Chuẩn bị Update lên em thanh lý ạ

Discussion in 'Speakers' started by bui minh tuan, 10/1/19.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. bui minh tuan

bui minh tuan Advanced Member

Cám ơn các bác đã góp ý và nhắc nhở em ạ. Em cũng mới chơi audio một thời gian ngắn lên chưa có nhiều kinh nghiệm đăng bài cũng như ứng xử. Mong rằng theo thời gian mọi việc sẽ tốt dần lên và mọi ng sẽ cũng hiểu nhau hơn để chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng bổ ích và lớn mạnh ạ. Em xin cảm ơn tất cả mọi người

2. hoa audio

hoa audio Advanced Member

Em đọc topic này thì thấy mỗi người một quan điểm khác nhau ! Cách hành văn bác Tuấn xem như bạn bè thân cùng trang lứa , nên thiếu cẩn trọng tí !Ae diễn đàn dể hiểu lầm mà gây sốc thui , E cũng U 51 rồi lớn hơn bác ấy và e cũng từng tiếp xúc và có giao dịch với bác ấy đôi lần rồi , bác Bùi Minh Tuấn rất vui vẽ , dể dãi lắm và luôn chịu thiệt . E cũng từng bảo ae chơi audio chổ em : giao dịch với bác ấy thì ae cứ an tâm không cần phải nghi ngại vấn đề gì cả . Xin ae đừng hiểu lầm mà có lời lẽ mất vui ! Thân !

mrttlinh and bui minh tuan like this.
  3. bui minh tuan

Pow & pre đã theo chủ mới, chỉ còn lại loa Sonus Faber Amati, giá bay nhanh còn 250 triệu ạ. Mời các cụ có nhu cầu ạ. Em cảm ơn

Ha Do Viet and tuanbds like this.
  4. bui minh tuan

Loa sonus faber Amati đã bán. Cám ơn các bác đã quan tâm em ak. Nhờ mod xoá bài giúp em ạ

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...