VNAV FC - Chi Nhánh Hà Nội - Mùa Giải Mới

Discussion in 'Quán Cafe VNAV' started by PhanTran, 28/7/08.

1. 0208_Audio

0208_Audio Advanced Member

Re: VNAV FC - Chi Nhánh Hà Nội.

chú có nhu cầu thì chiều thứ 6 ra sân anh cho chú xem.

anh báo cáo anh em như thế là mọi người thông cảm rồi.

2. KING

KING Advanced Members

Hic, thế thì còn gì bằng :D

3. Mission752

Mission752 Advanced Member

Báo cáo anh, nếu nghe theo lời mấy vị bác sỹ đáng kính thì em phải bỏ bóng đá cách đấy 3 năm :wink:

Còn bệnh của anh em nghĩ không vấn đề gì, anh có thể bỏ qua phần nhậu mà vào thẳng phần giải trí vẫn được mà :lol: Nhưng ở đời sống mà không nhậu thì ..... chán, thôi thì mỗi tháng anh xin visa cho em 1 lần là được.

À mà chú Kinh nói đúng đấy anh ạ, mấy cô y tá thực tập mà khám cho anh là anh phải cẩn thận đấy nhé :mrgreen:

4. sorry

sorry Advanced Member

Như bác sỹ Tây nó phân tích thì bệnh đường ruột nên dùng chất kích thích có lợi cho đường tiêu hóa như Rượu,Bia...mà nó có chết đâu . :)
    Còn Bác sỹ Việt Nam thì lại làm ngược lại để đảm bảo sức cho sức khỏe thì lại sinh bệnh nhiều hơn . :lol:

Muốn Dục tốt thì thì phải rượu bia đều đặn thì những chú lính chì đội mũ sắt mới đủ dũng cảm vượt võ môn :mrgreen:

5. 0208_Audio

cám ơn anh em quan tâm :)

đang Sinh Hoạt tốt thế nay phải kiêng cũng chán lắm, mồm ăn mồm nhậu, chém gió ầm ầm nay tháng được có cấp visa 1 lần thôi cũng được, chỉ mong hôm nào em được cấp visa thì anh em cho tơi tới tý, cả tháng có mỗi một hôm được nói và nói thật nên quý lắm.

6. sorry

sorry Advanced Member

Re: VNAV FC - Chi Nhánh Hà Nội

đúng là bé hư , một tháng mới nhận có một phiéu :mrgreen:

7. havinhthuy

havinhthuy Advanced Member

Nhục như con trùng trục,e vừa sân báck khoa. Đi về ướt hết người,về nhà mới biết nhầ ngày. :( :oops: :evil:

8. alex_ferguson

alex_ferguson Advanced Member

Trận thứ 6 này em có việc bận nên xin phép nghỉ các bác nhé !

9. Mission752

Cái tội của chú là hay trốn trại nên nhầm như thế mới đáng tội. :lol:

10. Mission752

OK em !

11. 0208_Audio

con t..trùng ....trục làm thế nào mà sợ nhục. ướt hết à :mrgreen: mai ra sân chú tả lại còn trùng trục nhé :D

12. Mission752

Trận tối mai gặp lại đối tác mà mình thua trận hôm thứ 4 tuần trước do đó em rất mong mọi người đi đầy đủ và thể hiện một phong độ tốt nhất trên sân nhà để đội bạn kính nể.

Anh em cố gắng giữ dìn sức khỏe nhé !

13. KING

KING Advanced Members

Chúc mừng sinh nhật tay ĐEN nhất đội bóng đã giải nghệ PHANTRAN :D

14. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Các bác bắt đầu đóng tiền sân quý tới, mỗi người 1tr/tháng vì quý này phải bù nhiều khoản quá. Những bác nào còn thiếu các vụ ăn nhậu thì mang đi nọp giúp e luôn nhé :)

15. havinhthuy

Hôm nay hả anh. Chúc mừng sinh nhật anh,thêm tuổi mơi,hay ăn,chơi ngoan,và phải nghe lời.......vợ :mrgreen:

16. havinhthuy

Hix,koim phải đâu,tại e "vật" quá nên thế đấy :)

17. loa_khung

loa_khung Advanced Member

Đây là hậu quả của việc nuông chiều quá nên đâm ra hư đốn, thích thì đá, ko thích thì nghỉ. Đề nghị đưa ra kỷ luật (tụt quần) trước toàn đội làm gương :evil:
    Tối nay e ko biết có ra sân được ko, cái chum nhà em tưởng hôm qua vỡ rồi, bây giờ lúc nào cũng trong trạng thái trực chiến :(

18. Mission752

Xe hộ đê thì bao giờ cũng được ưu tiên. :wink:

Chú làm anh nhớ lại lúc cu Móm nhà anh chào đời, buổi chiều đang trực hộ đê trong viện, nhận được tin nhắn là có trận độ vội vàng nhấm nháy với bà ngoại con ra ngoài có chút việc, 2h sau vào thì đê đã vỡ và một chú boy kháu khỉnh đã ra đời. Nghĩ lại mình cũng liều mạng thật, nhưng từ đó về sau cứ thấy xách giầy đi đá bóng là vợ cấm có nói gì. Đến hộ đê còn bỏ thì có chuyện gì khác quan trọng hơn :shock: :lol:

Chúc cho nhà Loa khùng mẹ tròn con vuông nhé ! Tối nay anh sẽ bảo Thủy Top ghi bàn để chúc mừng chú !

