NGUỒN ĐIỆN & DÂY NGUỒN

Discussion in 'Phụ kiện' started by Củ Mì, 31/12/11.

1. locnp

locnp Advanced Member

Bác này chắc fan ps audio rồi...nuôi toàn rắn hổ mang, cắn phát nọc chạy rần rần :mrgreen:

2. locnp

locnp Advanced Member

Chắc là bọc nylon lại dây nó đổ mồ hôi hột không được, tiếng nó sẽ bị bí :D

3. superlazy

superlazy Advanced Member

Chúc mừng bác vinh67 có bộ dây PS vừa rẻ vừa đẹp. Phải công nhận các bác nhà mình tài thật cả người dùng cả shop có nguồn hàng cực tốt bán dây PS toàn rẻ hơn bên Mỹ mới ghê. E để ý thấy nếu người bán là người Mỹ bán dây PS bao giờ cũng đắt hơn dây bán ở VN nhưng các bác ở VN chưa ăn thua các bác China và HongKong mới là vô địch giá rẻ, các bác ý bán dây xuất sứ từ Mỹ sang Mỹ mà giá thành chỉ bằng 1/3, 1/4 các bác Mỹ bán... :(

4. locnp

locnp Advanced Member

Hình thức đẹp, cắm vô nghe phê so với tầm tiền bỏ ra là được rồi bác :)

5. superfarmer

superfarmer Advanced Member

Chỉ có VN mới chơi trò quấn bọc nylon giống như dán decal xe :) thật ra bọc nylon cũng ảnh hưởng đến vấn đề magnetic nữa ạ!

Thân chào!

6. My FB

My FB Advanced Member

Mới "học" thêm được vụ này ngoài R, C và L :oops:

7. dunghd

dunghd Advanced Member

R, C, L chứ bác? :lol:

8. My FB

My FB Advanced Member

Thanks bác nhắc em, em đã sửa lại cho đúng :lol:

9. vietxe

vietxe Advanced Member

bọc hay không nghe ra em chết liền,em nghe nhiều bác nói nhiều về bọc nilon bị nhiểu điện về lột ra nhge thử,thật sự là để TRẤN AN thôi.chủ yếu là phần mát tốt là giải nhiểu đi hết ah.

10. My FB

My FB Advanced Member

Em thấy nick của bác quen quen, có phải bác Việt xe chơi B&W 802D không? (thấy sang bắt quàng làm họ :oops: )

11. vinh67

vinh67 Advanced Member

=============

Chuyên gia hàng USA đây rồi. Sau này có gì không rõ anh em tham vấn bác, mong bác giúp đỡ. :D
    Tks

12. superlazy

superlazy Advanced Member

E ko phải chuyên gia chơi đồ lớn đắt tiền như của bác e toàn chơi đồ cỏ cũng như ko phải cây đa cây đề lão làng như bác nhưng bác cứ hỏi e biết điều gì sẽ chia sẻ với bác, có điều dây xịn mua bên Mỹ người Mỹ bán thì giá đó e ko mua được nhưng cũng mua ở mỹ mà người bán ở HongKong, China thì cũng mua được 2 sợi bác ạ...

13. vietxe

vietxe Advanced Member

nhìn nick là thấy thân rồi chứ đâu phải quen,em hết xèng xuống cấp chim chít rogers ls3/5a rồi bác my ơi,chuyển qua đèn rồi tức là phải kiếm bác làm phiền rồi đó.

14. vinh67

vinh67 Advanced Member

=========
    Tks.

15. Vinhoankiem

Vinhoankiem Advanced Member

Chào bạn, bạn bảo dây nào xuất xứ ở Mỹ?! Người Mỹ mua đồ hãng thì bán đắt, còn người hongkong , trung quốc bán đồ đểu thì rẻ là bình thường. Và việc bạn muốn mua của ai cũng là chuyện bình thường. Có điều không bình thường là so sánh giá hai sợi dây ( không so sánh chất lượng ) cho là rẻ thì mới là chuyện không bình thường bạn ạ. Thứ nữa, những thứ gì TQ không sản xuất đuợc thì % mua ở Mỹ rẻ hơn, và mua của người Mỹ rẻ hơn người TQ :mrgreen: :) :lol:

16. huyhoang

huyhoang Advanced Member

- Em cám ơn những chia sẽ thông tin về ổ cắm Hubbell của Bác Superlazy và các Bác đẫ dùng qua Hubbell , vì thế nên Em đã mua ngay một lô ổ cắm Hubbell HBL8300ILR ( gần 100 cái , vì người bán không chịu bán lẽ ) Em nghĩ sẽ có một số Bác cũng có nhu cầu . Em tra catalogue của hang Hubbell thì biết đây là dòng Hospital cao cấp nhất của hãng Hubbell , dòng này hình như có sáng đèn khi có điện qua ổ , tất cả các ổ đều là Made in USA ,còn nguyên hộp giấy màu vàng , mới tinh chưa sử dụng , các ổ đã về đến nhà con của Em tại Mỹ , Em mua được giá rất tốt : $13/cái . Em nghĩ giá về đến Việt Nam không quá 300.000đ/cái . Các Bác nào có nhu cầu thì cứ pm cho Em , khi nào hàng về Em sẽ gửi hình và báo cho các Bác biết . Dòng ổ Hubbell HBL8300ILR này Em thấy bán khá cao trên Amazon và EBay : $66 và $71 . Em không phải là chuyên mua bán , nhưng vì thấy giá quá tốt và nhiều Bác có nhu cầu như Em nên Em chia sẽ

