40 bác nhé,da co san keo chịu lực 3M phia sau chỉ cần thao ra la dán thôi ak,kem theo 4 con vit chueyn dụng bắt lên trần thach cao cho mọi nguoi tụ bắt hoạc cô dinh thêm cho chắc chăn nhé

6. Duc_NM

Duc_NM Approved Member

Tán âm tức là âm đập vào và dội lại thì chất liệu phải cứng, chứ còn chất liệu mút thì chủ yếu hấp thụ âm, là tiêu âm chứ đâu phải tán âm ?

nvss likes this.
  7. audiogau

audiogau Approved Member

da em hieu chu ak,mut foam co nhiu loaij lam ak,co loai ng ta dung lam vach nha di dong,anh co biet loai do ko ak,no co do cung nhất định cần thiết anh nhé,ko phải cứ gọi la mút thi nó mềm như anh nghĩ đâu ak,day la mut cao su,co do cứng anh nhé,có thể cưa cắt và sơn thoải mái,chứ ko phai la mut khi sơn lên sẽ bị chảy đi anh nhé.anh co thấy những loại mut cao su de dùng làm sàn những phon tập gym,hay sàn đấu vật,ko ak,no cứng va nguoi di lên no ko thụng xuống luôn anh nhé,nó khác gỗ ở chô la có độ mềm dẻo hơn,nhưng hơn gô ở chỗ no chống rung tốt hơn gô gấp nhiêu lần,ổn định sóng âm khi va đạp vào no nhiều hơn

8. Duc_NM

Duc_NM Approved Member

Ở trên bác có ghi là:

"Tên mặt hàng:Tan am ma tran danh cho trần thạch cao
    Tình trạng, mô tả:kich thươc 40x40(co the ghep thanh mọt khối lớn hoặc dặt theo kích thước riêng cua anh em,tấm tan âm bằng cao su xốp foam co câu trúc o kín,ko bụi ,mùi hôi,co trọng lượng nhẹ hơn gô nên yên tâmch giải phap lắp đặt lên tran oặc vạch phòng nghe,phong thu,hay phòng âm thanh đòi hòi chuyên nghiệp cung nhu tính thẩm mỹ,chog rung hiệu qua cho thiết bị máy mọc,am thanh phong nghe,chống chay
    Mút tiêu âm PU foam được sản xuất từ bọt polyurethane cấp âm thanh chuyên nghiệp, mật độ foam săn chắc, bvới một diện tích bề mặt tăng lên, tạo một hiệu suất hấp thụ âm thanh tốt nhất. Các tấm phức tạp hấp thụ âm thanh được tạo ra ở tần số thấp, trung và cao, làm cho chúng hoàn hảo để ghi âm hoặc nghe ở môi trường bên ngoài."

đang nói đến tán âm mà bác lại đề cập "Mút tiêu âm PU foam" làm em sẽ nghĩ bác dùng chất liệu xốp xốp giống mấy loại tiêu âm để làm sang thành tán âm nên em mới nói vậy.

nvss likes this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...