Bầu chọn 7 Kỳ quan Thiên nhiên Mới

Discussion in 'Quán Cafe VNAV' started by caithang, 2/11/11.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. khivang

khivang Advanced Member

Thế cụ có biết em phải chạy bao nhiêu đường đất dưới trời mưa để kịp phó hội tại tổng đà trảm phong ko ? Thấy kụ nhà xa quá nên ko lỡ gọi, nhỡ đi đường gió máy về DIY ko nổi lại trách thì em đỡ sao nổi tội :mrgreen:

2. VQ_audio

VQ_audio Advanced Member

Em nói chiện "Triệu cao trỏ hươu bảo ngựa" là có ý kô xa rời chủ đề cái thớt này ạ - kụ nhìn chưa ra chiện sao đã vội phân bua :mrgreen:

3. khivang

khivang Advanced Member

Ơ thế hóa ra em xì păm à :shock: . Toi em rồi, hic...

Tại vì em thấy bầu bán xong roài, ai bấm cứ bấm, ai la cứ la. Ranh hiệu cũng đạt mà xèng thì cũng ấm chỗ rồi nên tản mạn nhân sinh tý :mrgreen:

Xì păm nốt phát này để mai mod dọn dẹp...

4. Quang_lan

Quang_lan Advanced Member

“Vịnh Hạ Long không phải là điểm du lịch “cỏ” mà ai muốn đến là đến...”
    - Phó Ban quản lý Vịnh Hạ Long -​

Vé thăm quan Vịnh Hạ Long đã tăng giá gấp đôi để xứng tầm "danh hiệu" mới đạt được.
    http://www.tienphong.vn/Thoi-Su/559879/ ... i-tpp.html

5. teppi79

teppi79 Advanced Member

Đọc xong mà nghĩ lại việc mình vào website bình chọn không biết là mình đã làm đúng hay sai nữa các ạ, haizzzz :(

6. nghenhinhs1

nghenhinhs1 Advanced Member

Bác phó này mà chơi âm thanh có lẽ cũng tuyên bố như thế : Dàn của tôi không phải dàn cỏ mà ai muốn đến nghe là đến.... :wink:

7. phidiep

phidiep Advanced Member

Chưa hết đâu cụ ơi, tiếp này. Sốc chưa cụ, em sợ sắp sửa vé thu bằng Ngoại tệ chứ nội tệ e rằng không xứng tầm với cái danh hiệu Kỳ quan thế giới mới. Ngẫm lại thấy có khi cứ ầm ỹ nhiều quá người ta đến xem thấy hợp với cái câu mà mấy cụ vẫn hay nói lúc trà dư, tửu hậu: "Chưa đi chưa biết Đồ Sơn, đi về mới biết chả hơn đồ nhà".

8. nguyenhanoivn

nguyenhanoivn Advanced Member

Đúng là chẳng cái dại nào bằng dại nào... :(
    Em vẫn nghĩ bầu bán kiểu này là trò vớ vẩn, vô thưởng vô phạt, kiểu gì Vịt Nam mình chẳng được (cần bao nhiêu tin thì ới nhà mạng là có ngay, nộp đủ "phí" cho n7w là được). Nhưng thấy quyết tâm chính trị xã hội cao quá nên tiện tay bấm hơn chục nhát...
    Bây giờ ngoại tệ chưa thấy đâu mà nội tệ đã bị móc túi trắng trợn. Thế hóa ra Việt Nam vừa rồi lạm phát 100% cơ à, thế mà chẳng thấy cơ quan nào công bố cả, chết thật.

9. phidiep

phidiep Advanced Member

Việt Nam mình nó thế mà cụ, cứ "danh" là đi liền với "lợi", dưng mà cái tư tưởng ăn xổi như vậy thì dễ được: "lợi thì có lợi nhưng răng chẳng còn". Giá cao, ô nhiễm, chất lượng phục vụ kém... chả mấy chốc lại trở thành HTX Toàn Lợi. :(

10. muoimeo-2005

muoimeo-2005 Advanced Member

Em thấy chán nhất ở cái xứ mình là khai thác du lịch theo kiểu "tận dụng tận diệt", danh lam thắng cảnh không chịu bảo tồn,xây dựng công trình phục vụ du lịch thì không theo cái kiểu gì,bạ đâu xây đó,rác thì vứt bừa bãi v.v... Ngẫm mà chán,cũng chẳng thiết bình bầu làm giề.
    Em nhớ có đợt vào buôn Đôn,tưởng dư lào,thì ôi thôi,voi đứt đuôi đằng voi,mấy cái chuồng thú chỏng trơ nhét vài con khỉ,con trăn,lều lán trại thì la liệt để mà ....nhậu!

11. Dinosaur

Dinosaur Advanced Member

Đọc câu trả lời của ông phó này mới thấy, hóa ra thước đo giá trị cuối cùng cũng tính bằng tiền cả. Nể!

12. caithang

caithang Advanced Member

Bác ơi, riêng khai thác chân voi làm bass trap cho các tay chơi audio trên vnav thôi buôn Đôn đã sập tiệm rồi.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...