Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Tên mặt hàng: Kit 9038 Pro QH
    Tình trạng, mô tả: mới
    Giá bán:13000
    Khu vực:TQ
    Điện thoại:0903341979
    Giao hàng:TQ
    Ảnh chụp thực tế [​IMG]

Thông tin thêm: Để lại cho ae nào diy tiếp Dac 9038 Pro QH gồm : bo kit 9038 Pro,cantroler,2 nguồn ( Option 1,2,4 Dac 9038 Pro QH ) . Đặt mua QH nhưng bận đi công tác xa nên để lại cho ae nào cần diy , tks !

Tags:
  2. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Cụ thể các bác vào diy.com gr. Dac 0938 Pro xem giúp nhé,tks !

3. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Chào các bác,
    Không có bác nào hứng thú với việc diy Dac 9038 Pro này à? Giảm giá 12tr cho bác nào quan tâm,vi tôi đi công tác xa nên không thực hiện được dự án Dac này nên để lại cho bác nào cần,tks !

4. nguyenhuuchin

nguyenhuuchin Advanced Member

đang quan tâm nhưng e gọi số đt thì tò tí te ko liên lạc đc, e hỏi bác chủ chút là nếu e mua bộ này về thì phải thêm phụ kiện gì nữa để hoàn thành e nó ah, thanks

5. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Hi,
    Vì tôi đi công tác xa nên không có đtdđ chỉ có internet thôi . Bộ kit này gồm bo 0938 Pro,2 biến áp nguồn,bo controler và remote, cần thêm usb âmanero và phần bo mạch I-V(ra analog),vỏ nữa là đủ. Cụ thể bác có thể tham khảo trong hình Dac 9038 Pro của QH,hoặc vào diy.com topic Dac 9038 Pro của QH sẽ rõ(có 5 option thì của tôi là option 1,2,4). Tôi đặt mua của QH (13tr) đã lâu nhưng bận đi công tác xa nên không thực hiện tiếp được,muốn để lại cho bác nào muốn diy Dac 9038 Pro,nếu bác muốn mua thì nhắn hay mail cho tôi : tuanqv58@gmail.com sẽ trả lời cụ thể nhé,tks !

6. Audiotaitrau

Audiotaitrau Advanced Member

Xin hỏi bác chủ là nếu thêm 2 option nữa và vỏ để sử dụng được thì giá thành sẽ là bao nhiêu ạ, mình không phải dân DIY nhưng thích sản phẩm của QH

7. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Hi,
    Nếu usb amanero thì khoảng 1,5 tr còn phần IV tube thì không rõ QH bán bao nhiêu,vỏ chắc khoảng 1,6-2 tr nữa. Còn Dac 9038 Pro QH đang bán 29,9tr thì phải bác tham khảo thêm nhé, tks !

8. nguyenhuuchin

nguyenhuuchin Advanced Member

vậy là nếu mua linh kiện về thì sẽ rẻ được gần 1/2 đúng ko bác, sao bác ko mua hết đi để lúc bán a e dễ mua hơn, vì nếu mua 3 option của bác về đến lúc mua 2 cái còn lại nhỡ chẳng mua đc thì chỉ vứt đi thôi ah, e đang quan tâm muốn hỏi bác mấy thứ nhưng ko liên lạc đc, gửi mail cũng chưa thấy bác hồi âm

9. tqv-hcm

tqv-hcm Advanced Member

Hi,
    Vì tôi đặt mua từ lúc đầu trên diy.com nên khi đó chỉ có 3option thôi, usb amanero thì tuỳ mua trên web mua chung thì rẻ,nếu không mua lẻ ở VN. Còn op#5 là mạch IV tube thì mới ra sau này nên chưa mua thì đi công tác xa rồi,nên cụ thể tôi đã mail trả lời bác rồi nhé,tks !

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...