Cần bán bộ switch gs2016 - etherregen + streamer

Discussion in 'Digital - Computer' started by Kenjamin0523, 3/5/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kenjamin0523

Kenjamin0523 Advanced Member

Hi các bác e dọn nhà để chuẩn bị di dân nên cần thanh lý hết để thuận tiện việc đi lại. Giá e đã fix bớt chút xăng xe vui vẽ cho các bác nào ưng thì inbox em hoặc zalo 090 7 hai ba bốn 789. Em ở Sunrise city South q7 tphcm. Bác nào mua có thể ghé xem hàng trực tiếp. Thanks

** Hiện tại e đang xài setup cách ly quang và ethernet để nghe streaming tidal qobuz rất vừa lòng. - FMC startech -> BS-gs2016 -> Etherregen -> streamer ai mua hết combo e tặng thêm module quang Cisco và dây quang ạ.

1/ ifi Zen Stream full box phụ kiện đầy đủ hoá đơn còn bảo hành 11 tháng. Em này được giải thưởng 2021, đầy đủ cổng usb audio-coaxial có công nghệ khử nhiễu của ifi tích kèm. Giá: 8.5tr

2/ Switch Bufalo BS-GS2016 e này quá nổi tiếng e ko nói thêm. Đã mod lại nguồn DC 12V. Giá 6.5tr kèm theo nguồn lọc ipowerX 12V, ko lấy nguồn mình bớt 500k

3/ FMC startech mình mới đặt mua trên amazon về xài được 1 tuần có adapter 12V kèm theo, dùng để cách ly quang nghe rất hay tiếng ấm dày tách bạch. Giá 2tr2.

4/ Uptone Etherregen kèm nguồn UltraCap LPS-1.2 đầy đủ hộp phụ kiện và dây DC (gotham UltraPro Star Quad dài 1.5m). Bộ này khá nổi tiếng và hiện ko sản xuất nữa vì thiếu linh kiện, lúc e mua giá cũng mắc nên e chỉ bán lại nguyên bộ giá 25tr cho bác nào đam mê. Ko được thì e cũng giữ ạ.

5/ 8 miếng dán chống rung của Isolate còn mới new seal chưa sử dụng. Giá 500k.

6/ Dây Coaxial 75ohm 1m Oyaide FTVS-510 75 Ohm Pure Silver. Giá 1.6tr. Dây quá hay trong tầm giá.

7/ Đầu chuyển BNC ra Coaxial/RCA furutech mua ở shop dũng chưa sử dụng vì hàng về dac đã bay mất. Giá 550k

8/ Pin rời dùng làm nguồn sạch cho Thiết bị DC, sử dụng cùng lúc 4 cổng nguồn (2 cổng usb A và 1 cổng usb C tự nhận điện 5-9-12V/3A) 1 Cổng DC có thể điều chỉnh V từ 5-20V fullbox kèm bộ phụ kiện chuyển đổi khủng. Giá 3tr kèm dây DC xịn lõi bạc 2 đầu oyaide dài 0.4m.
    link tham khảo cấu hình và bộ phụ kiện: https://www.amazon.com/gp/aw/d/B074PQBRJV?ref=vse_pfo_vdp#immersive-view-vertical_1651590979470

9/ Bacl cowking Ps500 còn bảo hành 10 tháng đầy đủ hoá đơn kèm dây nguồn 1m công suất 500W/0.5kav. Giá 1.8tr

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Thuc-hires likes this.
  2. Kenjamin0523

Em xin cập nhật 2-3-5-6-9 e đã bán ạ. E xin giới thiệu xíu về mấy món còn lại.

1/ Bác nào đang tìm nguồn streamer nhỏ gọn kiểu pi4 hay allo có thể tham khảo e này, có tidal connect rất tiện khi xài trên các thiết bị điện thoại laptop, các cổng xuất ra đều được tích hợp công nghệ khử nhiễu của ifi.

4/ EtherRegen rất nổi tiếng về khả năng cải thiện âm thanh cũng như cả hình ảnh trong các thiết bị sử dụng dây mạng internet. Có cổng Lan cách ly khử nhiễu riêng biệt dành cho music server. Hiện cả EtherRegen và nguồn Linear Ultracap này ko còn linh kiện để làm nữa và hảng sẽ làm sản phẩm khác, chất lượng có được như trước ko là câu hỏi lớn.

3. Kenjamin0523

1/ Em giảm giá ifi Zen Stream còn 8tr ạ.

4/ Ai mua hết bộ EtherRegen e tặng thêm bộ card cách ly quang gồm card module Cisco và dây nhảy quang luôn ạ.

4. Kenjamin0523

1/ ifi zen stream e đã bán ạh.

Tran Chau Tuan likes this.
  5. Tran Chau Tuan

Tran Chau Tuan Approved Member

Tìm luôn 1 cái startech như này ai coa hua e

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...