Sony CDP-X77ES

Discussion in 'Nguồn phát Digital' started by convitcon, 4/5/06.

1. convitcon

convitcon Advanced Member

Hôm nay vừa đi nhận em này cùng anh bạn, chuyển từ Nhật về cộng toàn bộ chi phí là 8.5T, em này hình thức như mới chỉ mỗi phím Open là hơi bị mờ một nét, :D - may là gặp bác HQ quen nên chỉ làm luật 5t
    Em chưa được nghe thử nhưng cảm nhận ban đầu là rất Pro, phía sau có đầy đủ các đường Balance, Coax và Optical out, nặng kinh khủng, > 20Kg, cắm thử và đưa đĩa vào thấy nhận rất nhanh, chuyển bài cũng vậy

Các bác nào đã dùng qua chiếc CDP này và các em Sony khác thuộc series đầu 7 review cho anh em tham khảo với

Thân mến!

Tags:
  2. Gina

Gina Advanced Member

3. convitcon

convitcon Advanced Member

Đúng giá tiền như vậy và rất cảm ơn bác về cái link, em thấy giá tại TT Việt nam không cao hơn Nhật là mấy nhưng ở Nhật thì có nhiều sự lựa chọn hơn và còn giải quyết nhu cầu webshopping nữa chứ :D

4. kingboy

kingboy Approved Member

Bác nào dùng rồi cho xin đánh giá với

5. naks

naks Advanced Member

Mắt kss-271 yếu thì coi như xong phim

6. scooby553

scooby553 Approved Member

CD Sony, nhìn chung là bền, mắt khỏe bác ạ, chat âm thì không quá xuất sắc, nhưng nghe cân bằng, và đối với người VN, cần độ bền thì Sony đáp ứng tiêu chí này, cá nhân em vẫn dùng 1 em Sony.

7. naks

naks Advanced Member

Mắt Sony bền thì phải các mắt BU-1, BU-1C, BU-1E và KSS-100A dùng laser diode Sharp LT-022PT(40.000 giờ/ h), các đời sau kém hơn nhiều theo chủ ý của NSX dùng diode laser của ROHM để còn bán được máy mới , tất nhiên mua thì may rủi bởi chủ đầu tiên của máy bác ạ. Thích loại nào thì bác cứ dùng thôi chứ lo hỏng mắt thì chả ai dám dùng, còn kỹ thuật là kỹ thuật

Share This Page

Loading...