Camp Nou - Sân nhà của FC Barcelona

Discussion in 'Quán Cafe VNAV' started by TiNgocuatoi, 16/12/10.

1. Black Jack

Black Jack Advanced Member

Em hỏi bác ấy rồi, bác ấy không nói là em copy paste vớ vẩn bác ạ. Bác ấy nói người khác copy paste mà không đọc và suy nghĩ thì mới gọi là vở vẩn, bác ạ.

2. baohun00

baohun00 Advanced Member

Thế hả bác... :D

Lẻo mép nhể... :lol:

3. phidiep

phidiep Advanced Member

Thông tin thì nhiều nhưng phải biết chọn lọc, cái gì hợp lý, nhiều người đồng tình thì phải tin chứ một mình một kiểu thì... vãi... Thông tin cũng như đồ ăn món ăn giờ cũng nhiều... hoa thơm cỏ lạ cũng lắm... nhưng không cẩn thận ăn phải đồ tàu lởm thì... hị hị...

4. Black Jack

Tập trung cổ vũ đội bóng của mình đi các bác ơi.

Trước một đối thủ yếu Cordoba, Barca đã giành chiến thắng 5-0 để đi sâu tại Cup Nhà Vua.

Lọt vào vòng sau, Barca sẽ gặp Malaga.

Bàn thắng đầu tiên của David Villa nâng tỷ số lên 2-0 là quá đẹp, đi bóng khéo léo và câu bóng từ một góc rất hẹp vào lưới.

5. Black Jack

Biểu tượng một thời của Barca, sáng nay em được coi lại clip này mà vẫn thấy cảm xúc y như cách đây chục năm.

Chuyên gia sút phạt, cứ tầm dưới 30m và chếch phía trái gôn chút là HLV đối phương chỉ còn nước ... cầu nguyện

Sở hữu những cú sút không lấy đà căng như kẻ chỉ.

và em chưa thấy trượt penalty lần nào.

Rivaldo. Mẫu mực cả trong và ngoài sân cỏ.

6. Mike

Mike Advanced Member

Em cũng thích cầu thủ quái chiêu này, tuy nhiên không thích khi anh Giựt QBV của David Beckham. Tài năng của David và Rivaldo là như nhau (theo em) tuy nhiên để chọn em sẽ chọn cầu thủ nào đẹp trai hơn, thế thôi.

Giống như Platini đã từng nói: Khi hai cầu thủ có sức khỏe, thể lực như nhau, cầu thủ nào kỹ thuật hơn sẽ giỏi hơn cầu thủ kia... :oops:

7. nong-dan

nong-dan Advanced Member

Bác Mike trích câu nói của Platini chẳng ăn nhậu gì với chuyện đẹp trai hay ko đẹp trai gì cả. Bác thích những cầu thủ đẹp trai để đội bóng nuôi để bón cây ah. Rất v.. vẩn.

8. Mike

Mike Advanced Member

Bác Nông Dân:

Long time no see!

Ý kiến cá nhân của em mà, đương nhiên là 2 cầu thủ trình như nhau, cầu thủ nào đẹp trai hơn em sẽ thích hơn.

Khi nào cho em ghé thẩm âm đĩa than với Harbeth nhé. Thân. :oops:

Attached Files:

9. nong-dan

nong-dan Advanced Member

He..he.. Welcome Bác Mike !

10. phidiep

phidiep Advanced Member

Vậy thì em chưa hiểu tại sao cụ lại khoái chú Rooney vừa xấu người vừa xấu nết ấy nhỉ?! :shock: :roll: :mrgreen:

11. Mike

Mike Advanced Member

Đó là bác nghĩ ra nhé... :oops:

12. Black Jack

Beckham là cầu thủ chạy cánh, chuyên lật cánh cho Dwight York đánh đầu và chuyên gia đá phạt, hiếm khi thấy anh đi bóng trung lộ và ghi bàn. Rivaldo là tiền vệ tấn công, nhiệm vụ kiến thiết, hỗ trợ tấn công và ghi bàn. Ngoài ra Rivaldo sút phạt cũng rất tốt. so Beckham với Rivaldo thì so thế nào được ạ?

Rivaldo là mẫu cầu thủ mà Barca coi anh là trung tâm và xây dựng các cầu thủ quanh anh ấy. Nói nôm na là anh không thể thiếu trong đội hình Barca vào thời điểm anh ấy ở đó. Trước đó là Ro béo Brazil, sau thời Rivaldo thì có Ronaldinho và giờ là Messi

Còn Beckham thì sút phạt tốt, tạt bóng chuẩn và được cái mặt đẹp trai, người thì cũng chẳng đẹp lắm. Tài năng so với Rivaldo thì thật khó, bác Mike ạ

13. phidiep

phidiep Advanced Member

Gã nhà giàu mới nổi xứ Bò tót Malaga chính là đội bóng đã hạ gục Real, vậy thì sẽ rất khó khăn cho Barca để dành 1 chiến thắng. Tuy nhiên khó thì khó Barca vẫn giải quyết được... chỉ là không dễ dàng thôi... :mrgreen:
    @mike: cục súc, dễ nổi nóng, hay gây sự với kể cả trọng tài... Tuy giờ khá hơn nhưng bản chất vẫn vậy mà. Đó là nết... Còn người thì không cần nhòn kỹ ai cũng biết là Rooney rất xấu trai...!? :D

Attached Files:

14. Mike

Mike Advanced Member

Nhưng là cầu thủ hết mình vì đồng đội, là fun maker trong mọi phòng thay đồ, là động lực trên sân tập, là cầu thủ máu chảy từ đùi ra gần 3 lít mà vẫn xông lên đá để như thể trận đấu này là trận cuối của anh. Và là cầu thủ được các ông chủ "điên" mới trả lương cao như thế?

