GIAHUY Audiolab SẢN PHẨM MỚI SUPERCAP OTICAL CONVERTER(SOC) ĐƯA NHẠC SỐ LÊN TẦM CAO CHƯA TỪNG CÓ!

Discussion in 'VNAV Shop - Showrooms' started by giahuy, 29/5/18.

1. giahuy

giahuy Shop

Để có chất lượng nhạc số nghe như ananlog , bên trong em sử dụng các linh kiện tốt nhất có thể : như bộ nguồn xuyên rời . Nguồn cao áp Talema , Nguồn độc lập dùng Talema cho phần streamer , Các bộ nguồn cho analog đều thiết kế đac biệt , Mạch analog dùng 2 Tube 6SN7 , DAC của Superdac 2020 ( Native DSD và PCM dùng co chế DAC R2R độc lập
    Mấy ngày tết em ngồi thẩm âm và thay đổi từng sợi dây cáp , từng linh kiện để cho ra chất âm analog nhất có thể hy vọng các Bác sẽ rất hài lòng với chất âm analog đăc trưng của Giahuy streamer DAC mang lại
    Trên điện thoại

2. giahuy

giahuy Shop

Bên trong DAC streamer
    Streamer sử dùng nguồn độc lập và cách ly toàn bộ vơi DAC để bảo đảm không có bất kỳ noise cao tần nào nhiễu qua DAC ,và người dùng có thể tắt Streamer để dùng DAC như 1 Superdac 2020 với các MS server khác

pqhung2005 likes this.
  3. giahuy

giahuy Shop

upload_2020-1-27_22-6-34.png upload_2020-1-27_22-8-36.png
    Cũng theo trend của giới trẻ nghe Mắt biêc Ost bằng youtube
    upload_2020-1-27_22-19-6.png upload_2020-1-27_22-22-59.png
    Nghe Dianna Krall qua Tidal thật tuyệt

pqhung2005 likes this.
  4. giahuy

giahuy Shop

Các kết nối phía sau đủ món an chơi
    USB Coaxial Optical , RCA Out , USB để cắm USB HDD , Rj45 kết nối mạng lan , 2 jack kết nối Nguồn rời , nguồn cho streamer ( Nguồn cho DAC là nguồn rời)
    Các Bác đang chơi superdac 2019 và MS server yên tâm có nhiều giải pháp dành cho các Bác như :
    1. Mua thêm Giahuy Streamer ( không có dac) nếu chưa có MS server , em sẽ có bản Giahuy Streamer only
    2. Nâng cấp Supperdac 2019 lên Giahuy streamer+SuperDac 2020 để vừa đẹp về phần nhìn lại hay phần nghe
    3. UPdate thêm tính năng của MS server để có thể chơi gần giống Giahuy streamer ( tuy nhiên sẽ hạn chế hơn )
    4. Bác nào chơi offline với bộ sưu tập trên đĩa cứng nhiều thì cứ vững tâm chơi Superdac 2019 nếu cần thì chỉ upgrade lên superdac 2020 thôi . vì Giahuy Streamer DAC chơi offline vói HDD không mạnh bằng Giahuy MS server , nhưng chơi với NAS thì GIhauy Streamer lại tiện hơn

Tran the minh, gzelka, nvss and 3 others like this.
  5. manhhungdoan

manhhungdoan Approved Member

chúc mừng bác cho ra sản phẩm mới rất ấn tượng khi nào có trên thị trường anh em đã từng chơi sản phẩm của bác lại update để có thêm một trải nghiêm mới ủng hộ hàng vn để hàng việt có chỗ đứng trên sân chơi audio

6. giahuy

giahuy Shop

MỚI
    GIAHUY DIGITAL MUSIC STREAMER ONLY

Có ngay bản Giahuy Streamer only dành cho cac Bác đã có superdac hay các DAC khác nhưng muốn thưởng thức chất lượng âm thanh của một Streamer Hiend đem lại
    Bản Streamer này căn bản chỉ có USB out, USB HDD in, RJ45 network ,Wifi Dual 5GHz , 2.4Ghz
    Như vậy là quá đủ cho một Streamer chơi với Superdac
    Tuy nhiên các Bác không dùng Giahuy Superdac thì có thể co thêm các option digital out
    OPTION ISOLATE DIGITAL OUTPUT
    Mạch xuất ra(Digital out) : Coaxial , Optical , EAS,I2S ( dành cho các Bác chơi với các Dac cũ không có cổng USB , hay các Bác chơi DAC DIY có đường I2S in
    Đặc biệt mạch này cách ly 100% (kể cả ground) với Streamer sẵn từ trong Streamer
    OPTION DÂY USB PRO
    Để khai thác tốt nhất Digital Music Streamer này , các Bác cần nối với DAC bằng dây USB Giahuy bản PRO
    ( Em dự kiến các Bác đã sỡ hữu dây USB Giahuy 3 đầu nếu chơi SuperDAC có thể đổi lấy dây PRO mà không phải bù tiền , duy chỉ có là dây USB GIahuy Pro chỉ có kích thước 0.6 m bằng 1/2 dây cũ mà thôi, vì đây là thiết kế tối ưu nhất với dây Pro )
    PS. Ngày mồng 9 Tết GiahuyAudio Lab sẽ công bố giá của hàng loạt sản phẩm mới và bắt đầu nhận đặt hàng . Lần này các Bác đặt hàng trong tháng giêng sẽ có nhiều quà khuyến mãi hấp dẫn

Attached Files:

Last edited: 30/1/20
  7. TaiThoi2009

TaiThoi2009 Advanced Member

Hôm nay M6. bao giờ cho đến M9
    Em quan tâm chiếc này cùng nguồn cho router và NAS

8. hamchoi

hamchoi Advanced Member

Anh Nhân lại bắt nâng cấp rồi

9. hamzui

hamzui Advanced Member

Đúng ngay thứ mình đang cần. Mình chờ để đặt hàng sản phẩm này của bác

10. Manh Nguyen

Manh Nguyen Advanced Members

Con streamer này dùng màn hình cảm ứng à anh Nhân?

