CLB audio Long Biên

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Virgo, 15/5/13.

1. lexuanson

lexuanson Advanced Member

Cám ơn Đồng vế nhũng hình ảnh rất đẹp phản ánh hoạt động của CLB.Không biết các bác đi dự đâu nhỉ không thấy xuất hiện

2. Dongghitar

Dongghitar Advanced Member

Các bác đi dự chắc vẫn đang say. Bia và rượu rất ngon.

3. hieu77nt

hieu77nt Advanced Member

Cảm ơn các Bác,
    Sinh động quá
    em rất rất rất xin lỗi, em đã không chu đáo tiếp các Bác đén cùng, giờ em mới tỉnh ạ

4. tranchung159

tranchung159 Advanced Member

Loa của Hiếu Model gì vậy? Loại 30 cm hay 40 cm?

5. Dongghitar

Báo cáo CLB là Bộ vỏ cho dự án EL84 của em đã được CNC xong chiều nay. Quá đẹp!

Attached Files:

6. lexuanson

Ái chà!nhanh quá đấy xin chúc mừng chiều mai vào anh đưa bóng về ráp luôn nhé..

7. Dongghitar

Cám ơn bác Sơn. E sẽ qua lấy bóng

8. caoan

caoan Advanced Member

Bác có máy cnc hả bác? hihi, em kiếm mãi ko ra chỗ phay cnc giá hợp lý....

9. Dongghitar

Tôi mang ra cửa hàng thuê cắt chứ làm gì có máy!

10. tranchung159

Đẹp quá, pro hơn của em rồi, giờ mới để ý mấy cái lỗ bắt chân đèn xếp hình chữ (W), lúc em vẽ cái này không nghĩ đến.

11. lexuanson

TIN NÓNG:
    - Lịch giao lưu 2 câu lạc bộ Long biên và CLB Cột cờ nhân 70 năm ngày thành lập QĐND.Với chủ đề Âm ly đèn 300B SE. bị hoãn. Lý do bên bác Tuấn bận.
    - Câu lạc bộ Long biên chúng mình có 1 chú bộ đội. Đó là chú Hùng.Nhân ngày thành lập QĐND thay mặt cho anh em trong CLB chúc anh SỨC KHỎE.HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT.xin gửi lời chúc tới gia đình và đồng đội của anh.Hy vọng trong những ngày tháng tới anh sẽ là nơi kết nối nhũng anh em trong CLB.xứng danh là anh bộ đội cụ Hồ.
    - Mùa đông rất lạnh mình lại mang 6C33C PUSH PULL ra chạy lai có một mùa đông không lạnh ngay.
    - Khi nào chú Đồng ráp xong EL84 PP. CLB mình sẽ tổ chức một buổi giao lưu những âm ly đèn nhỏ PP.sau đó sẽ tổ chức giao lưu âmly SE có công xuất <10w lộ trình sẽ là như vậy.nhưng tùy thuộc vào mọi người.Theo mình sẽ tổ chức giống như VNAV tổ chức thi vậy.tuy vậy với số lượng âm ly hạn chế và số người không nhiều thì cần phải cân nhắc nhiều thứ.Theo ý kiến của một số anh em thì phương án đó vừa khách quan vừa kích thích được anh em tiến tới sự hoàn thiện những chiếc âm li yêu quí của mình.Hơn nữa cũng tránh được sụ đánh giá thiếu khách quan và cảm tính.Âm nhạc và kỹ thuật quả là khó đây.nhưng con đường dẫn đến thú vui và những đam mê thì phải có giá của nó thể mới phê chứ, phải không các bác.
    Em nghĩ về điều này tất nhiên sẽ có nhiều ý kiến trái chiều.Chính vì thế nhân ngày này em cứ mạnh dạn đề xuất ra ván đề này rất mong sự đóng góp của mọi người.

12. Dongghitar

Bác Sơn quên em rồi. Lính Cụ Hồ xịn tại biên giới Lạng Sơn năm 1989 đây.

Attached Files:

13. lexuanson

TIN NÓNG:
    - Lịch giao lưu 2 câu lạc bộ Long biên và CLB Cột cờ nhân 70 năm ngày thành lập QĐND.Với chủ đề Âm ly đèn 300B SE. bị hoãn. Lý do bên bác Tuấn bận.
    - Câu lạc bộ Long biên chúng mình có 1 chú bộ đội. Đó là chú Hùng.Nhân ngày thành lập QĐND thay mặt cho anh em trong CLB chúc anh SỨC KHỎE.HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT.xin gửi lời chúc tới gia đình và đồng đội của anh.Hy vọng trong những ngày tháng tới anh sẽ là nơi kết nối nhũng anh em trong CLB.xứng danh là anh bộ đội cụ Hồ.
    - Mùa đông rất lạnh mình lại mang 6C33C PUSH PULL ra chạy lai có một mùa đông không lạnh ngay.
    - Khi nào chú Đồng ráp xong EL84 PP. CLB mình sẽ tổ chức một buổi giao lưu những âm ly đèn nhỏ PP.sau đó sẽ tổ chức giao lưu âmly SE có công xuất <10w lộ trình sẽ là như vậy.nhưng tùy thuộc vào mọi người.Theo mình sẽ tổ chức giống như VNAV tổ chức thi vậy.tuy vậy với số lượng âm ly hạn chế và số người không nhiều thì cần phải cân nhắc nhiều thứ.Tuy vậy theo ý kiến của một số anh em thì phương án đó vừa khách quan vừa kích thích được anh em tiến tới sự hoàn thiện những chiếc âm li yêu quí của mình.Hơn nữa cũng tránh được sụ đánh giá thiếu khách quan và cảm tính.Âm nhạc và kỹ thuật quả là khó đây.nhưng con đường dẫn đến thú vui và những đam mê thì phải có giá của nó thể mới phê chứ, phải không các bác.
    Em nghĩ về điều này tất nhiên sẽ có nhiều ý kiến trái chiều.Chính vì thế nhân ngày này em cứ mạnh dạn đề xuất ra ván đề này rất mong sự đóng góp của mọi người.[/quote]

