VNAV FC - Chi Nhánh Hà Nội - Mùa Giải Mới

Discussion in 'Quán Cafe VNAV' started by PhanTran, 28/7/08.

1. buycity

buycity Advanced Member

Re: VNAV Football Club - CN Hà Nội

Để em hô hào thêm chục em nữa tham gia đội cổ động nhưng cơ mà chân không dài như Bác mong muốn có được không ạ????????? :mrgreen:

2. buycity

buycity Advanced Member

Bác cho em hỏi hình thức phạt này có áp dụng với đội cổ động viên không ạ????????????????? :p

3. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Câu trả lời đã có ở trên. E có cho mình là thành viên của đội ko???

4. Mission752

Mission752 Advanced Member

@ Buycity: Chân dài hay ngắn không quan trọng, quan trọng là cái tâm, cái tầm và tất cả phải ngước nhìn :wink:

Để chuẩn bị cho bộ ảnh "cổ động viên" sắp ra mắt, em vừa sắm được quả máy còi và đang học chụp để tuần sau phục vụ các quý cô rồi :lol:

@ Alex: Tuần sau gặp đối tác Tada đấy nhé. Báo đội khách mang áo tập vì mình mặc áo đỏ nhé.
    @ Cường: Cân đối thu/chi và thông báo nộp tiền sân Quý 1/2012 đi nhé. Hạn trước ngày 25/12.

Attached Files:

5. Mission752

Tháng 12.
    14/12. VNAV FC - TADA FC (Đối Alex)
    21/12. VNAV FC _ FC Tổng hợp (Đối tác Sorry)
    28/12. VNAV FC - INTERCOM FC (Áo Trắng. Contact: Hoàng: 0934984498)

Tháng 1/2012
    04/01. VNAV FC - Vũ Quý FC (Áo Trắng - Contact Mr Thăng: 0988096848. Đối tác King)
    11/01. VNAV FC - TNT FC (Áo Trắng - Contact Mr Hậu - 0913062866. Đối tác Mission752)
    18/01. Trận tất niên ???

6. loa_khung

loa_khung Advanced Member

Còn đối nào thích hợp hơn Thạch An :lol: :lol: :lol:

7. NGANBICH

NGANBICH Approved Member

Em Ngân chào cả nhà mình ạh... :D
    Là thành viên út ít trong đội đáng lẽ em nên tham gia nhiêu hơn trong hoạt đông onl của fc mình...nhưng vì đk vẫn chưa có đc nhiều nên em rất xin lỗi cả đội..mong các bác thông cảm cho em nha..em sẽ cố gắng tham gia trận đấu một cách đầy đủ...tuy em mới tham gia fc nhưng em luôn cảm nhận được không khí gần gũi,thân quen cũng như sự nhiệt tình và đoàn kết mà các thành viên trong đội đã tạo dựng,em rất vui và thấy may mắn khi đc tham gia cùng đội mình..qua đây em xin đc chân thành cảm ơn anh Vương đã tạo cơ hội để đc tham gia đội mình..em là thành viên ít tuổi nhất đội nên còn nhiều thiếu sót và ít hiểu biết...rất mong cả nhà góp ý thẳng thắn để em tự hoàn thiện bản thân...cuối cùng em xin gửi lời chúc sức khỏe (vì sức khỏe rất quan trọng với mọi người) và lời cảm ơn sâu sắc nhất tới toàn thể thành viên của VNAV..... mãi là thành viên của VNAV ạh...hehe. :)

8. sorry

sorry Advanced Member

trận tất niên này phải chén mấy cái đội chim cò thì nghỉ tết mới ngon đc :lol:

Attached Files:

9. havinhthuy

havinhthuy Advanced Member

Đọc xong phần bổ xung quy định của bác PC, e hơi trột dạ *.* :D
    Ông này hay thù hằn cá nhân lắm

10. tran_cuong_pc1

Thông báo!

