Thanh lý đồ điện tử đón tết

Discussion in 'Chợ vỉa hè' started by dangso, 3/1/20.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dangso

dangso Approved Member

Dọn nhà thừa ra cả đống đồ , em đem thanh

1- Bộ bàn phím chuột không dây Lexma Ls6400, bàn phím có chống nuớc, phím gõ rất nhẹ và êm , giá 320k

2- Ổ cắm Sonoff S22 điều khiển từ xa qua Wifi , 4G , thanh lý giá 180k

3-Quạt Lock Lock trắng kết nối qua cổng USB, thanh lý 200k

4- Đèn ốp tường cầu thang chính hãng Phillips dùng bóng đèn đuôi E27, công suất lên đến 60w, rất sáng ạ , thanh lý 250k

5- Máy tạo ẩm hàng nhập khẩu nguyên chiếc từ Đức Steba LB7 có chức năng điều chỉnh độ ẩm từ 45-90%, diệt khuẩn, xông tinh dầu , mua mới giá 4tr thanh lý 2tr8, máy còn mới đến 99% vì ít dùng

6- Cụ thọ gỗ hương lũa kích thước 52x23x19 , chất gỗ già đanh, đầu xuân năm mới bày cụ thọ trong nhà gia chủ sẽ có sức khoẻ dồi dào, bình an, giao lưu cho người hữu duyên 3600k( cụ thọ nặng 10kg , chất gỗ cực già, có cả ôm đá tự nhiên)

7-Card mạng chân Pci Express TPLink 3468, tốc độ kết nối lên đến 1 Gigabit , thanh lý giá 120k

8- Card chuyển đổi sang cổng Usb 3.0 cho các máy Pc không có cổng này , nâng cao tốc độ truyền tải dữ liệu , hàng cao cấp Unitek 7301, thanh lý giá 320k

9-Ổ cứng di động my passport ultra siêu mỏng 1TB, mới dùng 1234 giờ, số giờ khởi động là 336 lần , ổ còn cực mới cực tốt , em bán giá 900k ( các bác đừng so sánh với ổ dùng vài chục nghìn giờ ở các trang rao vặt , tiền nào của nấy ạ )

10- Cáp kết nối cho máy chiếu vga to vga dài 5m, hàng cao cấp chính hãng ugreen, lõi đồng nguyên chất và có chống nhiễu , em thanh lý giá 120k

11- Usb 3g Dlink 156 dùng được các mạng , có cả chức năng đọc thẻ micro sd , hình thức như ảnh , em thanh lý giá 220k

12- Pin sạc dự phòng chính hãng Samsung 5100mah, samsung eg pb950, hàng siêu mỏng và có chế độ sạc nhanh cho các máy samsung, có cổng usb type C , giá hãng bán 1tr, em thanh lý 300k

Giá trên là giá em bán trực tiếp tại nhà em ở Đặng Văn Ngữ Hà Nội. Em có thể thuê grab ship cho các bác ở Hà Nội, các bác trả ship grab giúp em
    Các tỉnh thành khác em vẫn ship, ship Toàn Quốc ạ

Các bác có nhu cầu vui lòng zalo em theo số 0942.799.789. Em cảm ơn các bác đã đọc tin

Attached Files:

Last edited: 3/1/20
    Tags:
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...