Bác Sơn quên em rồi. Lính Cụ Hồ xịn tại biên giới Lạng Sơn năm 1989 đây.[/quote]

Bỏ mẹ rồi, cả chú nữa à xin chúc mừng nhé, ngày nay chú được 2 chúc mứng đấy chú bảo chú Hùng tập hợp đi để anh tổ chức ngày 22/12 cho 2 chú
    Anh cũng giới thiệu anh là lính MT479 QK7,đánh biên giới tây nam, thương binh được đi xe buyt miễn phí đây;Không biêt CLB mình còn ai là lính không nhỉ?

14. Dongghitar

Bác Sơn quên em rồi. Lính Cụ Hồ xịn tại biên giới Lạng Sơn năm 1989 đây.[/quote]

Bỏ mẹ rồi, cả chú nữa à xin chúc mừng nhé, ngày nay chú được 2 chúc mứng đấy chú bảo chú Hùng tập hợp đi để anh tổ chức ngày 22/12 cho 2 chú
    Anh cũng giới thiệu anh là lính MT479 QK7,đánh biên giới tây nam, thương binh được đi xe buyt miễn phí đây;Không biêt CLB mình còn ai là lính không nhỉ?[/quote]
    QK7 đánh biên giới Tây Nam tháng 1 năm 1979 . Chiều CN anh tổ chức bữa bia nhẹ cho anh em cựu chiến binh đi

15. lexuanson

Em nghĩ về điều này tất nhiên sẽ có nhiều ý kiến trái chiều.Chính vì thế nhân ngày này em cứ mạnh dạn đề xuất ra ván đề này rất mong sự đóng góp của mọi người.[/quote]

Anh cũng giới thiệu anh là lính MT479 QK7,đánh biên giới tây nam, thương binh được đi xe buyt miễn phí đây;Không biêt CLB mình còn ai là lính không nhỉ?[/quote]
    QK7 đánh biên giới Tây Nam tháng 1 năm 1979 . Chiều CN anh tổ chức bữa bia nhẹ cho anh em cựu chiến binh đi[/quote]

CN anh chỉ rảnh trưa với sáng thôi.

16. hieu77nt

hieu77nt Advanced Member

Loa isophone oschestra 2000, bass 30cm Tranchung159 à, hôm nào qua thử xem giọng nó sao nhé

17. hieu77nt

hieu77nt Advanced Member

Loa isophone oschestra 2000, bass 30cm Tranchung159 à, hôm nào qua thử xem giọng nó sao nhé

18. Tran Minh Cong

Tran Minh Cong Advanced Member

Chào các bác.
    Sau bao ngày chờ đợi, mỗi lần đóng điện là một lần hồi hộp vì cứ đóng điện là irf chết và trở xì khói thơm thơm khen khét. Hôm nay đúng ngày thành lập Quân Đội Nhân Dân Việt Nam, Pre 818II của em đã cất tiếng hát chúng mừng các anh, các bác trong câu lạc bộ: Nhân dịp này xin được chúc các anh trong câu lạc bộ và gia đình sức khỏe, hạnh phúc, thành công và có nhiều sản phẩm DIY hay.
    BR
    Trần Minh Công

Attached Files:

19. Dongghitar

Chúc mừng chú. Hôm nào gặp gỡ nhé.

20. tranchung159

Hàng đẹp quá, mấy cái tụ nguồn mua ở đâu đấy?

21. tranchung159

Khoe hàng tí, vẫn đang trong quá trình hoàn thiện tại xưởng bác Thanh VNS

Attached Files:

22. Dongghitar

Nhìn đã thấy mê rồi! Báo cáo các bác là cặp OPT và nguồn cho dự án L84 của em đã hoàn thành. Bây giờ chỉ chờ vỏ là có thể thi công.Hy vọng sẽ sớm ra mắt CLB.

Attached Files:

23. caoan

caoan Advanced Member

Nhìn cái OPT C Core rất đẹp chỉ có nhược điểm là bác làm cái chân nhìn xấu quá... bác cắt dư ra rồi đi ra gần sau khách sạn gì có cái ống khói cao cao ở đường Cát Linh mà dập... chỉ mất 50k là cùng... :)

24. Dongghitar

Tiếp thu ý kiến của bác. Sẽ nghiên cứu cho lần sau.

25. tmvinh

tmvinh Advanced Member

Bộ gông cho OPT bác Cnc hết bao nhiêu thế ạ?

Share This Page

Loading...