HCM- khai xuân Nhâm Dần em bán mấy món tầm trung

Discussion in 'Digital - Computer' started by stinger, 1/2/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. stinger

stinger Advanced Member

Tên mặt hàng: Dac - Pre - CDP
    Tình trạng, mô tả: used
    Giá bán: tùy món tù 10 - 55 tr
    Khu vực: SG - Tân Phú
    Điện thoại/ Zalo : 0844666333
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    1. Pre đầu bảng của rotel : RC-1590 , hàng nội địa Mỹ , ĐIỆN 120v , chỉ có máy , remote , nội thất còn đẹp tinh tươm , màu xanh của bo mạch còn tươi rói , thơm mùi đồ đtu mới , giá new VN bán 36tr , em bán 26tr thôi
    2. Pre Schitt Freya , còn nguyên thùng mút , remote , ĐIỆN 220v , giá 16tr
    3. Dac M2tech Young MK3 bao gồm DAC và nguồn rời linear chính hãng M2tech Young luôn , cái này đi cặp với DAC là hết nước chấm , chất âm kg thua gì Dac Schiit Yggdrasil hay Wadia mà giá dễ tiếp cận hơn , con này có chức pre luôn , ĐIỆN autovol 100 -240v , còn thùng mút , remote . Giá 38tr ... ai mua dac không thôi thì giá 26tr
    4. Dac kiêm pre wadia 322 , ĐIỆN 220v chính hãng anh duy , còn tem anh Duy ở đít máy , còn thùng mút , sách , remote, con này chất âm nó thế nào anh em cũng biết rồi , quá hay luôn . Con này em để lại dùng , anh em nào hỏi giá thì em báo luôn là 55tr
    5. đầu CD player Meridian G08 điện auto vol từ 100v - 240v, con này thì quá nổi tiếng cho chất âm thanh thoát trong treo đậm chất ăng lê . em này còn thùng mút remote . em tính để dùng , anh em nào hỏi em báo luôn là giá 34tr
    6. Cơ transport Meridian 500 , cái này điện 120v , có thể chỉnh thành điện 220v nếu muốn , chỉ có máy và remote , cũng cho chất âm đặc trưng của Meridian là thanh thoát dù giá khá rẻ, giá 10tr

Attached Files:

phamtuan anh and tuanhcm like this.
  2. stinger

stinger Advanced Member

Pre Schitt Freya là có thể sử dụng 2 dòng hoặc bán dẫn hoặc đèn , đây là loại pre hay nhất trong tầm giá dưới 20tr đấy ạ

3. dinhthuyvnpt

dinhthuyvnpt Approved Member

Thích con đặc 322 của bác. Nhưng giá đó hơi cao.

4. DoanChien

DoanChien Advanced Member

Bác chủ cho em tham khảo xíu nhé. Phong cách của wadia so với g08 thì nó khách nhau thế nào ạh?

5. stinger

stinger Advanced Member

Vâng hơi cao do hàng chính hãng Anh Duy còn tem luôn , hồi mua mới tận 83tr lận đấy bác … với cả em muốn để lại xài chứ kg muốn bán , nếu bác nào trả 55tr là Kích động làng tham của em là em bán à

6. stinger

stinger Advanced Member

Em có dùng qua CDP Wadia 850 , em đánh giá G08 hay hơn ạ … có thể gu em nó lạ nhưng Meridian nó cho chất âm kg lẫn vào đâu đc , trong trẻo thanh thoát và sang trọng dù đời cũ rẻ tiền như con transport 500 đời cũ có tầm 10tr thôi … còn Wadia nó lực hơn nhưng vẫn kg trong và sang như meridian

gamut and DoanChien like this.
  7. DoanChien

DoanChien Advanced Member

Thanks bác, em cũng đã dùng G8 nhưng lại bán mất rồi. Bây giờ đang tìm cái đích mới. Cùng quan điểm với bác về Meridian.
    Chúc bác đắt hàng ngày đầu xuân!!

