Thiết bị ghi đĩa Audio CD

Discussion in 'IT - Multimedia - Communications' started by ozawa, 9/3/10.

1. HHK

HHK Advanced Member

Em cài song song thêm Win XP chỉ phục vụ mục đích ghi đĩa, em nghĩ bác dùng Win XP là hết lỗi.

2. xuanphuc1991

xuanphuc1991 Advanced Member

Đồng dâm đây rồi, e chỉ khoái mấy con cổ :D

3. NguyenTienHoa

NguyenTienHoa Approved Member

A260276C-A53A-44AA-AA55-D5E7F8A6DE6D.jpeg A260276C-A53A-44AA-AA55-D5E7F8A6DE6D.jpeg BB8AD4C0-62CB-4E16-8A9F-E99260DCC984.jpeg 87D96C07-58E4-4B81-B226-35C835EE8AB6.jpeg bác nào cần ới e ạh. full phụ kiện cắm vào pc là chạy ngon lành . thời gian ghi rất ít. kèm theo một mắt rời đi kèm nữa ạh. 0979.239.579. e thanh lý <10

4. vspvt

vspvt Approved Member

5. pvinhss

pvinhss Approved Member

Con này giá bao nhiêu thì mua được các Bác

6. pvinhss

pvinhss Approved Member

Con ổ này giá bao nhiêu thì mua được các Bác

Attached Files:

7. trungvcic

trungvcic Approved Member

Con này của bác kém con kia : đời của bác năm 2006, con kia 2008 Dòng 2008 chỉ xuất qua Châu Âu và chất lượng ngon hơn." và con 2008 này chưa ghi lần nào còn mới cứng. giá con này e nghĩ khoảng 12 đồng

NguyenTienHoa likes this.
  8. lenamvl

lenamvl Advanced Member

Bây giờ sướng thật ,mua gì cũng có chẳng bù cho mình cách đây 6,7 năm tìm đỏ con mắt mà không có con Plextor nào mới như thế này

9. trungvcic

do bây giờ kinh tế giao thương giữa VN và thế giới đc kết nối mà cụ. Trước có ai đánh đc hàng từ Đức, Mỹ đâu. e mua đc con P2 từ Nga lợn ngon vãi hều, hồi hộp mở thùng cắm test, rồi thở phào sung sướng khi chưa ghi phút nào mặc dù ko có hộp. chi phí ship và giá về đến VN e đã mất 8.5 rồi cụ à.

10. pvinhss

pvinhss Approved Member

Sao
    Thế là 12tr lấy được à Bác

11. trungvcic

Cái này thì tùy vào một số yếu tố :
    1. chất lượng kiểm tra thực tế, nếu đúng như bác chủ chia sẻ thì ổ này mới cứng chưa ghi phút nào, dòng này lại sản suất tại Nhật bật đc chế độ AMQ.R. dòng này ở thời điểm hiện tại là khá hiếm, fake nhiều, nên nhờ chuyên gia kiểm tra kỹ lưỡng.
    2. Bác alo cho bác @anhngaytho2007 (Mr Hưng)để tìm thêm kênh nữa, vì theo e biết bác ấy cũng có 1 số con như này. cách đây 1 năm e có hỏi bác ấy thì giá còn cao hơn con này (dùng rồi 12.5 New 15)

12. nam73

nam73 Advanced Member

Vấn đề là anh ta nói là Thay mắt mới. Nhưng tôi check ko phải vậy.
    Chỉ là kích mắt cũ lên. Dùng đc 1 tuần là chết tiếp.

13. nam73

nam73 Advanced Member

Nhưng a ta nói dối tôi là thay cho tôi mắt mới 700k. Thực tế ko phải thế. Tôi check thì chẳng qua kích mắt chết ,sống tiếp đc 1,2 tuần rồi chết tiếp

14. nam73

nam73 Advanced Member

Tức là ntn hả bác? Nịck này là nick ảo của thằng kia à?

