Khai trương -Yamaha Z9 và Center

Discussion in 'Hometheater' started by phancuong, 15/2/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. phancuong

phancuong Advanced Member

Tên mặt hàng:Yamaha DSP-Z9 và Center JBL S1500C
    Tình trạng, mô tả: đã qua sử dụng
    Giá bán: 11.5tr và 6.9tr
    Khu vực: Q6, Tp. HCM
    Điện thoại: 0898535111
    Giao hàng: test và giao tại nhà
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:

Em không có điều kiện để xem phim nhiều nên nhượng lại cho anh em nào có nhu cầu nhé:
    1. Yamaha Z9 - 11.5tr
    Đỉnh cao một thời của Yamaha, dù sau này có nhiều dòng mới ra đời, tích hợp nhiều công nghệ tiên tiến hơn nhưng DSP-Z9 vẫn đẳng cấp với những đặt tính nỗi trội của nó như công suất có thể đạt đến 250w/ch cho loa front, dải tần rộng từ 20hz đến 20khz, trở kháng giao động từ 2-8ohm với 55 chế độ với những hiệu ứng khác nhau. Nếu các bác có những cặp loa lớn, phòng rộng thì Z9 là một lựa chọn rất tối ưu. Ngoài ra, Z9 nghe nhạc 2 kênh cũng rất hay mà các dòng đời mới trong tầm tiền hoặc đắc hơn chút cũng khó có được. Nhà mình bé nên kết hợp với dàn stereo bằng cách dùng chức năng pre-out hoặc pow-in của Z9 rất tiện lợi. Máy còn đầy đủ dây nguồn zin, 2 khiển zin, mic thì em vất đâu rồi chưa tìm ra.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    2. Center JBL S1500C - 6,9tr

Dòng loa center lớn, 2 way với 2 driver cho mid range và 1 treb còi. Tiếng rất hay và hợp với Z9 ở trên. Bác nào kết hợp với S2500, S3500 hoặc hệ thống stereo JBL sẳn là đẹp. Loa có cấn một chút phía sau như hình, viền loa zin em thấy hơi lão hoá nên đã thay mới và kiểm tra tụ tị kỹ lưỡng, các bác về chỉ dùng.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Mời các bác LH 0898535111. Ưu tiên test và giao tại nhà - Q6 HCM.

2. phancuong

phancuong Advanced Member

Z9 đã bán, còn lại Center mong các bác tiếp tục ủng hộ em. thanks,

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...