VNAV FC - Chi Nhánh Hà Nội - Mùa Giải Mới

Discussion in 'Quán Cafe VNAV' started by PhanTran, 28/7/08.

1. KING

KING Advanced Members

Re: VNAV Football Club - CN Hà Nội

Đã bẩu là khi nào ở VP thì ới, tớ cho người khênh qua. À mà tay lái buôn nó dặn với là chưa thấy khói nên đừng giao :mrgreen:
    Hôm nay có gói hàng của ông anh đẹp zai ở Cẩm Phả, đưa nốt chai rửa bát với cái kỳ cọ đây để lên đường một thể nào

Hay sáng mai xuống em ăn sáng uống tra đê, em kêu cả cái ông già nhất qua luôn

2. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Hôm nào mua hộ tao ít chè pha thử đi ku. Sẽ có hậu tạ thỏa đáng :mrgreen:

3. sorry

sorry Advanced Member

Sống và học tập theo tấm gương HCT...Khỏe thì ấm vào thân :lol:

4. KING

KING Advanced Members

Đưa cho tao cái phích, tao mua cho mày 1 phích về uống thử xem ra răng trước nhá :D

5. tran_cuong_pc1

Thôi, cứ mua giúp tao 1 ít, phích tao để dùng việc khác.

6. KING

KING Advanced Members

Loại này không hướng dẫn léo biết pha đâu. Mà tao bảo mày thứ 7 chạy sang tao, mày nghe chừng hờ hững quá. Món ngon phải chịu khó ku ạ :D Tao cá với mày, trong vòng 2 tháng những thằng tống vào bụng cái nước đó phải quay lại quán mày :mrgreen:

7. loa_khung

loa_khung Advanced Member

sau 3 năm tham gia đội, với tư cách là một người yêu bóng đá vnav, em xin được nói thẳng: yêu cầu kỷ luật ông chủ tịch đội (tức ông Sần) và ông trưởng ban kỷ luật (tức ông Phải Chém) vì những tội danh sau:
    1: Lạm dụng chức vụ và quyền hạn, kê khai tài sản cá nhân không minh bạch (sau 3 năm mà 2 lão ý giàu lên trông thấy, lấy vợ, xây nhà, mở quán...vậy mà lúc nào cũng giả nghèo giả khổ đi con wave cọc cạch bán đi được 9tr mà bỏ ra 1,6tr để đi sửa vì đâm vào đống cát :cry: )
    2. Vu khống trắng trợn thành viên trong đội: mà cụ thể là Em, bằng chứng là ngày 28/9 em có xin phép nghỉ để đi chích nhọt ở nách thì ông Sần và ông Phải Chém đã vu khống, loan tin với toàn đội là em đi cắt...(xin lỗi đang hội nghị e ko tiện nói rõ) và lại còn nhăm nhe ý định "thay trời hành đạo" :evil:
    3. Không động viên tinh thần cầu thủ, trái lại còn thường xuyên tổ chức "đi bão", làm ảnh hưởng đến sức khỏe của toàn đội: cái này thì ai cũng biết (nhưng ko dám nói), làm cho em tuổi mới đôi mươi mà thân tàn như ma dại, chạy trong sân thì bị "phun mưa" ào ào, ngoài sân thì khán giả la ó...Hơn nữa còn lôi kéo từ các bô lão như sorry, DQ,Deaf cho đến các trẻ trâu như Thành Ozil, Tiệp...Ngoài ra còn phải kể đến ông bầu AmaChuê liên tục phá giá, rót tiền vào thị trường, làm "bão" đã lớn lại càng lớn hơn :evil:
    Còn rất nhiều vấn đề nữa nhưng em chỉ đưa ra 3 điểm chính trên đây, mong toàn đội (chứ ko phải lãnh đội vì 2 lão ý chính là lãnh đội) đóng góp ý kiến để cùng xây dựng vnav ta vững mạnh toàn diện, oánh đâu thắng đấy :lol:
    @0208_audio: bác đừng có nghe lời đường mật của lão Sần, có lý do đón con thì cứ về sớm hàng tuần đi, vợ ở nhà làm vịt ngon hơn nhiều!!!
    P/S: biết nói ra thế này chắc em phải "xuống hạng" dự bị dài dài, nhưng cứ để 2 lão ý tung hoành, chèn ép em, ko chịu được (nhiều clb mời em về đá lắm rồi đấy nhé :lol: )