1. Tổng thu:
    - Tiền quỹ thu từ các thành viên trong Quý IV/2011 là 8.300.000 VNĐ + Tiền quỹ thừa của quý trước là 2.070.000 VNĐ
    - Tiền thu từ các trận đã đấu tổng cộng 10 trận (4thắng thu 1.500.000đ - có 1 trận xung vào quỹ bia với đối tác Honda, 1hòa thu 400.000đ, 4thua trong đó có 2 trận thua mình trả hết thu 600.000đ, 1trận đối tác hủy) = 2.500.000 VNĐ
    ===>>> TỔNG THU: 12.870.000 VNĐ

2. Tổng chi:
    - Trọng tài: 10 trận = 1.350.000 VNĐ (trong đó có 1 trận đối tác hủy không phải trả)
    - Tiền mừng sinh nhật thành viên: 500.000 VNĐ
    - Tiền sân khách: 350.000 VNĐ
    - Tiền sân: 8.710.000 VNĐ (xin lỗi vì em mới nhìn lại hóa đơn tháng trước sân đã là 670k/trận)
    ===>>> TỔNG CHI: 10.260.000 VNĐ

3. Số dư trong quỹ: 1.960.000 VNĐ

Đề nghị các thành viên đội bóng chậm nhất là T4 tuần này mang tiền đi đóng với mức phí như đã quy định là 600k, đối với các thành viên được ưu tiên đóng mức phí như đã quy định.
    Trân trọng!
    P/S: Còn phần dư trong quỹ là 2.610.000 VNĐ và tiền phạt đề nghị được đưa hết vào lễ tổng kết thi đua khen thưởng và mừng công cuối năm :lol:

11. NGANBICH

NGANBICH Approved Member

.... anh King... mai mang ngay chứng minh nhân dân cho emmmmmm.... :evil:

12. KING

KING Advanced Members

ra chỗ cũ lấy đi em ui

13. Mission752

Đội Phó làm việc thế này là ăn đứt mấy cha ở VFF rồi. Công khai, minh bạch và rất rõ ràng :D

Thế thì lấy khoản nào để làm nhà, sửa quán và mua đất .... đây :mrgreen:

@ King: Vứt qua cho anh mượn dùng mấy hôm :wink:

14. tran_cuong_pc1

Độ ngoài a ơi. Mỗi tội mấy tháng nay, tháng nào cũng hòa. May gỡ lại ở cái trận nào "tài" cũng nổ :lol:

15. Mission752

Trận tới đánh cửa nào nháy anh tí anh kiếm ít tiền tiêu tết nhé. TADA chắc tài lại "nổ" nhỉ :lol: :mrgreen:

16. 0208_Audio

0208_Audio Advanced Member

ban lãnh đạo đưa ra quy chế hoạt động mới với những điều chỉnh và sử phạt hợp lý, em hoàn toàn ủng hộ.

trường hợp của em xin ý kiến sau:
    việc tập trung sau trận đấu để đánh giá , rút kinh nghiệm về chuyên môn là rất tốt, việc này sẽ làm anh em chơi tốt hơn, toàn kết hơn.
    Còn việc uống bia thì cho em xin phép, các bác cũng biết em mới mổ nội soi polip đại tràng, việc viêm đại tràng mãn và có polip lạ làm em sinh hoạt ăn uống rất khó chịu, nếu ăn uống nóm lạ hay uống nhiều bia rượi là mất mấy ngày rối loạn tiêu hóa, làm cho chất lượng cuộc sống rất thấp.........................

còn về việc phạt em xin chấp hành theo quy định của đội và mong muốn 1 tháng ở lại một buổi uống hết mình......................

17. loa_khung

Tiền đâu mà suốt ngày cá độ thế hả lãnh đội :evil:
    chủ nhật vừa rồi làm 1 trận, đang mắm môi mắm lợi sút thì bị 1 thằng nó kê chân, em lại bong gân y hệt như lần trước trên sân mình. Dạo này đá đấm chán quá, đang tính giải nghệ :(
    Xin phép các bác cho em nghỉ đến hết mùa giải 2011, hy vọng sang năm mới sáng sủa hơn. em pốt lên đây cho rộng đường dư luận, ko thì cái lão king of spam lại bảo em đi cắt, đi vá....dễ gây hiểu nhầm cho em Ngân, em Ngọc lắm :lol: :lol:

18. tran_cuong_pc1

Thư gửi Tú (hiệu loa khùng)
    Đội mình có 2 người mà a vô cùng quý mên Tú ạ, đó là a Thạch và Cu Tí, e cũng biết 2 người này băng đồi gối nhưng vào sân vẫn rất nhiệt (Cu tí thì khỏi nói còn a Thạch thì... quái hơn :lol: ). Trước khi có thể vào sân với chiếc chân ko lành thì 02 người này vẫn ra sân đều đặn với anh em đề cùng hưởng không khí sinh hoạt của đội. Anh chỉ nói như vậy thôi, a vẫn luôn tin em là 1 thằng đàn ông đẹp zai và thông minh, a nói ít nhưng e hiểu nhiều. Em nhỉ??? Vài lời tâm sự với em. Thân! :lol:

19. loa_khung

Hơ, em có bảo là e ko ra sân đâu, em chỉ xin phép trước ko thì lại "được" nộp phạt thôi :evil: anh Thạch thì chu đáo khỏi nói rồi, ko đá được nhưng cũng "ra sân cho anh em nó ăn" cơ mà :lol:

20. KING

KING Advanced Members

Tuần này các bác giải quyết nội bộ nhé, ẻm Ngọc nghe theo "Vũng Tàu biển gọi" rồi nhé :(

- Các bác SG cắt cử hẳn 1 cán bộ cộm cán, phong cho cái chức vụ luôn để chăm lo. Về khoản này, đề nghị lãnh đội VNAV FC phải học tập rút kinh nghiệm, học tập cái hay của vùng miền khác để làm, triển khai và quan trọng là quản lý nhân sự trong việc "giữ người", khéo không lại CHẢY MÁU CHẤT ... XÁM :D

@ Em thấy chú Loa Khủng, hội tụ nhiều phẩm chất. To, Cao, không đen hôi. Loa lại khủng, chưa kể chuyên môn lại tốt. Với lại đang trong quá trình dưỡng "chân" nên ở ngoài đường pít săn sóc nhân sự cổ động viên này là hợp lý

21. Mission752

Nói thật là Amateur và cuty chỉ bó chân không nói làm gì còn anh Cường chân "bó bột" cả mấy năm nay nhưng có trận nào bỏ đâu :lol:

Riêng cái lý do đi bán máu cho đội khác rồi về kêu chấn thương là đủ phạt nặng rồi :wink:

@ King: Ông dẫn con người ta đi chơi có "mệnh hệ" gì thì đừng đổ lỗi tại anh em VNAV FC đấy nhé :mrgreen:

22. NGANBICH

NGANBICH Approved Member

Chị Ngọc đi VT rùi àh???.... thích vậy... :roll:

23. NGANBICH

NGANBICH Approved Member

A Tú....a hãy cứ yên tâm và tin tưởng ở em.... em sẽ không hiểu nhầm đâu mưk`...hehe... a cố gắng ra cùng đội cho khí thế nhé!!... :twisted:

24. 208

208 Advanced Member

Sáng thì em Phúc, chiều thì em Ngọc! Em trả lại 2 cô FC lại cho các cụ rồi nhá! Đá thua thì đừng đổ thừa tại em... tán tỉnh nhá! :)

25. Mission752

@ Ngân Bích: Nghe tây nó đồn là đợt này em giảm được 5 kg à. Mai phải làm cái lễ "lose weight" hoành tráng mới được nhỉ :lol:
    À mà em có muốn đi Vũng Tàu như chị Ngọc không? em cứ bảo anh King nhé... anh ấy vừa dẫn chị Ngọc và bạn chị ấy đi chơi gần một tuần nay rồi đấy. Gì chứ chuyện này thì quá dễ với anh King của em nhé :wink:

@ Bác Tám: Bác trả lại cho bọn em có còn nguyên bản như lúc xuất xưởng không hả bác :mrgreen: Em nghi là mất mất cái ..............núm.......

home của Iphone rồi :lol:

Share This Page

Loading...