Tinh thần như vậy mà bác chỉ biết khoét vào điểm xấu của người ta? Hic... :cry:

15. Black Jack

Thật hả bác? gần 3 lít là 2 lít mốt hay 2 lít chín hả bác? Em sợ với số lượng máu thoát ra ngoài nhièuddeesen như thế, Rooney không cấp cứu nhanh có khi đi luôn ấy chứ bác.

16. phidiep

phidiep Advanced Member

@mike: à thế thì lại khác rất nhiều roài. Tại cụ nói là "nếu trình độ như nhau thì cụ sẽ khoái cầu thủ nào đẹp trai hơn" mà. Chứ nếu thế thì có quá nhiều lý do để Rivaldo hơn đứt Beck! 8)
    @ nếu xét về tinh thần và thái độ thi đấu, Rooney thuộc nhóm 1

17. Black Jack

Với nhiều người thì Beckham là rất đẹp trai, nhưng với em, Beckham không đẹp trai lắm ạ. Em thích đàn ông đẹp kiểu Maldini hay Luis Figo, hay Batistuta.

Mẫu đàn ông đeo khuyên, lòe loẹt kiểu Beck với cái giọng chua chua, the thé như "Năm roi" ấy chưa bao giờ em thích ạ (em đang nói đến ngoại hình, không nói đến bóng đá nhé)

18. Black Jack

Beck hơn Rivaldo khoản ... kiếm tiền và mặt đẹp trai hơn. 2 cái này em chắc ạ.

19. Mike

Mike Advanced Member

Sorry bác BJ nhé,

Trong ba cầu thủ "đẹp trai" mà bác kể trên em chỉ thấy có Maldini là còn tạm được, nhưng em rất ghét tóc dài kiểu "the thé".

Figo nhìn mặt rất bần tiện với những nếp nhăn (theo em) và rất đểu.

Batigol thì cũng tóc dài, và cứ đần đần thế nào ý.

Trong khi Becks từng được Hollywood mời đóng phim, các hãng nước hoa, đò lót, thể thao...và là đại sứ của nước Anh về thể thao đấy ạ, đâu thể "năm roi" như bác nói, mà là "sáu quất" ạ.

Thân

20. phidiep

phidiep Advanced Member

Cụ BJ giống em, với em đẹp trai phải như: Maldini, Baggio, Hierro, Beckenbauer hay Del Piero...
    @ không ai nói Beck xấu... Mà trong mắt bác BJ và em thì không cho Beck và kể cả Rô điệu bây giờ là đẹp trai... Sở thích cá nhân mà... :D
    @ Beck thì đỏm dáng kiểu gay nửa mùa còn Rô điệu em thấy hao hao giống Lâm Chí Khanh... :lol:

21. Black Jack

Mời đóng phim là bởi Beck nổi tiếng bác ạ. Các hãng nước hoa, đồ lót, thể thao v.v mời Beck cũng là vì sự nổi tiếng ấy. Quảng cáo mà bác. Giờ thì thằng con thứ 2 của Beck cũng được mời làm người mẫu. Ảnh đây ạ. http://ngoisao.net/tin-tuc/ben-le/2012/ ... au-224214/

Đẹp cái nỗi gì hả bác? mặt thì xấu, răng thưa, người thì như con cá mắm. chẳng qua cũng là dựa trên ông bố nổi tiếng.

Còn Em nói the thé là em muốn nói đến giọng của Beck, bác ạ. Đàn ông quái gì mà giọng cứ như Năm roi ấy.

Thời trẻ của Beck thì nói cho đúng là xinh trai, chứ không gọi là đẹp trai được ạ.

Đàn ông thời nay, em thích những người có khuôn mặt kiểu Pierce Brosnan hay Harrison Ford, Gerard Butler, Hugh Jackman. Em không thích Beck ạ

22. baohun00

baohun00 Advanced Member

Các bác nhắc đến quá khứ làm gì vì mấy cha đó giờ...zừ lắm rồi :D

Đánh giầy hết cho cậu này ạ :lol:

Attached Files:

23. Only Time

Only Time Advanced Member

Muốn ói quá... ảnh này chỉ bác Hun và Mr Đờm xem thôi :lol:

24. baohun00

baohun00 Advanced Member

Ấy...bác đừng ói . Cố nuốt đi ạ :lol:

25. phidiep

phidiep Advanced Member

Kể ra mấy chú Gay nhìn thấy cũng phê phết... khà khà...
    @ em cứ nghĩ chỉ lũ teen bây giờ mới bị cuồng hóa ra không phải... :roll: ... Hay đây là hội chứng "tiền mãn teen"... :lol: :lol: :lol:

Share This Page

Loading...