8. KING

KING Advanced Members

Anh với chú sang Ru-ven-tút đầu quân đê :D

9. caocaolatre8x

caocaolatre8x Advanced Member

em sang suốt có thấy trà gì đâu,toàn phải "uốn" Beer,chán! :lol:

10. KING

KING Advanced Members

Nhà anh làm léo gì có nhà, trà là ở VP thôi. Chú uống hơi bị nhiều beer của anh rồi đấy :lol:

@all: sáng nay có gói hàng giao ở nhà lão Mít, em định xuống kiếm tý, vừa đến cửa thấy lão quần sắn tới bẹn, đang dựng lại giàn thiên lý bị đổ từ đêm hôm thứ 4 tuần rồi. Bác nào rảnh qua hộ lão một tay với :lol:

11. tran_cuong_pc1

Biết là tốt :lol:

12. Mission752

Mission752 Advanced Member

@ PC01 ơi. Họp gấp, "Bầu Tú " quang lựu đạn rồi :shock:

Là một cán bộ lãnh đội gương mẫu, em không thèm mấy thứ "hữu danh vô thực" vớ vỉn như nhà to xe đẹp đâu nhé.... Bác cứ xem các quan lớn, quan bé có ai dám xài sang đâu. Em đã phải dành hết thời gian và tâm huyết với đội rồi nên không có thời gian ......... mua sắm nữa bác nhé :roll:

Từ 28/9 đến giờ em vẫn chưa gặp bác, bác bảo chích ở nách thì đố ai mà biết được nó nằm ở nách "trên" hay nách "dưới"....Với lại thời gian gần đây bác có nhiều biểu hiện gây mất đoàn kết nội bộ như chống lệnh của lãnh đội (Mời có thèm uống đâu...lại đưa ra lý do lý trấu là vợ em nó bảo là ảnh hưởng đến xxyy nên không được uống. Lý do vớ vỉn nhất mà em từng thấy, bảo vợ bác đến gặp mấy bác gái ở đội mà học tập nhé :wink: ) với một người có thâm niên và đóng góp nhiều cho đội mà như thế thì sẽ là tấm gương xấu để các em trẻ học theo...

Tính ra từ trước đến giờ bác mới cùng anh em tham gia đâu 1-2 cái offchai thì phải, anh em thì sau mỗi kỳ offchai thì tinh thần phấn chấn, thể lực nâng lên rõ rệt... Đá không biết thua là gì, chạy không biết mệt, nói không biết mỏi mồm....đá càng ngày càng hay. Còn bác thì nếu xét về thể hình trong đội bác đứng top đầu (Sau mỗi ông to cao đen hôi), nếu xét về thể lực thì bác chỉ hơn mỗi cây đại thụ của đội mà thôi....Bác nên tự kiểm điểm lại mình đi nhé. Nếu bác vẫn còn thấy chưa thuyết phục thì thứ 4 tuần này em sẽ cho đại hội bất thường và tiến hành bỏ phiếu bất tín nhiệm thì sẽ biết ngay...

Cho em hỏi là từ hôm đi offchai giải đen đến giờ đội đã biết thua là gì chưa ? Oánh đâu thắng đó nên anh em vẫn tiếp tục phát huy tinh thần: Mỗi quý 1 lần "Offchai", cuối tháng một lần"Mộc tồn đế ngự", mỗi tuần một lần" chém gió quên ăn"...Ngoài ra có những trường hợp đặc biệt, lễ tết hay như tiếp khách quý của đội ... thì anh em lại có những chương trình đặc sắc để tiếp đón chu đáo

Bác 0208_Audio ra nghị quyết ở trên rồi, ít ra cũng phải như bác ấy bận là bận, mà đi là đi....