8. Tuongthan

Tuongthan Approved Member

Em nó còn có chế độ passive nữa b

9. thangctvt

thangctvt Advanced Member

Trước thấy bác giao 51tr mà

Tuongthan likes this.
  10. huunhan2011

huunhan2011 Advanced Member

Con 51tr đó điện 120v. Chính e mua nó rồi. Và cũng đẩy nó đi luôn rồi[emoji3][emoji3]

11. stinger

stinger Advanced Member

có lời đúng hông ........he ,,,,,,he.........

12. Kingofjames

Kingofjames New Member

E biết B mới lấy di322 này của thằng bé nó đăng bán bên HDVN hôm 29 tết mà hôm đó e uống cf ngay nhà nó chắc B ko nhớ e vì e có mua đồ của B.Số con di322 này lận đận nhưng B chém kinh quá B mua hàng xài rồi có 45 tr ở đâu ra 83 tr?Đồng ý là thuận mua vừa bán nhưng B lùa gà và đầy giá kinh quá

berryfun, beou, Sơn Tinh and 3 others like this.
  13. stinger

stinger Advanced Member

em có nói là em không muốn bán cái Wadia 322 này mà , bác kg xem kỹ à , em nói là em để dùng mà nên thét giá cao cho anh em khỏi mua , khỏi hỏi vì chụp hình nguyên dàn máy nên ai cũng sẽ hỏi con này , còn ai trả giá 55tr là động vào lòng tham của em là em bán . còn thằng ku đó nó mua của anh duy giá 83 brand new đấy ... với cả em mua 45 em bán 55 cho con hàng hot cũng bình thường mà có gì đâu nhỉ , em từng mua con Oppo 205 có 32 triêu , xài 1 năm sau bán 48tr mà anh em vẫn dành nhau mua thì có làm sao đâu nhỉ

14. ngason

ngason Advanced Member

Ủng hộ Bác, chia sẻ, giao lưu, thậm chí cỏ thể nên đóng chút phí trải nghiệm.

15. phnam021213

phnam021213 Advanced Member

mình cũng thấy có một số bác mua của thằng chán bán cho thằng cần, nó lấp lửng giữa shop & người dùng … cho nên khá nhậy cảm.

Sent from my iPhone using VNAV Community

Kingofjames and Trungle like this.
  16. huunhan2011

huunhan2011 Advanced Member

Không đổi điện 220 nên em đẩy luôn. Bưng cái bacl về nghe nó cứ sao sao nên cho lên đường nốt. Haizzz. May mà lụm được con Ta dac 8 dsd. Điện 220 chất âm vừa miếng túi tiền và tai. [emoji23][emoji23]

17. dinhthuyvnpt

dinhthuyvnpt Approved Member

Bác ko có nhu cầu bán thì đăng làm gì. Bác làm như này các đồ khác lại khó bán vì mọi người sợ bác đề giá cao. Trước bác bán cặp B&W CM10 S2 mãi có đi được đâu.

Kingofjames likes this.
  18. stinger

stinger Advanced Member

con Cm10 s2 em bán lâu rồi bác , giờ đổi qua loa khác rồi đấy bác ....... em lười nên chụp nguyên dàn máy lên nên kiểu gì anh em chả hỏi giá nhiêu nên em để giá thế để anh em khỏi hỏi , thế mà vẫn có người hỏi đấy thôi .....

19. Vietvutien

Vietvutien Advanced Member

Nghe bác giải thích giống con buôn hơn người chơi nhỉ!? Buôn bán gì kệ, có điều mua của người khác 45tr bảo mua Anh Duy brand new 83tr thì em cũng hát bài Chắp tay lạy hồn, ko bán thì để chơi đi tiện thể chăn gà làm gì

Ninjabolt and Kingofjames like this.
  20. Ninjabolt

Ninjabolt Advanced Member

Ko bán thì ko rao, bán thì rao.

