Dynaudio Xeo2 + Xeo Connect + DAC Gustard X20 kèm transport Singxer F1

Discussion in 'Speakers' started by thienhn, 21/5/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. thienhn

thienhn Approved Member

Tên mặt hàng: Dynaudio Xeo2 + Xeo Connect + DAC Gustard X20 kèm transport Singxer F1
    Tình trạng, mô tả: đã qua sử dụng
    Giá bán: 9000000
    Khu vực: HCM + HN
    Điện thoại: 0971333258
    Giao hàng: Toàn quốc
    Ảnh chụp thực tế: Có
    Thông tin thêm:

Em ở HCM đang chuẩn bị ra Hà Nội công tác nên sẽ mang cho các bác ở HN nếu có nhu cầu ạ

Loa Dynaudio Xeo2 đã quá nổi tiếng, em không cần quảng cáo nhiều , chất âm siêu hay, đặc biệt là dải bass đặc trưng của nhà Dynaudio
    2 loa kết nối với nhau hoàn toàn không dây (như Kef LSX), có tích hợp RCA, optical và bluetooth
    Màu trắng, hình thức đẹp, ekang vải có vết trầy nhỏ thôi, loa nobox , dùng chung remote với Dyn Connect
    Em bán kèm Dyn Xeo Connect: Chức năng làm music streamer, kiêm DAC để phát hoàn toàn không dây chất lượng cao tới các model loa không dây của Dynaudio (XEO 2/3/4/5/6 & Focus XD 200, 400, 600) bằng sóng wifi nội bộ
    Bên Thiên Hà bán mới tầm 10tr: Link
    Kèm chân loa để bàn chống rung của IsoAcoustic (mua mới hơn 2tr), giúp cải thiện âm thanh đáng kể, nhất là âm bass: Link
    Em từng sở hữu cả KEF LS50W và KEF LSX thì theo em KEF không có cửa so với Dyn, LS50W thua xa Dyn dải bass, còn LSX thì dưới tầm hẳn rồi
    Em bán cả bộ: Loa Xeo 2 + Xeo Connect + Chân IsoAcoustic = 21tr, hiện giá loa Xeo 2 cũ (không kèm Connect với đế loa) em thấy có shop đang bán 22tr (link)
    7edb52c8c3ee1db044ff.jpg 619341bfd0990ec75788.jpg
    2. DAC Gustard X20 (bản non USB) + Transport USB to Coaxial Singxer F-1
    Combo hoàn hảo giúp loại bỏ noise từ cổng USB với chất âm tuyệt vời đã được nhiều anh em vnav chơi và nhận xét, hay hơn rất nhiều so với bản tích hợp USB, cho nền âm cực kỳ sạch và tĩnh
    DAC Gustard X20 với build cực kỳ cao cấp và hầm hố, kích thước lớn, hình thức đẹp có vài vết trầy vỏ nhôm, nobox, dùng dual chip sabre ESS9018 âm thanh cực kỳ chi tiết không có đối thủ trong tầm giá
    Các bác tham khảo nội thất em nó tại Link SL Audio đang bán 19tr => Em bán 9tr

Transport SINGXER F-1 XMOS USB
    giúp chuyển đổi tín hiệu xuất từ cổng usb của máy tính hay music server qua Coaxial. loại bỏ noise cổng usb, bác nào chơi thuần nhạc số muốn 1 nền âm tĩnh hơn thì không nên bỏ qua em này
    Link thảm khảo
    Hãng đang bán trên aliexpress gần 5tr cho cả board và case alluminum, em bán 3tr

Em bán cả combo Gustard X20 + Singxer F1 => 12tr (em ko xé lẻ ạ)
    Tặng kèm dây coaxial JPS Labs Ultra Conductor Digital Reference đang bán mới 1tr2

2. Lê tuyến

Lê tuyến Approved Member

Con smsl kia có phải là sd9 không bác?

3. thienhn

thienhn Approved Member

Đúng rồi bác, em đang xuất XLR từ DAC Gustard X20 vào đánh tuyệt hay, trc em ghép Rotel A11 với loa Qacoustics 3030i nghe chán, mà ghép combo này như được lột xác, hay tuyệt vời luôn.

4. thienhn

thienhn Approved Member

Ah nó là amp class D SMSL DA-9 nhé bác

5. Vinh Bùi

Vinh Bùi Advanced Member

6. Acoustic Audio

Acoustic Audio Advanced Member

Bán riêng rồi sao chơi được bác?

Sent from my iPhone using VNAV Community

7. thienhn

thienhn Approved Member

bán riêng thì cặp xeo2 của em nó sẽ hơi tù vì chỉ còn kết nối bluetooth thôi bác ạ, nên e ưu tiên bán kèm
    Bác quan tâm cứ nhắn em ạ

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...