CẨM PHẢ Audio Club

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Hungaudiocampha, 9/6/11.

1. Hai72

Hai72 Advanced Member

Ai ấy nhỉ?. lạ quá :D

2. tohoanganh

tohoanganh Advanced Member

Hồn vía ông Hai72 ở đâu thì về mà nhận nốt hàng nhé :mrgreen:

Attached Files:

3. nghiaaudiohl

nghiaaudiohl Advanced Member

Cụ Tô đã thực sự hài lòng chưa nhể?...Dự kiến chu kỳ nâng cấp lần sau của cụ là khi nào để tôi còn chuẩn bị ...gạch.

4. KING

KING Advanced Members

3 năm 2 lứa bác ạ :D

5. tohoanganh

Không còn đồng nào thì phải hài lòng thôi bác Nghĩa ạ :mrgreen:
    @king: tính toán nợ nần đi xem còn khả năng thanh toán không? :)

6. KING

KING Advanced Members

Hôm qua quê ngoại nhà anh cũng có cặp loa hàng khủng, 3Kiện cân nặng gấp rưỡi, thanh khoản cũng gấp rưỡi hoặc hơn cặp của anh, cũng sốt xình xịch, chạy lên tận Sân Bay nhận từ kho hàng, đi về ngay trong đêm, khênh lên nhà, chén luôn tới sáng, nể quá :D làm em bỏ dở tăng 2 giao lưu với VNSO để phục vụ
    @nợ thì đầu tuần em tính, khả năng em cũng được mớ tươm ạ

7. tohoanganh

Tay nào đấy để anh vào hóng cái. :mrgreen:

8. KING

KING Advanced Members

anh vào topic "quê ngoại anh ý", đã bầy lên đới

9. SonTannoy

SonTannoy Advanced Member

các cụ đến bác hoàng anh mà chả ý ơi gì chán thật bỏ rơi mất rồi...hu hu hu...,

10. Hai72

Hai72 Advanced Member

:D :D :D đc cáu lõi quý rồi chẳng cần vỏ nữa, Hôm nào lên Bác nghe E cầm luôn thể

11. SonTannoy

sang mai cphe nhé

12. ngotuan

ngotuan Advanced Member

ok

13. SonTannoy

hôm nay các cụ trúng gió hay sao mà k thấy lên thớt chém vậy....,

14. Hai72

Hai72 Advanced Member

đang đau đấu đây :)
    hôm qua xuông bác Hiệp nghe cặp jamo về cứ lăn tăn quá
    số là hôm mang cặp mono về nhà Bác ấy lên nghe thử bộ nhà mình và có mang theo CD đọc tấu piano của Nguyễn Anh 9, nghe một hồi rồi bác về nhà có alo lại là nghe bộ nhà Bác ấy hay hơn nhiêu, vì bác đã thay cái cầu chì mơi. Thu xếp mãi mới có thời gian xuống nhà Bác ấy nghe thử , thì theo xxx ý đần độn của mình thì cái hay của âm nhạc là ở nội dung, chứ không phải thiết bị quyết định. Hơn nữa E nghe thằng mẽo mồm to nhà E quen rồi, dưới Bác hình như Bác đã đạt đc đến một cảnh giới nào đó rồi hay sao mà mở lí nhí cứ như nói thầm :D . sau một hồi Bác ấy đưa ra một kết luận là nghe ở nhà chú so với nhà anh no THIẾU NHIỀU THỨ và KHÁC RẤT NHIỀU. Có khi đứng như thế thật vì nghe Bác nói cặp chai- lờ Jamo đó đc một bác trả 27 củ nhưng Bác ấy không bán
    theo E thì thiết bị cũng chỉ là phương tiện chuyển tải thôi, chả có bộ dàn nào mà hoàn hảo cả. Mình thích, mình tìm hiểu, mình mua và mình nghe. chứ thiết bị mà làm lên đc những bản nhạc hay thì tác phẩm tôi thổi cho đồng bào tôi nghe của Lê vường( e tam gọi thế ) qua bộ dàn đó thể hiện thì thành tác phẩm kinh điển, để đới rồi :D
    Các cụ tố chức tối lên Bác Tô thưởng thức nhỉ?

15. minhhaimdc

minhhaimdc Advanced Member

thế bộ nào hay hơn ạ :mrgreen:

16. namcp

namcp Advanced Member

Thế thiết bị không làm lên được bản nhạc hay , thì cái gì làm cho bản nhạc hay . Sao cụ không làm con AMPLY JARGUAR về phối với Altec . Đồ nhà người ta lá ngọc cành vàng , chứ có như mấy anh mĩ cơ bắp của cụ đâu :D
    Lớn ròi nói chẳng nghe, đã bảo không đi rồi còn cố tình lỏn một mềnh cho chết . Nếu cụ muốn Fuse thì dưới tôi còn cái 50A loại này bảo hành chọn đời. Cái chính nó ở chỗ này cặp chai- lờ Jamo :wink:

17. kthien

kthien Advanced Member

em lại phải rửa tai thôi

18. nghiaaudiohl

nghiaaudiohl Advanced Member

@Hai72, Chuyện chỉ có vậy mà chú phải đau đầu?!...bản lĩnh...đi vắng rùi hả chú?