Để kiểu ầu ơ ví dầu lùa gà "Con này em để lại dùng , anh em nào hỏi giá thì em báo luôn là 55tr" thì skip cho lành ...

Kingofjames, TranVanThanh and ngason like this.
  21. Mr.Henry

Mr.Henry Approved Member

Con wadia này mình từng chơi qua rồi, về ngoại hình thì đẹp, nhưng chất âm thì mình cảm thấy không hợp với mình. với tầm tiền 45-50 còn có nhiều lựa chọn khác nữa . Về giá bán thì mình ko bàn, vì đó là quyền của chủ tus.

Kingofjames and stinger like this.
  22. stinger

stinger Advanced Member

thì bác cứ skip .... nói ra đây làm gì ... thấy giá cao thì kg cần phải hỏi , kg cần phải ý kiến làm gì cho mệt , bác cứ lướt qua cho em nhờ... bác nói em lùa gà thì có vẻ bác đang xem thường anh em trên VNAV này quá , trên này anh em toàn sói với hổ cả , chả có ai là gà để mà lùa đâu ... em nói thẳng luôn là con này giờ nó tương tự như oppo 205 đấy , kêu giá nào cũng được , ai thích thì mua , kg thích thì lướt qua giùm em , chứ đừng dạy em phải rao thế này , bán thế kia ... máy là máy của em , là tài sản của em , em muốn quyết giá nào là quyền của em , hiện con này em đang định giá nó là 55tr đấy thì có làm sao . Em đã từng rao bán con tương tự giá 51tr mà kg có sách với dây nguồn, điện 120v xách tay mà anh em vẫn hỏi mua ầm , sau khi bán rồi mà vẫn mấy chục người gọi điện hỏi mua đấy bác .... sau này đề nghị bác đừng dạy người khác phải mua bán thế nào nhé ... thấy chỗ nào rẻ hơn thì ra đấy mà mua , ý kiến vào thớt của em làm gì ... anh em mua máy của em đều biết , trả giá thoải mái , vui vẻ nhiệt tình thì bớt nhiều là chuyện bình thường

23. Ninjabolt

Ninjabolt Advanced Member

Thì tôi có trao đổi với bác đâu nào, đọc kỹ lại nhé :D

Kingofjames likes this.
  24. Kingofjames

Kingofjames New Member

ô này cái tật nổ và tự đưa mình lên vẫn ko bỏ ở đâu mà mấy chục người hỏi 3?Kêu 3 luôn cho nó vuông .Tôi cũng từng xài qua và bán con này nhưng vì lý do tế nhị đụng chạm bạn tôi nên tôi ko chường mặt ra .Tại sao t nói số con này gian truân thằng chủ của nó đc cái có tiền nhưng mù công nghệ chơi theo kiểu sách vở.Nó sửa nhà nó mới gởi con này qua nhà ông cố nội kia .Ô nội tui táy máy sao đó thì phải nhờ đến bảo hành ?Đc cái nhờ quan hệ nên 10 cái tem nó cũng có . Dĩ dãng dơ dáy dể gì dấu diếm chỉ có thằng chủ máy là ko biết gì và ô .Tôi đả nói từ đầu mà ô mạnh mồm ghê .Vấn đề thuận mua vừa bán t cũng đã ko ý kiến nhưng chỉ gốp ý sự thiếu thành thật và nâng mình lên quá .Đời mà ô cho người ta sụp hố 1 lần thì có ngày ô sụp hố mà hố sâu vì ô ko kết tội đc ai
    Đừng thấy hoa nở mà ngỡ xuân về

25. Kingofjames

Kingofjames New Member

Theo xxx ý của mình thì di 322 tiếng digital nghe sắc nét hợp classic.Tầm tiền da 06 tiếng analog, nghe ấm hơn hợp jazz,vocal cái nào cũng hay nhưng thích 06 hơn.Chắc bé này sẽ gắn bó vs ô lâu và dài và xin a e đừng war nữa ! Lổi là do thái độ mà ra

huunhan2011 and ngason like this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...