Nhờ tư vấn xử lý bose companion 20

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by Tuan Nghia 11750, 12/1/20.

1. Tuan Nghia 11750

Tuan Nghia 11750 New Member

Em đang xài loa vi tính bose companion 20.
    Bữa trước nó bị hỏng, loa bên to bên bé, controlpod chỉnh âm lượng lúc đc lúc không.
    Em mang lên trung tâm bảo hành của bose để sửa. Các b ấy báo em bị hỏng một bên loa và hỏng controlpod và phải thay chứ không sửa được, chi phí cho bên loa 2 triệu, controlpod 1,5tr nữa. Nếu phải thay cả 2 em xác định với tầm tiền đấy có thể mua một số loa bluetooth mới nghe cũng đc.
    Nhưng các b ấy bảo thay bên loa là được, control pod thì để bật tắt, chỉnh âm lượng trên điện thoại. Em đồng ý vì dù sao loa nghe cũng hay.
    Đến hôm nay nó dở chứng đang nghe nhạc bình thường tự nhiên lúc thì tiếng bé đi, lúc thì tự nhiên to lên giật cả mình. Em nghi do cái controlpod hỏng.
    Hic, nếu thay cái này e mất thêm 1,5 tr nữa. Và vì là loa vi tính model từ năm 2011 nữa nên k có bluetooth. Nếu dùng tiếp e sẽ phải đầu tư một cái bluetooth receiver 1 tr nữa. Tổng đau lòng mất thêm 2,5 tr. :( em phân vân quá.
    Các bác cho em xin ý kiến là mất tiền sửa rồi có nên mất thêm lần nữa không hay với 2,5 tr e tìm cái loa bluetooth nào tầm tiền đấy ạ.

Tags:
  2. Hoang_Anh

Hoang_Anh Advanced Member

Nó cũ và lắm bệnh vậy rồi. Liệu có chắc sửa xong ko hư hỏng tiếp ko.

3. Tuan Nghia 11750

Tuan Nghia 11750 New Member

em nghe đến khi nào nó chết hẳn rồi kiếm cái khác vậy :( tai trâu như em thì tầm tiền đấy cũng có nhiều lựa chọn

4. vanhdo

vanhdo New Member

Bác còn nghe được ko? Ko thì bán xác cho em

Tags:

Share This Page

Loading...