[Thanh lý] Amply đèn Push-Pull DIY từ Nhật, full Tango, bóng KT88/6550, điện 100V
Discussion in 'Shop thanh lý' started by Nguyen Tuong Duy, 10/1/23.
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nguyen Tuong Duy
    Nguyen Tuong Duy Shop
    Joined:
    23/10/08
    Messages:
    95
    Likes Received:
    321
    Location:
    Thuduc - Saigon
    Amply đèn Push-Pull DIY từ Nhật, full Tango, bóng KT88/6550, điện 100V
    Liên hệ: DUY-Audio Thủ Đức-Saigon, 0989.033.077
    Tình trạng ngoại quan còn khá đẹp, hoạt động tốt, ko ù xì.
    Amp cho chất âm tách bạch chi tiết, không gian rộng mở, độ động tốt, dễ dàng kéo nhiều cặp loa.
    Linh kiện tụ, trở loại tốt.
    Sử dụng 4 bóng CS 6550A của General Electric (1 bóng gãy cựa định vị nhưng ko ảnh hưởng hoạt động), bóng lái gồm 4 bóng Hitachi và 2 bóng Toshiba.
    Amp fixed bias, cọc loa ra 8 ohms và 16 ohms.