E thanh lý LP cổ điển = 20-35% giá mua (từ 100k/c)

Discussion in 'Băng đĩa - Phim' started by danny_ocean, 17/7/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. danny_ocean

danny_ocean Advanced Member

Tên mặt hàng:
    Tình trạng, mô tả:
    Giá bán: từ 100k
    Khu vực: HP
    Điện thoại: 0906.292.368
    Giao hàng: TQ
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:

E ko phải shop nhưng cũng bán chắc ngót 200 CD+LP trên diễn đàn VNAV rồi, phần lớn là mua trải nghiệm rồi lại bán. Topic này chắc chắn là lần e cắt lỗ sâu nhất. Toàn bộ LP này e đặt ship nước ngoài về, mua kiểu blind buy, chủ yếu là tin vào mô tả của người bán, nhưng có vẻ ko may mắn lắm khi toàn bộ đều ko được như ý. Cái gì ko vừa ý thì sớm muộn cũng bán, vì để thì cũng có nghe đâu, vất vào 1 góc, hôm nay mang lên diễn đàn thanh lý. 4 LP này đều có vấn đề về âm thanh, e sẽ mô tả cụ thể từng cái, bác nào ko khó tính thì cân nhắc nhé, giá thì e sập sàn rồi ko bớt được nữa đâu. Bác nào ko quan tâm thì nếu có ngang qua cứ cho e cái like hay cái comment động viên nhé!

E sẽ thanh lý = 20-35% giá e mua về tay, nếu bán đc cả 4c thì e cũng gần đủ tiền mua được 1 LP mới hehe... Đều là những chương trình hay nhé các bác.

P/S: bác nào có máy rửa đĩa thì e nghĩ sẽ khắc phục được 70-80% vụ nổ lép bép

MS1: lép bép nhiều, bài 1 (mặt 1) có nổ -> mua 450k, bán 150k

MS2: lép bép nhiều, có nổ 2-3 bài -> mua 420k, bán 150k

MS3: mặt 1+2 xước nhẹ, nổ lép bép -> mua 380k, bán 120k

MS4: chương trình rất hay, e thích nhất trong số 4 LP, các bác yêu cổ điển nhìn là biết. Đáng tiếc lại là LP gặp vấn đề nhất. Bài 1 (mặt 1) có 1 đoạn nổ, kim của e ko lướt đc; bài 2+3 (mặt 1) nổ nhẹ tầm 3-4". Mặt 2 thi thoảng ồn (nổ lép bép), bài 5+6 nổ thành đoạn ngắn. E mua 480k, giờ bán 100k.

Không chào bán các ấn phẩm hải ngoại phát hành, CD copy, không rõ bản quyền xuất xứ..

Tags:
  2. danny_ocean

danny_ocean Advanced Member

LP Karajan e đã bán..................

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...