CLB audio Long Biên

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Virgo, 15/5/13.

1. tranchung159

tranchung159 Advanced Member

Hê hê.... em lắp con này cũng chỉ vì mấy lần nghe 6p1p/PP của bác thấy phê quá.
    Con sumo 6c33c của bác hay vậy mà không dự sumo tiếc nhỉ, hôm nghe xong nhà bác tí nữa mua bóng này sau khi sang tên bóng GM cho bác may có người mách bóng 4d32 của em lắp pp thì tiếng cũng vậy nên tạm thôi.

2. Dongghitar

Dongghitar Advanced Member

Hay quá, chiều a qua nhé

3. tranchung159

Tình hình là em vừa đặt hàng PCX ít trở tụ và vỏ hộp gỗ ở bác thợ mộc cho El84 PP.
    @ Dongghita: mấy con tụ đó hát có được không bác, nhìn nó ghẻ quá?
    @ Lexuanson: Bác chụp vài tấm hình con ecl82 lên cho anh em xem với.

4. lexuanson

lexuanson Advanced Member

Các chú rầm rộ quá làm anh máu.Các chú làm từ từ đợi anh làm xong con PCL82 PSE sẽ triển khai 6p14p pp xem có hay bằng hàng khủng của hai chú không nhé.Ngày xưa bố anh ở Nga lên anh chỉ chơi Liên xô thôi.[/quote]

Hê hê.... em lắp con này cũng chỉ vì mấy lần nghe 6p1p/PP của bác thấy phê quá.
    Con sumo 6c33c của bác hay vậy mà không dự sumo tiếc nhỉ, hôm nghe xong nhà bác tí nữa mua bóng này sau khi sang tên bóng GM cho bác may có người mách bóng 4d32 của em lắp pp thì tiếng cũng vậy nên tạm thôi.[/quote]

Con 6p1p ngày xưa là mới ráp độ tinh sảo và trinhf quấn OPT còn ở mức tương đối.Giờ năng lực có khá hơn nhiều nên sẽ hay hơn con 6p1p nhiều.
    Con 6c33c mới đươc chú và bạn Tuấn trần phú.bạn Hải khen.Nên để khi nào nhiều người khen anh sẽ đi thi.Mà có lẽ cũng thi tại Hà nội được thôi.đi xa anh không thể đi được.Nó vậy thôi nhiều người giỏi hơn mình nhiều lắm.thi để ủng hộ phong trào thôi.
    Con PCL82 đang ráp chú a.tối qua sông điện chắc ngày xấu ú to quá.Với lại anh quên mất các úp ảnh.để mai nhé.giờ anh đang trực.

5. Dongghitar

6. Dongghitar

Được sự giúp đỡ của Chung, chiều nay hai anh em làm món này trước

Attached Files:

7. Dongghitar

Phòng nghe nhạc phải có thêm cái này

Attached Files:

8. lexuanson

1-Anh khỏi bệnh rồi các chú à.Ngày qua mệt quá.Cán ơn mọi người đã quan tâm thăm hỏi.
    2-Hôm nay mở trang của câu lạc bộ ra đọc lại mới thấy trang này không biết bao giờ chú Chung tiến hành sumo vậy.Anh sẽ giúp chú mọi việc có thể được.Không những chú Chung chắc là ai anh cũng có thái độ sẵn sàng vậy thôi.Lý do đơn giản anh có thừa thời gian .Trong khi đó các chú trẻ, còn đang bươn trải phấn đấu lo toan vất vả.anh chia sẻ 1 tý ty với mọi người.để đổi lấy sự gắn kết và cùng nhau tiến bộ thôi ạ.
    3- Hôm nào câu lạc bộ mình gặp mặt nhau tý được không các chú.

9. linhvk

linhvk Advanced Member

chú Sơn cho cháu tham gia clb với ạ, nhà cháu ở phố Bò, tks các chú, các anh nhiều.

10. Dongghitar

A Sơn cho CLB mình gặp mặt thôi, cũng vài tuần trôi qua rồi.

11. tranchung159

Vậy là bác có thể VM được rồi bác Dongghita lên lịch nhé.
    Bên em đang đánh giá ISO 2014 bị chuyên gia bên chỗ bác Tập cử sang quay ghê quá, đã thế lại còn chơi toàn tiếng bản ngữ chứ không chơi tiếng Anh làm em bù hết cả đầu.

12. lexuanson

1- Rất đồng ý.rất hoan nghêng đòn tiếp.khi nào có lịch mình sẽ báo.Song bố gọi tôi là chú là chết cha rồi.Mới cưới vợ chưa được 20năm giờ đang tái xuân muốn đi bước nữa bố làm tôi già quá.
    2-Lịch đi với chú Đồng đã được ấn định là chiều thứ tư rồi mà chu Chung.
    3-Gặp mặt giao lưu lúc nào là tùy các chú.lúc nào anh cũng chiều các chú.Làm anh khó lắm phải đâu chuyện vừa mà

13. Dongghitar

Chiều thứ tư em chờ a Sơn gọi nhé!

