CẨM PHẢ Audio Club

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Hungaudiocampha, 9/6/11.

1. Goldmusic

Goldmusic Advanced Member

Em cũng nhắn được rồi ạ. Góp hạt cát cùng các bác đuổi nó ra khỏi nhà các bác nhẩy.

2. nghiaaudiohl

nghiaaudiohl Advanced Member

Hoan nghênh tinh thần của Hai72!
    35 năm trước, Trung Quốc xâm lăng Việt Nam bằng cuộc chiến tranh biên giới phía bắc! khi đó mình mới 17 tuổi đang học lớp 10, toàn bộ học sinh nam trong trường đều hừng hực căm phẫn đăng ký xin nhập ngũ bảo vệ Tổ quốc nhưng chỉ những bạn đủ 18 tuổi được chấp nhận! Khi vào đại học, việc đầu tiên của lứa sinh viên bọn mình khi đó là viết đơn tình nguyện sẵn sàng cầm súng ra biên giới bảo vệ Tổ quốc. Đến nay..., mặc dù 52 tuổi rồi nhưng tinh thần, khí thế ấy vẫn còn nguyên như xưa, sẵn sàng thôi!

3. Hungaudiocampha

Hungaudiocampha Advanced Member

Bác khá tuổi nhất Hội mà tinh thần, khí thế vẫn như thời trai trẻ...Chúng em rất khâm phục.. :D

4. tohoanganh

tohoanganh Advanced Member

Bác Nhĩa 52, vậy cả tuổi mụ là 53, thôi đang năm hạn ưu tiên cho bác tránh vụ giàn khoan :mrgreen:

5. audio5_06

audio5_06 Advanced Member

Hay ae mình tổ chức làm cái xuồng ra húc miẹ cái giàn khoan ấy đi, cho nó bét nhè ra, trên mạn ae mình ghi hội audio QN cho nó kinh. :D
    Mình ghép dàn audio quanh xuồng phá xóng rada nó không quyét thấy mà tự nhiên chìm nghỉm dưới độ sâu 100m.

E cứ ấm ức mãi sao mình nhịn nó mãi để nó xéo quằn cả đồng bào.
    Rồi báo diều hâu của nó giật tít không hiểu sao tự nhiên dàn khoan dưới sự bảo vệ của hơn 125 tầu mà vẫn ngỏm? :mrgreen:

6. Hungaudiocampha

Hay ae mình tổ chức làm cái xuồng ra húc miẹ cái giàn khoan ấy đi, cho nó bét nhè ra, trên mạn ae mình ghi hội audio QN cho nó kinh. :D
    Mình ghép dàn audio quanh xuồng phá xóng rada nó không quyét thấy mà tự nhiên chìm nghỉm dưới độ sâu 100m.

E cứ ấm ức mãi sao mình nhịn nó mãi để nó xéo quằn cả đồng bào.
    Rồi báo diều hâu của nó giật tít không hiểu sao tự nhiên dàn khoan dưới sự bảo vệ của hơn 125 tầu mà vẫn ngỏm? :mrgreen:[/quote]

Lấy Amp cổ khủng kết nối kèn klipsch Atec phát cho bọn khựa nòi nhĩ,chế D/A phá sóng rada của khựa...Còn tube kiểu gì mỗi cụ cũng có hơn chục quả mang ra mà đáp cho nó chít........ :lol:

7. Goldmusic

Goldmusic Advanced Member

Bác tohoanganh cho hoi được bao nhiêu chữ ký rồi bác? Em nghĩ ta nên hành động thết thực. Thứ nhất ta bài trừ hàng của China (vị thật sự rất nhiều độc tố), thứ nhì là tuyên truyền. Các bác ở Hạ Long rất nhiều khách du lịch trong và ngoài nước, làm cái băng rôn, khẩu hiệu phản đối nó dán khắp nơi như kiểu biển hiệu "khoan phá bê tông", tiếp đến phải giáo dục cho con cháu chúng ta hiểu đó là ông làng giềng tồi, xấu bụng và nham hiểm. Nếu các bác tổ chức buổi "Đốt đồ made in China" thì báo em nhé, em sẽ gửi ít đồ chót mua ở Lạng Sơn nhờ các bác xử lý dùm :D