http://www.amazon.com/Hubbell-Wiring-Sy ... B00IPBK5N8

http://www.ebay.com/itm/HUBBELL-WIRING- ... 339688c8e7

17. Thanhdo

Thanhdo Approved Member

- Em cám ơn những chia sẽ thông tin về ổ cắm Hubbell của Bác Superlazy và các Bác đẫ dùng qua Hubbell , vì thế nên Em đã mua ngay một lô ổ cắm Hubbell HBL8300ILR ( gần 100 cái , vì người bán không chịu bán lẽ ) Em nghĩ sẽ có một số Bác cũng có nhu cầu . Em tra catalogue của hang Hubbell thì biết đây là dòng Hospital cao cấp nhất của hãng Hubbell , dòng này hình như có sáng đèn khi có điện qua ổ , tất cả các ổ đều là Made in USA ,còn nguyên hộp giấy màu vàng , mới tinh chưa sử dụng , các ổ đã về đến nhà con của Em tại Mỹ , Em mua được giá rất tốt : $13/cái . Em nghĩ giá về đến Việt Nam không quá 300.000đ/cái . Các Bác nào có nhu cầu thì cứ pm cho Em , khi nào hàng về Em sẽ gửi hình và báo cho các Bác biết . Dòng ổ Hubbell HBL8300ILR này Em thấy bán khá cao trên Amazon và EBay : $66 và $71 . Em không phải là chuyên mua bán , nhưng vì thấy giá quá tốt và nhiều Bác có nhu cầu như Em nên Em chia sẽ

http://www.amazon.com/Hubbell-Wiring-Sy ... B00IPBK5N8

http://www.ebay.com/itm/HUBBELL-WIRING- ... 339688c8e7[/quote]
    Bác cho tôi đăng ký 4 cái nhé.

18. trai168

trai168 Advanced Member

Em đăng ký 5 cái bác huyhoang nhé

Em cũng cần khoảng 20 mét dây nguồn loại tốt có lớp bạc chống nhiễu, bác nào có pm em luôn ạ thanks

19. thai64

thai64 Advanced Member

[quote="huyhoang"
    - Em cám ơn những chia sẽ thông tin về ổ cắm Hubbell của Bác Superlazy và các Bác đẫ dùng qua Hubbell , vì thế nên Em đã mua ngay một lô ổ cắm Hubbell HBL8300ILR ( gần 100 cái , vì người bán không chịu bán lẽ ) Em nghĩ sẽ có một số Bác cũng có nhu cầu . Em tra catalogue của hang Hubbell thì biết đây là dòng Hospital cao cấp nhất của hãng Hubbell , dòng này hình như có sáng đèn khi có điện qua ổ , tất cả các ổ đều là Made in USA ,còn nguyên hộp giấy màu vàng , mới tinh chưa sử dụng , các ổ đã về đến nhà con của Em tại Mỹ , Em mua được giá rất tốt : $13/cái . Em nghĩ giá về đến Việt Nam không quá 300.000đ/cái . Các Bác nào có nhu cầu thì cứ pm cho Em , khi nào hàng về Em sẽ gửi hình và báo cho các Bác biết . Dòng ổ Hubbell HBL8300ILR này Em thấy bán khá cao trên Amazon và EBay : $66 và $71 . Em không phải là chuyên mua bán , nhưng vì thấy giá quá tốt và nhiều Bác có nhu cầu như Em nên Em chia sẽ quote].

Rất hay khi có Huyhoang sẻ chia. Thai64 đăt 04 chiếc ổ cắm Hubbell HBL8300ILR .
    Chúc Huyhoang sức khỏe và mọi việc tốt lành.
    Thanks.

20. dunghd

dunghd Advanced Member

[/quote]
    Chúc mừng bác thai64 đã mua được hàng xịn đúng địa chỉ :lol:

21. huyhoang

huyhoang Advanced Member

-Em xác nhận với các Bác để các Bác yên tâm , một số Bác muốn chuyển tiền trước nhưng Em chưa cần , Em xác nhận là đã nhận ổ cắm xong , đang chờ chuyển về Việt Nam( khoảng 2 tuần ) Nhạn hàng xong Em sẽ gửi hình các Bác xem ,rồi gửi cho các Bác ( tiền cước gửi các Bác trả nhe )

1/ Bác Thanhdo: 4 cái
    2/ Bác trai168 : 5 cái
    3/ Bác thai64 : 4 cái
    4/ Bác artpro : 7 cái
    5/ Bác Quangbh : 4 cái
    6/ Bác lehoanftu : 2 cái
    7/ Bác thangkv : 3 cái
    8/ Bác binhvicosa : 4 cái
    9/ Bác dungmts : 6 cái

namlm likes this.
  22. thai64

thai64 Advanced Member

[quote="dunghd"

Chúc mừng bác thai64 đã mua được hàng xịn đúng địa chỉ :lol:[/quote].

Cảm ơn Dunghd, có dịp chúng ta sẽ giao lưu nhé.
    Xin chào.

23. thangkv

thangkv Advanced Member

Cho em 03 cái nhé, đã Pm nhưng ko thấy bác phản hồi

cảm ơn

24. gachoi

gachoi Advanced Member

Bác huyhoang cho em đặt 3 cái nhé.Thanks bác!

25. huyhoang

huyhoang Advanced Member

- Em có cập nhật trong danh sách rồi đó Bác , Bác số 7 mà :D

Share This Page

Loading...