19. 0208_Audio

vợ đau đẻ, nằm trong phòng sinh làm sao biết mình đi đá bóng mà cấm :mrgreen:

nhà anh sau khi sinh 2 cô công chúa tự nhiên máu chúa của vợ nó tịt ngòi luôn. em phải học anh Hùng........ sau khi sinh vợ hay lấy lý do con cái để đì anh em mình........ càng đì bố mày càng đi, hết đá bóng đá ....bố mày đánh bóng chày.....hết bóng chày .....bố .... chuyển qua bóng rổ ......thế là đi cả ngày luôn.......khô l..ò bố mới về...... :lol:

còn một bí quyết nữa, mình đi vợ nó hay nói nọ nói kia, kiểu như "con nhỏ anh chẳng ở nhà đỡ đần em" ....giả bộ như điếc về nhà mặt lúc nào cũng lạnh, nhưng nhớ cầm theo đôi giầy đá bóng, nó nói thêm câu nữa mình mới đáp "bây giờ khỏe thế này ko đi đá bóng thì đá cái giề ...." em chơi liên cho anh 3 vở là nó biết phải nhượng nhịn mình, nhất là đi đá bóng.

bí quyết thứ tiếp theo, trong thời gian vợ đẻ cấm loa đài quá đáng, ko mua, ko bê, ko nghe, lúc đầu vợ tưởng mình biết điều ......nhưng luôn mồm nói chán sắp bán, vợ nó tò mò hỏi han .........thế là được thể ......... :D

còn một số bí quyết nữa ra sân anh chỉ nốt cho......

20. KING

KING Advanced Members

Đúng là anh giữ HẬU ... phương cho cả đội nên tinh thông hết cả.
    Cái này em phải học anh, nhất là quả toàn tập 2 cả đôi dép, em đang muốn chân giầy chân dép ạ

21. loa_khung

loa_khung Advanced Member

để em copy paste lời khuyên của các bác cho vợ nó xem, nếu ko ăn mấy táng vào mẹt thì chắc tối nay được ra sân :lol:
    Mà sao cái lão phá chợ cả tháng chả thấy mặt mũi đâu, cứ lên post bài lại thấy đòi nợ nhỉ :evil:

22. 0208_Audio

anh biết ngay thế nào chú cũng quote bài của anh, thật lòng anh ko vui lắm, nhưng với bối cảnh của chú anh tặng chú 1 bí quyết để "tề gia" nhé :wink:

trước vợ anh nó cũng lắm nhọt, nó muốn đấu tranh để đòi hỏi dân, chủ bình đẳng và nhân quyền: tựa như muốn đi chơi cùng chồng khi có bạn bè , muốn biết chồng đi đâu làm gì, thi thoảng lại đọc tên loa đài vào google để xem giá, lâu lâu lại nói chuyện xã hội ra điều mình cũng có chứng kiến ........ có hôm nó muốn đi cafe loa đài ......chú thấy nó láo chưa :twisted:

CÁCH TRỊ:
    Phần 1
    - chú kiếm cớ lên ông bà ngoại chơi đúng vào bữa tối (bố mẹ đẻ vợ) vào đúng bữa thế nào nó cũng gọi điện hỏi kiểu như "anh có về ăn cơm ko ? có để phần cơm cho anh ko ?"
    - trước khi chú bấm máy nghe, chú ngẩng lên nói với ông bà " vợ con gọi điện" - sau đó chú alo " alo em nghe đây chị ơi" hoặc là " chị ơi em nghe ạ" chú nhớ ko được sai một từ nào. kiểu gì nó cũng nói thêm vài câu, chú đáp lời nó bằng cách " vâng ...vâng ạ ......dạ.....dạ" giống như nói chuyện với sếp nhé. LƯU Ý khi nói chuyện với vợ chất giọng phải mỉa mai, hặn học .........

Phần 2
    - chú lấy cớ mời ông già vợ đi uống bia, mà làm sao để vợ nó gọi điện và chú lại diễn lại kịch bản như phần 1 cho anh ............LƯU Ý khi nói chuyện với vợ chất giọng phải mỉa mai, hặn học - thái độ nói chuyện với ông bà ngoại hơi buồn pha một chút bất cần ..

Phần 3
    - chú lấy cớ thăm ông bà ngoại lúc chỉ có bà ngoại ở nhà và chú lại diễn y như 2 phần đầu ........LƯU Ý khi nói chuyện với vợ chất giọng phải mỉa mai, hặn học - thái độ nói chuyện với ông bà ngoại hơi buồn pha một chút bất cần ..

Thời gian trong 3 tuần liền........trong thời gian DIỄN chú phải hơi lạnh với vợ LUY Ý hơi lạnh (hơi) . tại sao phải hơi lạnh mà ko lạnh vì chú (hơi) là vừa chứ LẠNH quá anh sợ chú ĐỨT

chú cứ diễn đi anh bảo đảm việc "tề gia" của chú sẽ ổn hơn ......ko còn kiểu dân chủ, bình đẳng thái quá, ở nhà anh có một nguyên tắc là vợ ko có, ko biết, ko hiểu, ko nói 4 chữ dân chủ, bình đẳng ......

sẽ có các diễn biến tiếp theo ......anh sẽ tư vấn tiếp, muốn TRỊ phải HÀNH đã :wink:

23. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Quán bán rồi, dạo này ko có cái gì kiếm thêm chứ sao. DỐT :lol:

24. KING

KING Advanced Members

Quá đầy đủ, em đã in ra rồi ạ :D

25. 0208_Audio

Thành công rồi hả em.

chiều qua anh thấy em ra sân và chơi một trận ko quá tệ :mrgreen: là anh biết em đã paste một số lời khuyên của các anh cho vợ xem rồi, anh bảo đảm với em, vợ em sau khi sinh cháu nó sẽ biết tế nào là thằng "TÚ TỆ" :lol:

chúc gia đình loakhung mẹ tròn con vuông nhé :)

Share This Page

Loading...