8. Cam&Rut

Cam&Rut Advanced Member

9. tohoanganh

Chữ ký thì đủ rồi bác vấn để là chính phủ Mỹ có hành động hay không thôi, cái này cũng khó, vì họ còn phải cân nhắc lợi ích của họ nữa. Vấn đề tẩy chay hàng hoá thì là tuỳ quan điểm của mỗi người, đối khi chúng ta cũng chả có lựa chọn. Chúng ta còn nhiều người nghèo lắm, và hàng Trung Quốc giá rẻ là một lựa chọn khó bỏ qua. Ngay cả nguồn điện mà chúng ta đang cấp cho dàn máy cũng đã có một số phần trăm phát ra từ máy phát made in China. Ở một thế giới hộ nhập sâu như bây giờ để tẩy chay hàng hoá từ một quốc gia là rât khó đấy bác ạ.

10. nghiaaudiohl

nghiaaudiohl Advanced Member

Đúng là các thứ đồ dùng khác thì khó tránh được, nhưng riêng đồ Audio là e rứt...khoát là ko có dùng đồ China!... Nhưng bỏ miẹ ... cái đám dây nhợ, rồi tụ điện... thì chả dám chắc, có khi vẫn bị lừa mua phải đồ China như thường! thế mới căm...

11. namcp

namcp Advanced Member

Đến linh kiện máy bay TQ nó còn làm , huống chi cái đám dây nhợ , tuj điện . kệ nó bác ơi , miễn là kg phải ma de in chai lọ là được :)

12. Hai72

Hai72 Advanced Member

hôm qua xem thời sự. Nghe đâu chính phủ Mĩ sẽ có thư trả lời đến từng cá nhân đã kí vào bản đề nghị đó. không biết thế nào?
    Cá nhân E thì tinh thần cũng như các Bác nhưng E đã từng ở Đảo Trường Sa lớn rồi. E hiểu đc tinh thần và những khó khăn vất vả ở ngoài đó
    trước mắt AE mình cứ làm theo những gì mà Thủ Tướng CP đã chuyển tin nhắn đến các Bác là yêu nước rồi

13. AnhHan

AnhHan Approved Member

Nghe các bác tuyên truyền và bàn. Mình nghe theo, lôi đống CD ra lọc nghe lại mấy cái Batsso thấy hay hay. giõ nà rở tro ta dồi.

14. Pilab

Pilab Advanced Member

Nhờ các bác Cẩm Phả:
    Em có gửi bác Hai72 mấy chiếc jack loa, nhân viên chuyển phát vừa gọi điện gặp em thông báo là đang đợi giao hàng mà không liên lạc trực tiếp được với bác ấy nên đã gửi chị Huyền ở cùng đơn vị bác ấy nhận giúp!

:)

15. Hai72

Hai72 Advanced Member

sao phải vậy làm gì Bác? sau CD là cái gì, liệu giõ nà rở tro ta dồi hết đc không Bác? :D . Thôi đã mua thì cứ để đùng, Mình sẽ tẩy chay dần thôi Bác ạ. :)

16. namcp

namcp Advanced Member

17. Hungaudiocampha

Số máy quý khách gọi hiện không liên lạc đc......định mượn cặp 12Au7... :)

18. Hai72

Hai72 Advanced Member

E đã PM cho Bác. Cảm ơn Bác ạ

không có Au mà chỉ có Ax mular thôi. Định đi soi mực à :)

19. Hungaudiocampha

@namcp >>>>Chen nhau bẹp ruột cuối cùng cũng đc cặp vé Hạng C......... :D

20. namcp

namcp Advanced Member

Xếp hàng từ mấy giờ , mà phải mua vé khán đài C :p

Ngồi khán đài C cùng với FC BD thì cổ vũ cho đội khách nhé , không thì không mang được xác về đâu :lol:

21. Hai72

Hai72 Advanced Member

E nhớ ngày xưa khi chưa có phòng riêng, mỗi lần xem giải ngoại hạng lúc vợ nó ngủ. đíu dám hô to. chỉ sợ nó tát :)

22. Hungaudiocampha

Chiều cuối tuần đc xem trận quá hay,không uổng công chuẩn bị đồ nghề từ sáng...

[/img]

23. tohoanganh

Làm lại cho chú

24. Hungaudiocampha

Thaks bác Tô....Em quen dùng cái upanh trước,mới thử upanh mới kô đc..

25. namcp

namcp Advanced Member

Share This Page

Loading...