Loa B&W803D3, Ampli Gryphon Diablo 300, Aurender A10, Transparent reference dây loa và dây balance..

Discussion in 'Speakers' started by handsomebull, 14/2/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dvh2806

dvh2806 Advanced Member

the mà vẫn đầy đủ link web Tây Tàu đó bác.

KensingtonGR, Chung nguyen and socmeo like this.
  2. handsomebull

handsomebull Advanced Member

Hi bác, em rao 18 món, mà em search ra đại khái link 6 món (bác cứ xem lại link Tây tàu em có đúng em chỉ có link 6 món không). Lúc rao tốn thời gian ngồi gõ với up ảnh, mà up xong nó lỗi cứ phải up đi up lại, cuối cùng mới biết chỉ up được 10 ảnh, mất hết thời gian. Nên trong 6 món trên em search Amazon hết 2 món cho nhanh, và 1 món là cái đầu CD link của hãng. 3 cái link còn lại thì em thấy link nào đầu em xem giá cái đó cho nhanh.

Em nói thẳng thắn thế này, anh em chơi loa, thì giảm 1 vài triệu (với món nhỏ), 1 vài chục triệu với món to với em không phải vấn đề gì quá lớn (mình đi ăn với nhau thôi còn tốn hơn mà). Cho nên bác nào thấy shop, hay anh em nào rao mà rẻ hơn hẳn em, cứ nhắn cho em cái link, em giảm ngay.

Em đã bán xong cái sợi Digital link Transparent reference, mấy sợi dây wireworld và 1 vài sợi Audioquest rồi. Dây thì vẫn còn, mà chắc ra đi nhanh vì 1 là nó rẻ, 2 là nhiều bác nhắn quá em reply không kịp :).

Gryphon Diablo 300 có 1 anh trai ở HN (chắc trẻ hơn em, vì nghe giọng trẻ quá) gọi nói chuyển khoản đặt cọc, chính em nói khoan, nhờ bạn bè gì đến xem đi rồi tính tiếp, không vội. B&W 803D3 có 1 bác trong HCM đặt gạch. Gaia I chống rung B&W có 1 anh (nhìn hình zalo lớn tuổi hơn em) đòi mua mà em nói từ từ vì em chưa biết cách tháo với lắp chân cũ vào, 1 bác khác đòi mua kèm chống rung Orea Bordeaux cho Ampli. Aurender A10 đã có 2 bác gọi, và 1 bác inbox. Companiet có 1 bác inbox.

Đúng ra chỉnh được post sau khi các bác nhắc nhở em giá chỗ khác rẻ hơn em đã edit lại post rồi, nhưng hình như không có chức năng edit để gõ lại text hay sao nên em ko chỉnh được. Nên bác nào gửi cho em cái link shop, hoặc anh em khác rao rẻ hơn, là em giảm ngay, với em giảm như trên ko phải là vấn đề nhé các bác (món nhỏ 1 vài triệu, món lớn thích là giảm 1 chục đến 1 vài chục triệu), chủ yếu là vui vẻ với nhau, mà em thích vui nên đừng nói lời cay đắng với em nhé các bác, vì em cũng già rồi :).

3. Thinhtd

Thinhtd Advanced Member

Chẳng dám mua gì vì ko có tiền nhưng phải like bác chủ thớt mạnh mẽ, dám nói dám làm.

Trend bây giờ là Đúng nhận sai cãi nên bác chủ cứ mạnh dạn mà bán.

TungHaLong and socmeo like this.
  4. alongcamepolly

alongcamepolly Advanced Member

bác chủ cũng là người từng đam mê mới sắm nhiều, kỹ và xịn thế này; bác nào nhã ý giao lưu thì cứ call là nhanh vào việc nhất

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...