11. giahuy

giahuy Shop

Màn hình cảm ứng cực nhạy , tuy nhiên chỉ cần dùng tay vuốt chạm khi chơi Streamer đọc lập ( không cần dùng smartphone) , còn trường hợp dùng smartphone để điều khiển thì chỉ chạm vào màn hình cảm ứng khi bật và tắt streamer, hay reset phần mềm hoặc thiết lập wifi/lan thôi , tất cả các chức năng chọn kênh , chọn bài nghe nhạc đều remote trên điện thoại hết

kenzoman and Manh Nguyen like this.
  12. kenzoman

kenzoman Advanced Member

Anh em đã dùng các sản phẩm của Giahuy thì anh Nhân hướng dẫn cụ thể anh em cách phối ghép, chuyển từ offline sang online và ngược lại. Ngoài ra các phụ kiện kèm theo chắc cũng cần được tư vấn theo hướng tối ưu nhất. Chúc anh đầu xuân ra sản phẩm ổn định và tinh tế nhất

13. Tran the minh

Tran the minh Advanced Member

Xin chúc mừng bác Nhân . Em đang hóng vụ này[emoji3][emoji3]

14. binna

binna Advanced Member

Streamer này có cast được Chromecast không ah

15. pqhungav73

pqhungav73 New Member

Chúc mừng anh Nhân nhé. Em hóng vụ này quá :)
    P/S: Em đã ghé nhận cầu chì cho SuperDAC 2019 của mình. Cám ơn anh nhiều nhé!

16. hamzui

hamzui Advanced Member

Mình đặt 1cái GIAHUY DIGITAL MUSIC STREAMER 2020 phiên bản full option linh kiện gấu nhất nhen bác chủ.
    Mai ngày tốt bác ok , mình c khoản
    Thanks

17. giahuy

giahuy Shop

Ok bác ,tức la bác đặt bản DMS 2020 (không co dac) giá là 12 triệu ( km dây usb pro.xuất usb nhé )
    Hay Bác muốn thêm option xuất cổng optical coaxial và eas nữa thi giá là 15 triệu (với streamer nay thi công usb sẽ hay hơn cổng coaxial bác nhé)theo em thi chi nên dung usb thôi đê tiết kiêm chi phi đâu tu bo nguồn linear cho router sẽ hay hơn

Last edited: 1/2/20
  18. hamzui

hamzui Advanced Member

Mình nghe lời bác, làm cái 12tr thôi. Cảm ơn bác

19. thhiepbr

thhiepbr Advanced Member

Em đặt nâng cấp supperdac 2019 lên nhé anh.
    a. Nâng lên nguồn rời : 3.5 triệu
    b. Thay main DAC 2020 : 2 triệu
    c. Thay Biến thế Talema và mạch nguồn cao áp analog cho Tube : 1.5 triệu
    d. Công thợ : 1 triệu

Bộ Jack nguồn, RCA coaxial Furutech : 3 triệu
    Đèn 6sn7EH chân vàng =+ 1.5 triệu
    Nâng tụ
    Mai em đem dac qua nâng cấp hay lúc khác vậy anh?

Last edited: 1/2/20
  20. hanhnguyen

hanhnguyen Advanced Member

Chào bác
    em có cái TMP 2014 của bác Thi Văn rồi, bác tư vấn giùm em chọn cái nào của bác để không phải dúng máy tính nữa
    thanks

21. giahuy

giahuy Shop

Bác co 2 giai pháp
    1.Nêu bác co nhiêu nhạc chép trong hdd và thương nghe nhạc từ hdd thi dùng music server là đơn giản và hay nhất (bác chi can dung bản tiêu chuẩn 12.5 t là đủ)bác cũng có thể mua thêm o hdd 2.5 inch để gắn trong máy luôn thì tiên nhất)
    2.Nếu bác đã có nas và thương nghe nhạc online hay tinh tôi chuyên nghe tidal thi nên chọn digital music streamer để chơi là hay và tiện nhất( 12 triệu )

22. dante04

dante04 Advanced Member

em muốn nâng cấp từ advanced 2018 (usb amanero) thì có được không anh? chi phí thế nào ạ

23. hamzui

hamzui Advanced Member

Cách thức đặt hàng như thế nào bác Giahuy ?. Để mình ck cho bác
    An
    093 22 655 55

24. giahuy

giahuy Shop

Bác đặt hàng cứ ck 5t vào tk Chủ TK : Nguyễn Thị Kim Phụng
    STK 060026247848
    Ngân hàng Sacombank chi nhánh Sài gòn là ok ck xong bác nhắn em khi hoan tất bác sẽ ck đủ để lấy máy hoặc nếu ơ saigon thì đến lấy tra tiền luôn cung ok
    Cám ơn Bác

25. pvdung

pvdung New Member

Em mới chyển khoản đặt streamer rồi bác Nhân nhé. Nếu streamer có mầu đen nữa thì bác cho em mầu đen nhé. Ngoài sợ usb bác tặng anh em thì nếu bác có 1 sợi USB dạng Male-2-Female nữa thì làm giúp em 1 sợi luôn. Tại em đang dùng con dac ghẻ iFi micro iDSD black label để làm DAC.

Cảm ơn bác Nhân tiếp tục đam mê để cho ra những sản phẩm chất lượng phục vụ anh em!

Share This Page

Loading...