HLGA - Hắc Long Giang ASSOCIATION

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by ThuyLT, 2/8/09.

1. chaubathong

chaubathong Advanced Member

Kiểu này thì bác Thanh Chi chỉ còn con đường...
    Đi thẳng đến "H" gặp em là lành canh nhất :D keke!
    Còn không thì kiểu gì cũng chjt !!!

2. DQAudio

DQAudio Advanced Member

ke ke mời cụ lên đây khắc biết :lol:

3. BAB

BAB Advanced Member

Riêng đại ca băng nhà hát, các cụ để em :evil:

@hamzui: em là bim bim, không phải bắp :x Cám ơn bạn hiền, chủ nhật này bạn hiền ra đây tiền Cừu nhỉ ? :D

4. ThuyLT

ThuyLT Advanced Member

Ok hum nào Hamzui băng chủ dẫn bang chúng sang giao lưuu với HLGA nhé,
    xem Tân bang chủ có vẽ lại bản đồ nhậu được không :) ;
    bản dồ hiện trạng nhậu tại hang nhà bát là thía này :

Nhất : Caithang :( .
    Nhì : Hamzui
    Ba : GaVN.
    KK : Sì-Tai.
    Hic hic

5. NgoCanh

NgoCanh Advanced Member

Chương trình Chủ nhật này thía nào nhỉ các cụ ơi (BAB)??? :lol:

6. ttanh

ttanh Advanced Member

Hồ đồ hồ đồ ! thiện tai thiện tai! :roll:

7. Aping

Aping Advanced Member

Chúc sinh nhật cụ BAB, cụ tổ chức sn ở HP thì hạp lắm, cơ man nào là hoa.

8. Bigwall

Bigwall Advanced Member

Kính gửi anh em HLGA chiều chủ nhật này chúng ta tổ chức mừng Tổng thư ký HLGA thêm một tuổi, râu nhiều lên một ít, tóc dài thêm một tý(nhưng vơ chựa) :lol: với lại cũng nhân tiện chúng ta tới lằm quen với chủ quán để chuẩn bị cho vụ thịt cừu cuối năm nay. Các bác, anh , em thấy thế nào ??? cho ý kiến nhé để em còn chốt hạ cộng với lo vụ giàn thiên lý nhà em (vì CN này em đang bị đăng ký chuẩn bị làm osin ngày hôm đó) :D

9. Bigwall

Bigwall Advanced Member

Lão HamZui chờ đó hôm nào lão ra ngoài này :twisted: đảm bảo chúng em sẽ không hầm nữa mà chuyển sang quay chín luôn :lol:

10. vesna

vesna Advanced Member

Bác BAB tổ chức SN ở quán bia hơi thì em tặng 1 cái bánh ga-tô tại bàn :D

11. ClassA

ClassA Moderator

Em thì chả có ý kiến gì, người nhà em cũng thích theo dõi topic này lắm, để em xem có rủ được người nhà đi cùng không :)

12. GRF

GRF Advanced Member

:shock: ơ sao hai cái ông này lại nhập bang nhà hát từ lúc nào nhể ? chuối bang đâu mà lưu lạc vậy :?:

13. hamzui

hamzui Advanced Member

Em mượn cái cột điện trồng trên đất HLGA dán cái "Hịch tướng sĩ" chút xíu nha:

"Hỡi các bác Băng nhà hát (BNH)

Em cùng các bác sinh ra phải thời bia bọt, lớn lên gặp thời vodka. Lén nhìn giáo chủ HLGA nghênh ngang trên phô rum, uốn tấc lưỡi mà chọc ghẹo Xì tin; đem tấm thân bụng phệ ra mà chèn ép Caithang.

Em thường tới bữa quên nhậu, nửa đêm ngồi nghe nhạc, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa; chỉ giận chưa thể xử đẹp HLGA; dẫu cho trăm thân em phơi ngoài bàn nhậu, nghìn thây em bọc trong bia rượu, cũng nguyện xin làm.

Nay các bác ngồi nhìn BNH lép vế mà không biết lo; thân chịu chèn ép mà không biết thẹn. Làm lãnh đạo BNH ngồi nhậu trên đất HLGA mà không biết tức; nghe nhạc au di ô phai ở nhà Steel mà không biết buồn. Có bác lấy việc sắm Mcintosh làm vui; có người lấy việc giặt tã cho con làm thích. Có bác lau nhà rửa chén cung phụng gia đình; có bác chỉ ôm ấp vợ con để thỏa lòng vị kỷ. Nếu bất chợt có HLGA tràn sang rủ rê thì Mcintosh không thể bán đi mà lo việc ăn nhậu; trình độ giặt tã ko thể làm đối thủ say. Lúc bấy giờ, dẫu các bác muốn vui chơi thỏa thích, phỏng có được chăng ?

Nay em bảo thật các bác: nên lấy việc ít quân hơn HLGA làm nguy; nên lấy điều nhậu kém phong độ làm sợ. Phải huấn luyện nhậu nhẹt, tập dượt chơi bời, khiến cho ai nấy đều nhậu giỏi như Sumo, mọi người đều sung sức như Tranman, có thể bỏ túi Bigwall, luộc chín ThuyLT. Như thế chẳng những Băng của ta mãi mãi vững bền mà bia rượu cũng suốt đời tận hưởng.

Cho nên em viết bài hịch này để các bác hiểu rõ bụng em.