:shock:

13. Mission752

Ông King này chém gió mà không tự lượng sức mình rồi. Cả đội ai cũng biết là ở nhà em xây hẳn một cái giàn bê tông để trồng hoa thiên lý nên giàn nhà em chẳng bao giờ lung lay chứ chẳng nói đến đổ cả. Không tin thì thứ 4 này bác ra sân đi, em "biểu diễn" cho bác xem :lol:

14. 0208_Audio

0208_Audio Advanced Member

Ố....... anh thấy em cũng hay đi bão lắm, toàn 10-12 cốc ..............hôm nay lại kêu ca gì ..... :x
    anh thấy đội có thiếu sót là chưa thăm hỏi và mua quà bồi dưỡng sau mổ cho em.

Việc mua quà cho em anh thấy cần bàn cụ thể, theo như đội trưởng và một số anh em thông báo là em bị cắt XXX, nay ko phải mà là chích .....nách, mà cắt nách thì mua gì để bồi dưỡng nhỉ khó phết đấy..... :)

anh đọc kỹ những gì em nêu lên đây chưa thật chính xác có lẽ chưa có quà nên em hơi tủi thân thôi :lol:

Về việc vu khống em đi cắt XXX chính tai anh nghe thấy (đội trưởng và đội phó nói trước anh em) riêng việc anh thấy ko thể chấp nhận được, nếu giả sử có bệnh ở XXX thì phải sót thương hay cũng có những hành động thăm hỏi hỗ chợ tài chính để em đi cắt, đằng này ko, lại đi bêu diễu, cợt nhả ....................... nếu cần đấu tranh cho sự thật anh sẽ đứng ra làm chứng cho em :lol:

15. tran_cuong_pc1

Tao tin cái mồm mày, cứ mua đê :mrgreen:

Đề nghị nick Trancuong và King sử dụng ngôn từ phù hợp với văn hóa của diễn đàn

Thân

16. KING

KING Advanced Members

Đưa đây lít tám, tao mua cho hẳn 1 ký, phờ ri cho mày tiền síp nhé :D :lol:

17. tran_cuong_pc1

Xác nhận :D

18. caocaolatre8x

caocaolatre8x Advanced Member

:?

19. Mission752

Em xin đính chính lại tí cho nó chuẩn xác là em không nói Loa Khung đi cắt XXX và cũng không một post nào nói cụ thể liên quan đến vấn đề này cả. Đấy là do Loa Khung tự suy luận từ bụng ta ra bụng người mà thôi. Nếu cụ nào đưa ra được bằng chứng xác thực em xin bao thầu luôn thứ 4 tuần này. 8)

20. Mission752

Cái ông AC MILAN này có biết đá bóng không mà chui vô topic này đặt chè với chả trà. Mod beng nick bây giờ :lol:

21. sorry

sorry Advanced Member

Hỏng! đọc qua mấy bài trên của A,E tôi thấy tình hình quá.t4 này sau trận 1 Lãnh đạo đội phải triệu tập họp ngay để quán triệt và đưa ra nghị quyết A....Z. để A,E gắn kết với nhau hơn trên mọi mặt Sân,mọi địa hình.nhưng phải có tính kỷ luật và đoàn kết ( đá Bóng hoặc chơi Bóng thì tùy theo ngẫu hứng,hên xui... :lol: ) (( ví dụ như Tớ hôm T4 trước Bóng ngon quá mà éo SÚT được tiếc vãi )) :lol: .kg để ức chế trên Sân... cho A,E theo kiểu ( mang đến lại mang về ) :lol:

22. Mission752

Ý anh là xoã tiếp à?

23. tran_cuong_pc1

= tập họp :lol:

24. sorry

sorry Advanced Member

Chú hỏi thế mọi người vào đọc không hiểu lại nghĩ A,E trong đội toàn sinh hoạt bừa bãi thiếu lành mạnh,như mấy tay cầu thủ quốc tế thì chít dân à :lol: như chuyên môn thì người ta dùng từ ( HỌP BÁO )

25. 0208_Audio

0208_Audio Advanced Member

loa khung cắt nách tình hình thế nào các bác nhỉ ? ko biết khỏe chưa, thứ tư có đi bão được ko ? :)

Share This Page

Loading...