HCM - TQ Digibit Aria 2tb HDD phiên bản có DAC

Discussion in 'Digital - Computer' started by In the AIR, 17/3/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. In the AIR

In the AIR Approved Member

Tên mặt hàng: Digibit Aria phiên bản có DAC
    Tình trạng, mô tả: đã qua sử dụng như mới
    Giá bán: 60tr (chưa fix)
    Khu vực: SG- TQ
    Điện thoại: 0979 79 80 90
    Giao hàng: thoả thuận
    Ảnh chụp thực tế:

Thông tin thêm: Trải nghiệm xong em cần giao lưu Music Server kèm DAC của Tây Ban Nha. Phiên bản của mình có DAC (giá hãng rất cao hơn 7k euro). Chạy 2 hdd 1tb raid lại và đang chép gần 1,4tb nhạc đang có.
    • Em này có thể làm nguồn phát nhạc và chơi với DAC rời nếu cao cấp hơn. Hoặc có thể phát qua hệ thống âm thanh nào đang có cùng trong mạng nội bộ. Nghĩa là khi hệ thống âm thanh có kết nối LAN/ Wifi thì em nó sẽ hát thông qua hệ thống đó.
    • Điểm trừ của em này là không chơi với các dịch vụ nhạc online hiện tại. Có thể chơi qua NAS bằng cách chép vào nó hoặc chơi thẳng không cần chép nếu hdd hết dung lượng.
    • Điểm cộng là em nó có thể RIP đĩa CD trực tiếp vào hdd của mình cho các bác lưu trữ lâu dài hoặc chia sẻ lại.
    • Các bác cần thêm thông tin google cho khách quan ạh. 6moons cũng có đánh giá chi tiết về em này.

2. In the AIR

Về phần giao diện thì đây các bác xem giúp em. Em nó chạy trên ios thì chỉ có app cho ipad. Còn android thì thoải mái. Rất tiện.

Duclam likes this.
  3. In the AIR

Lâu lâu em lại thông tin... Em nó chơi đc DSD dạng này. Nếu kho nhạc của các bác nhiều và không cần phụ thuộc quá nhiều vào internet thì em nó đáp ứng ngon lành.
    Em có thử kết nối vài DAC ngoài nhưng đánh giá cá nhân DAC em này rất ngon. Tiếng rất ổn và đúng chất...

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...