15. NguyenTienHoa

NguyenTienHoa Approved Member

e nghĩ chất lượng ghi ra đĩa cung ngang nhau ah bác phải thật tinh lắm mới nhận ra dc , con của e full box nguồn adapter riêng. kết nối bằng cáp usb tiện lợi sử dụng kèm theo mắc zin sơ cua đi kèm. e đang cần tiền để mua xe bác nào có nhu cầu e bán đúng 7,5tr

16. theDarkness

theDarkness Advanced Member

Em đoán vậy - trên này giờ các thương gia lập nick vào lùa gà nhiều vô số :D

17. nam73

nam73 Advanced Member

Mình cũng nghĩ thế.
    Ô này kích mắt để cho hoạt động mà ô ấy bảo "thay mắt mới 700k" cho mình, trong khi đầu ghi giá 1tr. Mình đã nghi r. Nhưng nói ngọt quá, nên ok nhận lại. Dùng đc 1 tuần nữa thì chết mắt tiếp.

18. nam73

nam73 Advanced Member

tôi đc biết "ổ này mới cứng chưa ghi phút nào" = o tin đc

19. pvinhss

pvinhss Approved Member

Các bác bảo tôi là ník ảo là sao nhỉ tôi mới ít tham gia thật nhưng tôi là ngưòi suu tầm mua ổ chơi chú tôi không buôn bán gì và cái ổ tôi đang định mua la thạt nhé tôi chỉ mong hỏi giá ntn cho hợp lý vì trước đây 2 năm tôi đã mua con pp2 2008 nhưng giá lúc đó là trên 15tr giờ có con mới hơn nên hỏi giá các bấc lại bảo là nich ảo

20. pvinhss

pvinhss Approved Member

Bác không tin có thể liên lạc với em sdt 0943990303

21. anhngaytho2007

anhngaytho2007 Advanced Member

Toàn bác ngồi "Đoán già Đoán non"...nói cái gì nó phải chính xác và đã nói ra cái gì thì phải chịu trách nhiệm với lời của mình chứ đừng như mấy thằng Trẻ Trâu rãnh việc ngồi chém gió vơ vẩn, đúng thì đúng không đúng thì thôi.
    @nam73: Nói thật với (Bác) đến nước này e cũng chẳng còn điều gì để nói. Hình như bác cũng phải hơn em gần chục tuổi nhưng Tư cách và cách phát ngôn của bác chẳng bằng Thằng Cu nhà em 10 tuổi đâu bác. Loại như bác không đủ tư cách để nói chuyện với em bác nhé. Bác càng nói thì em lại càng thấy sự xxx dốt, kém hiểu biết. Đã không biết gì thì cố mà ngồi đọc, nghe và suy ngẫm...chứ đừng Tỏ ra Nguy hiểm. Mà nói thật chắc Bộ não của bác cũng có vấn đề nên không hiểu được những gì em nói.

Xin lỗi tất cả anh em trong Thread....Đây là diễn đàn để anh em trao đổi kinh nghiệm, kỹ thuật về "Thiết bị ghi đĩa Audio CD", cũng ko phải là nơi để rao bán, trao đổi hay nói những chuyện ngoài lề...
    Cũng xuất phát từ nềm đam mê nên cũng có trao đổi, mua mua bán bán với anh em gọi là giao lưu. Nhưng cũng có những thành phần có thể nói "Cố tình" bôi nhọ, nói xấu cá nhân" nên hôm nay cũng hơi bức xúc.
    Rất mong anh em thông cảm

22. pvinhss

pvinhss Approved Member

Bác cho rằng em là nick ảo la sao bác và bác cho rằng mới tham gia diễn dàn là không biết gì à bác tôi thấy bác tham gia lâu trên diễn đàn nhưng hình như chẳng có đóng góp được nhiêu tôi chỉ tham gia diễn đàn khi mình cần 1 cái gì đó mà mình chưa biết và tôi luân lắng nghe trước ý kiến của các bác đặc biệt là những đóng góp của bác baohien chứ không a rua chưa biêt chắc chắn thì tây nhanh hơn não khi bác bảo tôi là nick ảo tôi cho bác biết bác sai hoàn toàn đừng nên nói như thê khi chưa chắc chắn nhé hình như bác sinh năn 76 tôi sinh 73 tôi tên vĩnh sdt 0943990303 nếu cần bác có thể liên lạc

23. pvinhss

pvinhss Approved Member

Bác xem lại câu này nhé

24. pvinhss

pvinhss Approved Member

Bác xem lại cáu này nhé tay nhanh hơn não đấy

25. asap

asap Advanced Member

Hi,

Ổ này tầm "18 triệu" thì mua đc anh.

Share This Page

Loading...