14. linhvk

linhvk Advanced Member

Hehe, vậy em gọi bằng bác nhé, tks bác. Có sự vụ j vào cuối tuần bác cứ hô hào, rảnh em chạy lên chơi học hỏi các bác ạ

15. Dongghitar

Chú lên lịch gặp anh em trong CLB một buổi đã

16. lexuanson

Gọi gì cũng được.Ở CLB Nói vậy cho zui chứ ở đây mọi người rất hiếu khách và quí trọng nhau.

17. bluemoon1974

bluemoon1974 Advanced Member

Đại ca xếp thứ hạng thế này thì em và Hùng đang còn đóng Bỉm.haha.

18. lexuanson

Đâu phải xếp hạng chú.Giới thiệu mặt hàng và quảng bá sp.trong hội thi không bế em thì phải nấu cơm.Chú Hùng chú Đồng rồi chú.rồi Hoài.Hiếu vv có những mặt mạnh khác mà chưa thể nói ra.Mọi sự so sánh đều khấp khễnh.Mình cũng nên vui mừng với những gì mọi người làm được chứ chú.Chú nghĩ vậy anh cũng có lỗi đấy.thôi anh xóa đi không lại mất hòa khí thì anh buồn lắm.

19. lexuanson

Báo cáo các chú.tối nay anh đã cho con PCL82 PSE cảm nhận đầu tiên của mình là nghe khác 6c33c nhiều.Chiều chủ nhật mời mọi người qua nhà nghe thử rồi đi giao lưu luôn.Tiện thể ai có âm ly SE mang tới nghe nhé.chú Hùng chẳng hạn.PSE của mình chưa chắc bằng SE của chú đâu.Hơn nữa chưa đủ bóng mới có 3 con.1 vế chạy SE 1 vế chạy PSE.

20. hungnt

hungnt Advanced Member

Báo cáo đại ca, em cố gắng hoàn thành dự án 300B (Hồ Cẩm Đào) PSE của em :) mang qua giao lưu. Vấn đề của em bây giờ là vẫn đang thiếu Obama :( !!!

21. Dongghitar

Chiều Chủ nhật anh em gặp nhau ở nhà a Sơn chào mừng con PCL82 của bác.

22. tranchung159

Em vừa về ít linh kiện cho dự án el84 pp, điện trở kiwame, takman và amtrans, tụ silver mica. Vậy là em chuẩn bị chấm mmoois hàn được rồi.

Attached Files:

23. Tran Minh Cong

Tran Minh Cong Advanced Member

Úi chà chà. Anh Chung đầu tư kỹ lưỡng thế này hứa hẹn anh em sẽ được trải nghiệm sản phẩm hay đây!
    Chúc anh "Tranchung159" có amp el84 pp vừa ý nhé.

24. lexuanson

Chú lên lịch gặp anh em trong CLB một buổi đã[/quote]
    Báo cáo các chú.tối nay anh đã cho con PCL82 PSE cảm nhận đầu tiên của mình là nghe khác 6c33c nhiều.Chiều chủ nhật mời mọi người qua nhà nghe thử rồi đi giao lưu luôn.Tiện thể ai có âm ly SE mang tới nghe nhé.chú Hùng chẳng hạn.PSE của mình chưa chắc bằng SE của chú đâu.Hơn nữa chưa đủ bóng mới có 3 con.1 vế chạy SE 1 vế chạy PSE.[/quote]
    Báo cáo đại ca, em cố gắng hoàn thành dự án 300B (Hồ Cẩm Đào) PSE của em :) mang qua giao lưu. Vấn đề của em bây giờ là vẫn đang thiếu Obama :( !!![/quote]

Không sao giao lưu cho vui.của mình chưa hòan thànhchất lượng theo cảm nhận của mình cũng chưa được .muốn mọi người đến góp ý và gặp mặt thôi.
    Trân trọng kính mời mấy bác mới có nhã ý tham gia nhóm DIY Long biên xin tới dự và ra mắt cùng với những SP cũa mình.
    Những bạn cũ biết nhà rồi không cần giới thiệu nhưng các bác mới xin đến địa chỉ sau ạ.Số 4 ngõ 11 phố Trường lâm.Điện thoại LH.Hồng 0988756056.Hùng 0903211721.
    Thời gian 15h30 ngày chủ nhật 2/11/2014

25. lexuanson

Trực buồn lang thang trên mạng tập úp ảnh.Các bác xem thử ảnh này nó ở đâu ạ

Attached Files:

Share This Page

Loading...