Hamzui,"

Cung kính xin Đức Thánh Trần Hưng Đạo bỏ qua cho con cháu

14. thanhchi

thanhchi Advanced Member

He he tăng bo em không ngán. Chỉ ngán bia thôi. :lol: :lol:

Em mà xuống gặp lão thì em cũng ... chết. :lol:

15. ttanh

ttanh Advanced Member

Quả không hổ danh Băng chủ
    em khóc đây :cry: :cry: :cry:

16. tungh

tungh Advanced Member

Em xin phép vắng mặt, Thứ Hai gia đình có chút việc khá trọng, chú em ruột ăn hỏi, nên em sẽ phải lo cho chú ấy 1 vài phần. Chúc các bác sẽ có 1 buổi giao lưu thật vui.
    Chúc Xuân Anh thêm 1 tuổi mới có nhiều điều mới!
    Thân

17. BAB

BAB Advanced Member

Còn hồ Gươm, băng nhà hát lo rào chắn kẻo mất nốt vào tay HLGA đấy. :twisted:

Ủa, thế này là sao :roll: :shock:
    :lol: :lol:

18. fee_2006

fee_2006 Advanced Member

Em rất thông cảm với tâm tư và trăn trở của bác HZ nhưng Em e rằng với cài này là chưa đủ với BNH đâu bác HZ ơi, còn phải phấn đấu nhiều lắm nha. :D. Đành ngửa mặt lên trời mà than: "Trời đã sinh ra BNH, sao còn sinh ra HLGA, ôi buồn lắm thay" :lol:

19. ClassA

ClassA Moderator

Băng chủ Hamzui trốn vào miền Nam được mấy ngày là to mồm được ngay, có cần phải quay phim chụp ảnh gửi lên mạng nữa không? 8) . Khá khen cho bài hịch mod đó, nhưng hỡi ôi, băng chủ trốn rồi, lòng dân ai tỏ? :lol:

20. ThuyLT

ThuyLT Advanced Member

Lão Hamzui này từ ngày đầu quân cho băng " chân dài đến nóc" thạo việc phát biểu kích động :) gớm nhỉ.

PR nhầm chỗ roài ...hix
    HZ muốn đi tới bến với băng dân dài ... quá nóc thì vào đây PR nhé :

viewtopic.php?f=10&t=20234&start=100

21. BAB

BAB Advanced Member

Thông báo

Nhận sự phân phó của BTC sự kiện "Gặp nhau và Kìu 2009", cuối tuần này HLGA sẽ tổ chức đoàn khảo sát tiền Cừu. Dự kiến đoàn sẽ đến địa điểm 91 Võ Thị Sáu lúc 4h chiều ngày chủ nhật 1/11. Đoàn khảo sát mong được sự góp mặt của đông đảo anh em xa gần, đặc biệt là các thành viên BTC sự kiện.

Thay mặt BTC và HLGA :D

22. BAB

BAB Advanced Member

Các anh bên HDVietnam mới gọi điện cho em. Chiều nay lúc 3h cà phê HD tổ chức giới thiệu sản phẩm mới tại quán (góc Bà Triệu - Đội Cung). Bác nào mê món này chiều ghé qua rồi mình đi "ăn mày dĩ vãng". Đại ca BNH viết Hịch tướng sỹ làm anh em HLGA ai cũng thấy bồi hồi.

23. DQAudio

DQAudio Advanced Member

4h thì sa chết đi dc,em xin phép 5h30 có mặt (em phải làm công việc của chí nguyện quân :(
    )
    Theo em BNH nên đổi tên là Băng Nhà hắt (Kiểu này thì chắc thở hắt ra thôi :lol: )

24. ClassA

ClassA Moderator

Theo nhận định chung thì tình hình BNH rất là thảm hại. Băng chủ hamzui mới tại vị được mấy ngày đã cao chạy xa bay 1700 km , nuốt nước mắt viết xong bài hịch rồi hồn nhiên rong chơi tại hội quán BTA. Chiến sĩ cảm tử Xì-tin sau một đêm ra gió cùng thanhchi đã lâm bệnh phải nằm gầm giường, ngày được thê tử vác cho ba bát cháo hành. GaVN đam mê tửu sắc, làm sao còn đầu óc suy nghĩ đến vận mệnh chung. Băng chúng trôi giạt mỗi người một nơi, đến kẻ trung thần như Peter Pan còn đương lang thang cơ nhỡ tận xứ Hà Đông, chả biết ngày về. Thảm thay! Ô hô ai tai!

:lol:

25. hamzui

hamzui Advanced Member

Xét thấy bác Gà và bác Cai có chí cầu tiến, chịu đựng được kham khổ, có tư chất ...làm cách mạng, Băng Nhà hát đã gửi 2 bác này đi ...du học bên Chuối bang, xem Chuối Bang ăn nhậu như thế nào, sau đó quay trở về gầy dựng phong trào :lol:

Riêng ông Bim Bim chỉ thích rong chơi, ngắt hoa hái bướm, đam mê tửu sắc...., tuy nhiên lập trường tư tưởng rất vững vàng, tư chất giống tựa bác Ẩn anh hùng, băng em đã quyết định cài bác ấy vào .... bang khác nằm vùng. Đây là chuyện quốc gia đại sự, từ từ Zui em sẽ nói rõ thêm sau...

Chúc các bác HLGA cuối tuần ăn nhậu vui vẻ :D :D

Share This Page

Loading...