Mâm cơ than THORENS Và Máy rửa đĩa than siêu âm Ultrasonic Cleaner

Discussion in 'Analog' started by BlackseaVN, 10/11/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. BlackseaVN

BlackseaVN Approved Member

Tên mặt hàng:Mâm đia than THORENS và Máy rửa đĩa than
    Mâm cơ than THORENS Và Máy rửa đĩa than siêu âm Ultrasonic Cleaner

Tình trạng, mô tả: Tuyệt đẹp và cực mớI
    Tình trạng, mô tả: đầu tiên là máy rửa đĩa than Máy mới tinh ,hàng xuất sứ của "anh hàng xóm".Máy được cung cấp của một bác trên vna theo link tham khảo Máy rửa đĩa than siêu âm:Ultrasonic Cleaner | VNAV - Mạng Nghe nhìn Việt nam
    Phụ kiện theo máy đầy đủ,catalog,khăn,giá phơi,motor,7 miếng bảo vệ tem nhãn,nguồn dc,dây nguồn....
    nhà có ít đĩa than được gom góp từ lâu. Nghe tin có máy rửa đĩa ..mừng quá vì có thể xử lý upload_2022-11-10_15-56-34.jpeg
    Máy đã được mình sử dụng . Kết quả : rất ưng ý .đĩa sau khi được xử lý ....vê cảm quan trông khá đẹp.Máy dùng sóng siêu âm, va và vào rãnh đĩa và làm sạch... Kết quả gần 30 LP được "cải lão hoàn đồng " upload_2022-11-10_16-13-30.png

Do chuẩn bị dọn nhà , mình thanh lý máy rửa đĩa và Mâm cơ than THORENS. Mâm THORENS TD 170... Hình thức mâm : rất mới ,còn box , catalogue ...đầy đủ. Mâm có 3 tốc độ . Hoàn toàn tự động , điện nguồn được cấp qua adapter autovol (100-230) dây av được gắn liền vơi mâm. Có thể nối với amply qua cổng Aux . Mâm than dễ sử dụng ,các bạn mới làm quen với đĩa than có đủ điều kiện thuỏng thức âm thanh mộc mac, chân thật nhưng sống động được THORENS TD 170 mang lại ...

MÂM THORENS: 12.500.000 VND
    MÁY RỬA ĐĨA : 5.500.000 VND

Ảnh chụp thực tế tại Ba đinh, Hà nội
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: 0913234620
    Giao hàng: Tại nhà, thoả thuận

Thông tin thêm:cả hai máy còn rất mới. Do điều kiện chuyển nhà nên thanh lý. Bác nào quan tâm xin ad zalo hay để lại tin nhắn sms ...mình đôi khi bận không trả lời điện thoại đựơc ngay. Nhà mình ở Gần trung tâm quận Ba đình . Xin mời các bạn yêu thích audio ghé qua ..chúng ta cùng nhau tám chuyện ..
    Xin cảm ơn ./.

Xin cảm ơn
    Xin cảm ơn.

2. phạm tùng anh

phạm tùng anh Advanced Member

Mâm thoren đẹp quá bác chủ, e có 2 cái rồi ko e cũng múc, chúc bác chủ bán nhanh nhé

BlackseaVN likes this.
  3. tung9dogs

tung9dogs Advanced Member

Bác chủ topic có mâm thorens đẹp quá. Bác có giao lưu với mâm than project đời mới không?

BlackseaVN likes this.
  4. nhandannhandan

nhandannhandan New Member

Bác có bán cái đĩa than Melodia mẫu không ? Thanks !

5. BlackseaVN

chào Tùng , cảm ơn em đã chia sẻ .Thật sự mà nói nhà mình chơi Thorens và rất hài lòng về mâm này . Như đã "kể lể" nhà có ít LP do mình tích cóp từ hồi CCCP , bỏ bê gần 40 năm..tình cờ mua được máy rửa đĩa ,cho chạy và xủ lý được bộ LP. Tiếp là được nguòi bạn giúp cho con THORENS , máy mới đẹp và đẽ sử dụng .'
    Do điều kiện thay đổi nhà . Mình phải chọn phuong án GPMB /giải phóng mặt băng , cho nên phải cho đi mâm và máy rửa đĩa . Néu điêu kiện cho phép sau khi ổn định chỗ ở mới ,minh sẽ tiép cận mâm project .

tung9dogs likes this.
  6. BlackseaVN

chào bạn , bạn thich đĩa than melodia ? Nếu có thể cụ thể tên LP mà bạn quan tâm .Hay rảnh rõi mòi bạn qua nhà mình ở ngõ 3 vạn phuc tt A5 p Liễu giai cung nhau nghe giai điệu CCCP

7. BlackseaVN

MÁY RỬA ĐĨA ĐÃ ĐƯỢC VỀ NHÀ MỚI . XIN CẢM ƠN AD VÀ CÁC BẠN NHIỆT TÌNH ỦNG HỘ

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...