19. nguyenhungthinhsg

nguyenhungthinhsg Approved Member

nghe mấy bác audio cẩm phả nói chuyện hay em nghé vào góp vui tí cho đỡ buồn , bác hải 72 đau đầu cũng đúng thôi , tại em L A này đánh thì hơi dát tai , em có nghe em L A này ở nhà anh bạn nghe đc khoảng 10 phút thì thấy cứ như tẩu hỏa nhập ma , nhạc mới cả nhẽo đâu hết cả thái dương
    còn bác hải 72 bảo là thiết bị không làm cho bản nhạc hay . bác này chắc là không cần chơi dây dợ làm gì cho tốn kém , với em dây dợ quyết định hết tất cả chất âm , chúc bác hải 72 phối song sớm bộ dàn của bác

20. Hai72

Hai72 Advanced Member

thế bộ nào hay hơn ạ :mrgreen:[/quote]
    Bộ Lê vường

@ NamcpThế thiết bị không làm lên được bản nhạc hay , thì cái gì làm cho bản nhạc hay . Sao cụ không làm con AMPLY JARGUAR về phối với Altec . Đồ nhà người ta lá ngọc cành vàng , chứ có như mấy anh mĩ cơ bắp của cụ đâu :D
    Lớn ròi nói chẳng nghe, đã bảo không đi rồi còn cố tình lỏn một mềnh cho chết . Nếu cụ muốn Fuse thì dưới tôi còn cái 50A loại này bảo hành chọn đời. Cái chính nó ở chỗ này cặp chai- lờ Jamo :wink:
    khổ cái thân E niềm đam mê của E cuói cùng bị coi như cái thùng nước gạo. E đau đầu là ở chỗ đó Cụ ạ :D

@Kthjienrửa nhà đi

@
    E khoái nhất bài của Bác
    Thú thật với Bác. chưa bao giờ E hài lòng về thiết bị của E như lúc này. Với E nó làm cho E quên đi vai trò của thiết bì, thay vào đó là cảm xúc âm nhạc mà ;tác giả muốn chuyển tải đến người nghe

nghe mấy bác audio cẩm phả nói chuyện hay em nghé vào góp vui tí cho đỡ buồn , bác hải 72 đau đầu cũng đúng thôi , tại em L A này đánh thì hơi dát tai , em có nghe em L A này ở nhà anh bạn nghe đc khoảng 10 phút thì thấy cứ như tẩu hỏa nhập ma , nhạc mới cả nhẽo đâu hết cả thái dương
    còn bác hải 72 bảo là thiết bị không làm cho bản nhạc hay . bác này chắc là không cần chơi dây dợ làm gì cho tốn kém , với em dây dợ quyết định hết tất cả chất âm , chúc bác hải 72 phối song sớm bộ dàn của bác[/b]

E chào Bác. Hoan nghênh Bác đến giao lưu với AE CP LA nhiều loại lắm Bác ơi
    còn dây dợ ư. tổng thể bộ dàn của E cũng chỉ bằng chầu cafe sáng lên dây dợ cũng chỉ ngang cốc nước lọc đôi chút. Quan tâm chi cho mệt Bác nhỉ :D

21. namcp

namcp Advanced Member

Hai72 có thích cái này khỗng-35$

Attached Files:

22. Hai72

Hai72 Advanced Member

đẹp nhỉ giá 35 ngàn thì tốt :D

23. namcp

namcp Advanced Member

Đồ hịn đấy , khi nào mặc áo mới thì đeo huy hiệu vào.

24. nguyenhungthinhsg

nguyenhungthinhsg Approved Member

Bộ Lê vường

@ NamcpThế thiết bị không làm lên được bản nhạc hay , thì cái gì làm cho bản nhạc hay . Sao cụ không làm con AMPLY JARGUAR về phối với Altec . Đồ nhà người ta lá ngọc cành vàng , chứ có như mấy anh mĩ cơ bắp của cụ đâu :D
    khổ cái thân E niềm đam mê của E cuói cùng bị coi như cái thùng nước gạo. E đau đầu là ở chỗ đó Cụ ạ :D

@Kthjienrửa nhà đi

@
    E khoái nhất bài của Bác
    Thú thật với Bác. chưa bao giờ E hài lòng về thiết bị của E như lúc này. Với E nó làm cho E quên đi vai trò của thiết bì, thay vào đó là cảm xúc âm nhạc mà ;tác giả muốn chuyển tải đến người nghe

còn bác hải 72 bảo là thiết bị không làm cho bản nhạc hay . bác này chắc là không cần chơi dây dợ làm gì cho tốn kém , với em dây dợ quyết định hết tất cả chất âm , chúc bác hải 72 phối song sớm bộ dàn của bác[/b]

E chào Bác. Hoan nghênh Bác đến giao lưu với AE CP LA nhiều loại lắm Bác ơi
    còn dây dợ ư. tổng thể bộ dàn của E cũng chỉ bằng chầu cafe sáng lên dây dợ cũng chỉ ngang cốc nước lọc đôi chút. Quan tâm chi cho mệt Bác nhỉ :D[/quote]
    nghe bác nói chuyện cùn quẫy thật

25. Hai72

Hai72 Advanced Member

nghe bác nói chuyện cùn quẫy thật[/quote]

AE CPha rất hoan nghênh Bác tham gia, đóng góp, và chia sẻ. Nhưng xem ra Bác vào giao lưu không vì mục đích đó
    Chào Bác

Share This Page

Loading...