Thread Status:
Not open for further replies.
  1. RandV

RandV Advanced Member

Tên mặt hàng: Em bán Esoteric N01, đầu bảng DAC số (network player) của hãng Esoteric nổi tiếng, với mấy đặc điểm sau ạ:
    - Dac 35 bit algorithm, giống CD đầu bảng Grandioso, cao cấp hơn K01
    - Chơi DSD lên đến 512 bao chơi các loại nhạc số hiện nay
    - Kết nối ethernet đánh Roon (Roon Ready), Euphony, App của Esoteric, Lumin... Kết nối USB, output: XLR, RCA đủ cả.... nói chung đủ món nhạc số.
    Điện 100v Nhật (Em có sắn bacl hiend chuyển đổi nguồn sang 100, ổ cắm audio replas nếu bác nào quan tâm, trao đổi thêm)
    Tình trạng, mô tả: Máy còn tuyệt đẹp
    Giá bán: 155tr (giá sách 20k usd)
    Khu vực: HCM+TQ
    Điện thoại: Không chín 66889905
    Giao hàng: TBC
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    https://tinhte.vn/thread/esoteric-ra-mat-network-player-flagship-n-01.2834757/
    https://www.stereophile.com/content/esoteric-n-01-network-audio-player

Mấy món sau nữa, mời các bác:
    1. Ổ cắm Clone audio replas như hình, ổ cắm gầm 1 ổ audio replas RWC-2RU đỏ cao cấp nhất + 1 ổ Furutech GTX-D NCF (R), chuôi nguồn inlet Furutech NCF, dây đi trong Oyaide Vondita 34cm, thi công tại nhà bác Bình castrol ngày 15/10/2022. Ổ cắm có đá thạch anh cách ly, làm chuẩn y chang audio replas... giá giảm còn 16.3tr

2. Dây tín hiệu Purist 25th đầu bảng của hãng Purist, dài 1m, rắc furutech XLR rodium do bác Dũng audio thi công năm ngoái. Dây này sản xuất năm 2021 nên rất mới, được sản xuất với một số nâng cấp công nghệ của thế hệ 30th năm (mặc dù dây tín hiệu 25th hiện vẫn là đầu bảng) nên hay hơn thế hệ cũ... Giá bán giảm còn 36tr

Ngoài ra, em vẫn tiếp tục băm chặt dây tín hiệu đầu bảng Purist 25th năm nhé
    - 31 triệu 1m không rắc. Tiền rắc và thi công tự các bác quyết định, em có thể làm đầu mối đặt theo yêu cầu. Rắc thì tùy loại, có thể mua furutech tại bác Dũng audio hoặc mua bất kỳ loại nào thích ở ngoài và nhờ bác Dũng audio thi công.
    - 35tr 1m, bao gồm rắc furutech bình dân và thi công

Attached Files:

2. tranthanh

tranthanh Advanced Member

Anh nhiều đồ đẹp quá

3. RandV

RandV Advanced Member

Mục 1. em đã bán. Mời các bác các mục còn lại ạ

4. dunganddiep

dunganddiep Advanced Member

Mục 2 hay lắm, em đang chơi 1 cặp RCA (jack cao cấp nhất của Furu)

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...