Thread Status:
Not open for further replies.
  1. korien

korien Advanced Member

Tên mặt hàng: Linn Classik Movie 05
    Tình trạng, mô tả: đã qua sử dụng
    Giá bán: 12tr
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: 0.90,2 o92,0 o6
    Giao hàng: Toàn quốc

Sắp xếp lại đồ em thanh lý Linn Classik Movie 05, amply - pre - tuner - CD player tất cả trong một rất đáng chơi của Linn. Giá sách hơn 4.000 Euro.

Amply công suất 75w/kênh @ 4 Ohm, gần gấp đôi Linn Classik đời size bé nên có thể ghép tốt nhiều loa. Em đang ghép Harbeth P3ESR cho kết quả tốt. Linn vốn nổi tiếng với việc duy trì chất lượng âm thanh hai kênh trên các amply đa kênh của mình nên các bác dùng hai kênh thoải mái. Nếu chơi đa kênh bằng 2 cặp Katan + center Trikan và Sub Sizmic thì tuyệt vời.

Tình trạng có vài vết trên nắp lưng, xung quanh và mặt tiền đẹp. Có khiển. Em tự ship về và chưa bao giờ mở máy hay sửa chữa gì. Mắt hơi kén đĩa, em thấy nếu cẩn thận lau đĩa trước khi chơi thì dễ nhận hơn. Có lúc thì đĩa nào nhét vào cũng chạy phà phà. Màn hình hơi tối, có lúc thì lại sáng rõ, thường là vào ban ngày, em cũng ko rõ là do có đồng hồ hay cảm biến ẩn trong máy.

Giá em để cho bác nào yêu em nó là 12tr. Bác nào ở HN có thể mang về nghe thử 3 ngày, ko ưng em nhận lại và hoàn tiền. Rất tuyệt nếu để phòng ngủ hoặc set up bộ đa kênh phòng nhỏ.

Cảm ơn các bác đã đọc tin. Có giao lưu với đồ gì hay ho, ưu tiên tai nghe hoặc máy nghe nhạc.

Attached Files:

Tags:
  2. korien

korien Advanced Member

Gửi các bác video hoạt động của máy

3. korien

korien Advanced Member

Tiếp cái nữa ........m

4. danghungvtc

danghungvtc Approved Member

Bác ơi con classik size bé hai kênh nơ cũng ra 75w/kênh 4ohm đó bác!

5. haivan9880

haivan9880 Advanced Member

Em ngại mỗi cái này "Mắt hơi kén đĩa"

6. korien

korien Advanced Member

Cái này hợp với ai chơi nhiều nguồn CD, số (qua cổng quang hoặc Coaxial của amp) hoặc nguồn ngoài vào amp của Linn. Phần CD có lúc chạy phà phà, nếu đã nhận thì các đĩa sau đọc thoải mái; có lúc lại đĩa nhận đĩa không, nhưng đĩa phono phôi Mitsu thường là đọc tốt.

Thanks bác, e nhớ nhầm là Classik size bé cs 45w/kênh @ 4Ohm. Trước chơi Classik Musik size lớn (gần giống con của em đang bán) em có so sánh A - B với size bé, ghép loa Majik 109, thì size lớn kiểm soát và cho dải trầm tốt hơn size bé.

danghungvtc likes this.
  7. korien

korien Advanced Member

Amp điện Autovol nhé các bác, không lo cắm nhầm :)

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...