Thread Status:
Not open for further replies.
  1. HoangHuan81

HoangHuan81 Approved Member

Tên mặt hàng: Wiim mini, Wiim Pro, Wiim Amp
    Tình trạng, mô tả: Đẹp xuất sắc, như mới
    Giá bán: tùy loại
    Khu vực: HN
    Điện thoại: 0988231007
    Giao hàng: tq
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Em cần bán Wiim Amp, Wiim mini và Wiim Pro đẹp xuất sắc, Full box
    1>Wiim Amp
    Em này là Amply all in one, app Wiim Home tương tự như Wiim Pro cực kỳ mượt mà, ngoài ra ae có thể chơi nhạc bằng ổ cứng gắn ngoài qua ngõ USB sau máy, em đã thử ổ 4TB nhận rất nhanh, khả năng còn nhận ổ cao hơn nữa.
    Bác nào lấy em này bày phòng ngủ nhỏ làm bộ phụ cực kỳ tuyệt vời. Cá nhân em hiện ghép Linn katan và Pmc db1, dali opticon 2 đều quá ổn trong tầm tiền.
    2>Wiim Pro
    Đầu phát streaming nhạc số WiiM Pro tích hợp DAC 24-bit/192kHz với chip TI PCM5121 DAC của Texas Instruments nổi tiếng, Wi-Fi kết nối Internet, công nghệ DLNA, AirPlay 2, Chromecast, Bluetooth 5.1.
    Thiết bị dùng App stream nhạc Hi-Res trực tuyến từ các trang nhạc hàng đầu thế giới như Qobuz, TIDAL, Spotify, Amazon Music, Deeze...thiết lập hệ thống âm thanh đa phòng đồng bộ phát nhạc. WiiM Pro cũng hỗ trợ ra lệnh bằng giọng nói thông qua Remote tương tác trực tiếp với các nền tảng trợ lý ảo như Google Assistant, Apple Siri, Amazon Alexa
    Bác nào mới chơi nhạc số mà chưa có dac thì bước đầu chơi em này vừa kinh tế lại hay.
    3> Wiim mini
    Nhỏ gọn dễ setup dành cho bác nào có DAC gấu rồi thì em này quá hợp lý ạ.
    Em bán Wiim Amp: 10tr5. Wiim Pro có khiển: 4tr5, không khiển 4tr2. Wiim mini: 2tr9
    Tất cả đều đẹp xuất sắc luôn ạ

Attached Files:

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...