TpHCM/Toàn Quốc- Mua chung chân chống Rung từ Taobao

Discussion in 'Linh kiện - Thiết bị khác' started by huyhoang, 22/9/19.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. lethanhngoc

lethanhngoc Advanced Member

Bác Huyhoang chớ quan tâm chi mấy ông hồ đồ và đố kỵ. Vnaver họ tinh mắt phân biệt đc đúng sai, hay dở mà bác. Ngay cả mua về k thấy tác dụng gì họ vẫn vui vẻ cả thôi.
    cá nhân e thấy việc bác làm là tuyệt vời. Nhân đây gửi lời cám ơn bác nhiều, chúc bác sức khỏe, tai thính, tâm sáng để enjoy music

nchanhtrung, Khuongpham and huyhoang like this.
  2. nchanhtrung

nchanhtrung Advanced Member

Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bác.
    Rất cảm ơn anh Hoàng! Chúc anh nhiều sức khoẻ và vui vẻ với âm nhạc!

3. tuanphong2010

tuanphong2010 Approved Member

Em không tham gia vụ mua chung này nhưng có theo dõi topic từ đầu. Cảm nhận được sự nhiệt tình, sòng phẳng, chu đáo của bác @huyhoang. Nhưng mà cũng phải công nhận một điều: Làm người tốt khó thật (cụ thể là ở topic hoàn toàn không vụ lợi này thế mà cũng có tương đối lời ra tiếng vào của 1 số bác thiếu thiện chí). Chúc bác luôn luôn may mắn trong cuộc sống.

gobi and huyhoang like this.
  4. DK.Vàng

DK.Vàng Approved Member

A đã làm hết mình rồi ,,, ae ko ai trách a hay nghĩ xấu về a hết cả ! Tinh thần và trách nhiệm a đáng quý vô cùng ! Tuy e ko đặt mua chung bên a nhưng đọc bài a theo dõi ! Hiện e đang chờ bên a vdung ship vào đây ! Chúc a nhìu sức khoẻ ! Tks

huyhoang likes this.
  5. kienminh06

kienminh06 New Member

Cám ơn sự nhiệt tình và vui vẻ của anh Huy Hoàng.

huyhoang likes this.
  6. duyen38

duyen38 Advanced Member

Những việc làm tốt của bác huyhoang & bác Vdung1972 với người chơi như e là tuyệt vời, chỉ mong VNAV nhân rộng những tấm lòng như 2 bác để cuộc chơi này thêm phần thi vị, cuộc sống này vẫn còn nhiều thứ đáng sống để chúng ta hướng tới và hy vọng. Những ý kiến trái chiều là 1 phần tất yếu của cuộc sống, đôi khi chính vì những ý kiến trái chiều này lại thôi thúc ta sống tốt hơn, làm nhiều việc có ý nghĩa hơn bác ah.
    Note: E nhớ ko nhầm thì bác huyhoang trước đây là người khởi xướng phong trào mua chung món ổ cắm hubbell mà e là 1 trong những người tham gia. Chúc bác và gia đình sức khỏe.

Drhuyphuong, huyhoang and POCOLO like this.
  7. vinhxe

vinhxe Advanced Member

Chào bác .. mặt dù em kg có mua chung cái vụ chống rung này. Và hiệu quả Như thế nào em nghĩ cũng xứng đáng theo tầm giá của nó.. như em thấy giá trị tâm hồn đam mê của các bác chia sẻ dành cho anh em vượt quá sự mong đợi..
    Em thấy từ hồi vụ chống rung này.. em thấy Bác dung1972. Bác dungtam. Bác Huy hoang quá nhiệt tình với AE. Em rất phục các bác.. mong sẻ có nhiều ae như các bác giúp đỡ cho các AE TVVNAV có cơ hội học hỏi thêm... chúc bác huyhoang vui vẻ cùng AE TVVNAV..

gobi and huyhoang like this.
  8. Kamla

Kamla Advanced Member

Có bác giới thiệu bộ chân đến 17tr rồi buông tiếng chê bai. Hoặc là bác ấy suy nghĩ thế thật, hoặc bác ấy là seeder cho cửa hàng nào đó. Tất nhiên tiền nào của đó: nếu bạn chơi cặp loa 170tr hay 1,7 tỷ bạn mua bộ chống rung 17tr là bình thường. Nhưng nếu người khác chơi cặp loa trị giá có 17tr mà bạn bảo người ta chơi bộ chống rung 17tr thì người ta nói bạn bị điên. Thôi thì audio chơi theo cách của bạn với những trải nghiệm chung và trải nghiệm của riêng bạn...

tuanphong2010 and huyhoang like this.
  9. huyhoang

huyhoang Advanced Member

Chân thành cảm ơn những lời động viên , chia sẽ và thấu hiểu của các Bác , đó cũng chính là niềm vui khi làm việc gì đó có ích cho cộng đồng
    Xin cám ơn

Huyhoang

gobi likes this.
  10. Pilkingtons

Pilkingtons Advanced Member

Bác ui cho e hỏi . bác có mua hộ được các món khác không ạ ? Bác mua trực tiếp từ tao bao luôn hay bác nhờ dịch vụ ? Và mua số lượng ít có được không ?

11. huyhoang

huyhoang Advanced Member

Em mua từ dịch vụ mua hộ , nhưng họ chỉ mua số lượng nhiều chứ không mua lẻ , khu vực phía Bắc thì nhiều , phía nam thì khá ít , mức độ uy tín thì không biết được

Pilkingtons likes this.
  12. PProsnan

PProsnan Advanced Member

Cám ơn bác Huy Hoàng rất nhiều vì sự đam mê và nhiệt tình của bác. Em ở Hải Phòng nhưng do lỡ không kịp đặt chung cùng đơn hàng của bác Vũ Dũng nên có cơ hội đặt hàng trong nhóm này của bác. Bác đã mất nhiều công sức, thời gian và lại phải bù thêm cả tiền cho các đơn hàng của anh em nữa nên thực sự cảm động và cám ơn bác. Đợt tới em công tác vào trong HCM hy vọng sẽ mời bác ly rượu. Trừ những trường hợp có đố kỵ và không phân biệt được phải trái thì bác yên tâm sẽ có 99,9% anh em trên vnav đều hiểu biết và trân trọng những việc làm của bác. Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe, hạnh phúc và nhiều may mắn.

ngockcntb, huyhoang and KevinTeo like this.
  13. Tuấnphong™

Tuấnphong™ Approved Member

E đã nhận đc hàng, lần nữa cảm ơn bác Huy Hoàng nhiều. Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hp và thành công.

huyhoang likes this.
  14. duinox

duinox Advanced Member

Bac gửi em Đỗ hữu Dự / đg nguyễn tất thành định chung Tp vĩnh yên _tỉnh vp/đt 0912191292 Cảm ơn bác

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...